Nhà cung cấp thiết bị truyền thông công nghiệp hàng đầu Việt Nam
Trang chủ » Sản phẩm » Switch Công Nghiệp » Switch công nghiệp quản lý (Managed) » UT-61005F-5T-MNF

UT-61005F-5T-MNF: Switch công nghiệp quản lý 5 cổng Ethernet UTEK

Sản phẩm còn hàng.

Code: UT-61005F-5T-MNF Lượt xem: 53

Giá: Liên hệ

Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn

Hoàn tiền 10 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng hơn 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng chuyển phát nhanh toàn quốc
Đại diện phân phối chính thức tại Việt Nam

Hà Nội: 0904251826

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 8, Liền Kề 12, Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Thành Phố Hà Nội, Việt Nam

NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chia sẻ:

UT-61005F-5T-MNF là switch công nghiệp quản lý (Managed Industrial Ethernet switch) với 5 cổng Ethernet của hãng UTEK.

Dòng sản phẩm này hỗ trợ port mirroring, VLAN, igmp, QoS, stp / Rstp và các quản lý khác, chẳng hạn như Console, Telnet, Web, SNMP và đầu ra cảnh báo. Sản phẩm cung cấp giải pháp an toàn và đáng tin cậy cho tự động hóa công nghiệp, giao thông thông minh, giám sát video và mạng ứng dụng công nghiệp khác.

Tính năng

  • 5×10/100Base-T(X) ports, with optional 4 100M Ethernet ports and 1 fiber port
  • WEB management, supports CLI, RSTP, SNTP, HDCP client, visitor management, system management
  • Supports full-duplex or half-duplex, auto negotiation
  • Supports 10/100Base-T(X), auto detection, auto MDI/MDI-X
  • Operating temperature: -40~85℃
  • Supports DIN-Rail and wall mounted installation
  • IP30 protection, low consumption, fanless design

Thông số kĩ thuật

Standards & Protocols

IEEE 802.3, IEEE 802.3u

SNMP v1/v2c/v3, CLI(console, telnet), WEB management, supports RSTP, port management, LLDP, SNTP, DHCP client, visitor management, system management

Ports

RJ-45 port: 4 x 10/100Base-TX ports, auto detection, full/half duplex, auto MDI/MDI-X

With optional 1 10/100Base-TX port or 100Base-FX port(SC/ST/FC)

Transmission Distance

Cat.5e: 100m

Fiber Patch Cord

Single-mode: 1310nm 20/40/60Km

                   1550nm 80/100/120Km

Multi-mode: 1310nm 2Km

Switching Performance

Forwarding rate: 148,810pps
Transmission mode: store-and-forward
MAC address buffer: 1K
Switching bandwidth: 1.2G
LED indicators: PWR, FDX(only for model with fiber port)

Power Requirement

Voltage input: 12/24/48 VDC (10.8 to 52.8VDC)
Power consumption: 150mA@24Vmax

Mechanical Characteristics

IP rating: IP30
Weight: 680g
Installation: DIN-Rail or wall-mounted

Environment

Operating temperature: -40℃~85℃

Storage temperature: -40℃~85℃

Relative humidity: 0~95% (non-condensing)

Industrial Standards

EMI:
FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A
EMS:

IEC(EN)61000-4-2(ESD)
IEC(EN)61000-4-3(RS)
IEC(EN)61000-4-4(EFT)
IEC(EN)61000-4-5(Surge)
IEC(EN)61000-4-6(CS)

IEC 60068-2-27(Shock)

IEC 60068-2-32(Freefall)

Thông tin đặt hàng

Model Description
UT-61005F-5T-MNF  5×10/100Base-T(X) RJ-45 ports
UT-61005F-4T1SC-MNF 1x100Base-FX fiber ports (SC, ST, FC), 4×10/100Base-T(X) RJ-45 ports

Remarks:

  1. Single-mode dual-fiber SC port/SFP slot is a standard configuration for products above mentioned, with optional ST/FC
  2. The suffix “F” in “BNF” means 12/24/48VDC(10.8~52.8VDC)power input; The suffix “D” in “BND” means 110/220VAC/DC(88~264VAC/DC)dual power input
Datasheet
Icon Mesenger Icon Phone Icon Zalo