Nhà cung cấp thiết bị truyền thông công nghiệp hàng đầu Việt Nam
Trang chủ » Sản phẩm » Switch Công Nghiệp » Switch công nghiệp không quản lý (Unmanaged) » UT-60020G-16GT-BNF

UT-60020G-16GT-BNF: Switch công nghiệp 16 cổng Gigabit Ethernet UTEK

Sản phẩm còn hàng.

Code: UT-60020G-16GT-BNF Lượt xem: 26

Giá: Liên hệ

Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn

Hoàn tiền 10 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng hơn 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng chuyển phát nhanh toàn quốc
Đại diện phân phối chính thức tại Việt Nam

Hà Nội: 0904251826

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 8, Liền Kề 12, Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Thành Phố Hà Nội, Việt Nam

NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chia sẻ:

UT-60020G-16GT-BNF: Switch công nghiệp 16 cổng Gigabit Ethernet UTEK

UT-60020G-16GT-BNF là switch công nghiệp không quản lý (Unmanaged Ethernet switch) với 16 cổng Gigabit Ethernet 10/100/1000Mbps.

Sản phẩm có thiết kế không quạt, tiêu thụ điện năng thấp, phạm vi nhiệt độ hoạt động là từ -40 ~ 85 ° C. Những điều này làm cho nó cung cấp giải pháp an toàn và đáng tin cậy cho tự động hóa công nghiệp, giao thông thông minh, giám sát video và mạng ứng dụng công nghiệp khác.

Tính năng

  • Supports up to 20 ports, multiple combination for RJ-45 ports and fiber ports, with optional SC/ST/FC/SFP ports
  • Supports full-duplex and half-duplex, auto MDI/MDI-X
  • Supports store-and-forward
  • Operating temperature: -40℃~85℃
  • Compatible with Telecom standard, MTBF> 500,000 hours
  • No blocking, full linear forwarding, shorten the network delay
  • IP40, fanless design, low consumption
  • Telecom standard, MTBF>400,000 hours

Thông số kĩ thuật

Standards IEEE 802.3
IEEE 802.3u
IEEE 802.3ab
IEEE 802.3z
IEEE 802.3x
Ports Fiber port: 1000Base-X(SC/ST/FC/SFP slot)
RJ-45 port: 10/100/1000Base-T(X), auto MDI/MDI-X
Transmission Distance
Cat.5e: 100m
Fiber module
Single-mode: 1,310nm 20/40/60Km
1,550nm 80/100/120Km
Multi-mode: 1,310nm 2Km
Switching Performance
Forwarding rate: 1,488,095pps
Transmission mode:  store-and-forward
MAC address buffer: 8K
Switching bandwidth: 40G
Power Requirement

Voltage input

Option 1: 12/24/48VDC(10.8~52.8VDC)
Option 2: 110/220VAC(88~264VAC)/50-60Hz or 110/220VDC(88~264VDC)

Supports dual power input

Mechanical Characteristics

IP rating: IP40

Weight: <1,600g

Installation: DIN-Rail

Size: 150×120mm×70mm

Environment Operating temperature: -40℃~85℃
Storage temperature: -40℃~85℃
Relative humidity:5~95% (non-condensing)
Industrial Standards

EMI:
FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A
EMS:
IEC(EN)61000-4-2(ESD)
IEC(EN)61000-4-3(RS)
IEC(EN)61000-4-4(EFT)
IEC(EN)61000-4-5(Surge)
IEC(EN)61000-4-6(CS)
IEC 60068-2-27(Shock)

IEC 60068-2-32(Freefall)

Thông tin đặt hàng

Product model Port description Fiber port type
1000Base-X 10/100/1000Base-T 1000Base-X
UT-60020G-16GT4GP-BNF 4 16 SFP
UT-60020G-16GT-BNF 16
UT-60020G-16GT4GSC-BNF 4 16 SC
Datasheet
Icon Mesenger Icon Phone Icon Zalo