Nhà cung cấp thiết bị truyền thông công nghiệp hàng đầu Việt Nam
Trang chủ » Sản phẩm » Switch Công Nghiệp » Switch công nghiệp không quản lý (Unmanaged) » UT-60208F-8T-2GSC-MNF

UT-60208F-8T-2GSC-MNF: Switch công nghiệp 8 cổng Ethernet + 2 cổng quang Gigabit UTEK

Sản phẩm còn hàng.

Code: UT-60208F-8T-2GSC-MNF Lượt xem: 29

Giá: Liên hệ

Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn

Hoàn tiền 10 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng hơn 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng chuyển phát nhanh toàn quốc
Đại diện phân phối chính thức tại Việt Nam

Hà Nội: 0904251826

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 8, Liền Kề 12, Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Thành Phố Hà Nội, Việt Nam

NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chia sẻ:

UT-60208F-8T-2GSC-MNF là switch công nghiệp không quản lý (Unmanaged Ethernet switch) với 8 cổng Ethernet 10/100Mbps, 2 cổng quang Gigabit của hãng UTEK

Sản phẩm có thiết kế không quạt, tiêu thụ điện năng thấp, phạm vi nhiệt độ hoạt động là từ -40 ~ 85 ° C. Những điều này làm cho nó cung cấp giải pháp an toàn và đáng tin cậy cho tự động hóa công nghiệp, giao thông thông minh, giám sát video và mạng ứng dụng công nghiệp khác.

Tính năng

  • Supports full-duplex or half-duplex, auto negotiation
  • Auto 10/100Base-T(X), auto MDI/MDI-X
  • Built-in store-and-forward, 8K buffer, supports multiple protocols
  • IP40 protection
  • Operating temperature: -40℃~85℃
  • Relay output auto alarm function
  • dual power input, overload and reverse polarity protection
  • Compatible with telecom standard, MTBF>300,000 hours

Thông số kĩ thuật

Standards IEEE 802.3
IEEE 802.3u

IEEE 802.3z

Ports

Fiber port:  100Base-FX(SC/FC/ST)

                  1000Base-X(SC/FC/ST)

RJ-45 port: 10/100Base-T(X), auto MDI/MDI-X

Transmission Distance
Cat.5e: 100m
Fiber module
Single-mode: 1,310nm 20/40/60Km
1,550nm 80/100/120Km
Multi-mode: 1,310nm 2Km
Switching Performance

Forwarding rate:

100M ports: 148,810pps

1000M ports: 1,488,095pps

Transmission mode: store-and-forward

MAC address buffer: 8K

Switching bandwidth: 5.6G

Power Requirement Voltage input: with optional 12/24/48VDC(10.8~52.8VDC) and 110/220VAC(88~264VAC)/50-60Hz or 110/220VDC(88~264VDC)
Mechanical Characteristics

IP rating: IP40

Installation: DIN-Rail

Size(W×H×D): 150 mm×70mm×120mm

Environment Operating temperature: -40℃~85℃
Storage temperature: -40℃~85℃
Relative humidity:5~95% (non-condensing)
Industrial Standards

EMI:
FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A
EMS:
IEC(EN)61000-4-2(ESD)
IEC(EN)61000-4-3(RS)
IEC(EN)61000-4-4(EFT)
IEC(EN)61000-4-5(Surge)
IEC(EN)61000-4-6(CS)
IEC 60068-2-27(Shock)

IEC 60068-2-32(Freefall)

Thông tin đặt hàng

Product model Port description Fiber port type
100Base-FX 1000Base-X 10/100Base-T(X) 100Base-FX 1000Base-X
UT-60208F-8T-2GSC-MNF 2 8 SC port

Remarks:

  1. Single-mode dual-fiber SC port is a standard configuration for 100M optic ports of products above mentioned, with optional ST/FC
  2. The suffix “F” in “MNF” means 12/24/48VDC(10.8~52.8VDC)power input. The suffix “D” in “MND” means 110/220VAC/DC(88~264VAC/DCdual power input
Datasheet
Icon Mesenger Icon Phone Icon Zalo