Nhà cung cấp thiết bị truyền thông công nghiệp hàng đầu Việt Nam
Trang chủ » Sản phẩm » Switch Công Nghiệp » Module quang SFP công nghiệp » SWB4525DI-542

SWB4525DI-542: Module quang SFP công nghiệp 155M, 1 sợi quang TX1550/RX1310, Single-Mode, 40KM LC 3Onedata

Sản phẩm còn hàng.

Code: SWB4525DI-542 Lượt xem: 79

Giá: Liên hệ

Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn

Hoàn tiền 10 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng hơn 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng chuyển phát nhanh toàn quốc
Đại diện phân phối chính thức tại Việt Nam

Hà Nội: 0904251826

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 8, Liền Kề 12, Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Thành Phố Hà Nội, Việt Nam

NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chia sẻ:

SWB4525DI-542: Module quang SFP công nghiệp 155M, 1 sợi quang TX1550/RX1310, Single-Mode, 40KM LC 3Onedata

Module quang SFP hay Module SFP hay còn được gọi là SFP transceiverSFP module hay module quang là loại module được dùng cho các thiết bị như switch, converter, DSLAM, SDH có cổng (khe) theo chuẩn SFP (Small Form Factor).

SFP module là một bộ thu phát nhỏ gọn – bộ thu phát quang dạng module thế hệ mới. Thiết bị này được thiết kế để sử dụng cho đầu nối (connector) dạng small form factor (SFF) và có khả năng cắm nóng. Module quang thường được sử dụng trong các ứng dụng viễn thông và truyền số liệu. Ngày nay SFP module đã trở thành một chuẩn công nghiệp phổ biến, được nhiều nhà sản xuất thiết bị mạng phát triển và hỗ trợ. Module SFP được thiết kế để hỗ trợ các chuẩn SONET, Gigabit Ethernet, Fibre Channel, và nhiều chuẩn truyền dẫn khác.

Small Form Factor (SFP) là 1 thiết bị thu phát nhỏ gọn, có thể “gắn nóng” được sử dụng cho cả viễn thông và truyền thông dữ liệu. Một đầu của SFP gắn vào các thiết bị như là switch, router, media converter hoặc thiết bị tương tự; đầu còn lại dùng để gắn cáp quang hoặc đồng. Nó là một giao thức chuẩn phổ biến được hỗ trợ bởi các nhà sản xuất thiết bị mạng và viễn thông.

Cũng như bộ chuyển đổi quang điện converter quangSFP module cũng có rất nhiều loại và thường được chia làm một số loại dựa trên các đặc điểm sau:

Tốc độ: 155M (10/100Mbps ) , 1.25G (1000Mbps) hay SDH(STM-1, STM-4, STM-16)

Dùng loại cáp quang: multi mode (đa mốt) hay single mode (đơn mốt)

Số sợi quang : 2 sợi quang (2 FO hay dual fiber) , 1 sợi (1 FO hay single fiber)

Hiện nay, khoảng cách tối đa mà Module SFP có thể hỗ trợ là 140Km.

Thông số kỹ thuật

Kết nối: đầu quang LC dây đôi

Kích thước (W×H×D): 13.7mm×12.7mm×57.2mm

Chứng nhận: CE, FDA, C-TICK

Tính năng

  • Support IEEE802.3ae, SFF-8431 Standard
  • Transmission rate is 1.25Gb/s
  • Hot pluggable LC duplex connector
  • Working voltage is 3.3V
  • RoHS compliant; Support DDM Function
  • Working temperature -40~85℃

Thông tin đặt hàng

Model Type Rate Wavelengthnm Distance
(km)
TX Power dbm RX Sensdbm Voltage
V
Connector Signal
SW2525DI-242 MM 155Mb/s 1310 2 -15 ~ -8 -31 3.3 LC LVPECL
SW3525DI-442 SM 155Mb/s 1310 20 -15 ~ -8 -34 3.3 LC LVPECL
SW3525DI-542 SM 155Mb/s 1310 40 -5 ~ 0 -34 3.3 LC LVPECL
SW4525DI-642 SM 155Mb/s 1550 60 -5 ~ 0 -34 3.3 LC LVPECL
SW4525DI-742 SM 155Mb/s 1550 80 -5 ~ 0 -34 3.3 LC LVPECL
SWB3525DI-442 SS 155Mb/s TX1310/RX1550 20 -15 ~ -8 -32 3.3 LC LVPECL
SWB4525DI-442 SS 155Mb/s TX1550/RX1310 20 -15 ~ -8 -32 3.3 LC LVPECL
SWB3525DI-542 SS 155Mb/s TX1310/RX1550 40 -5 ~ 0 -33 3.3 LC LVPECL
SWB4525DI-542 SS 155Mb/s TX1550/RX1310 40 -10 ~ -3 -33 3.3 LC LVPECL
SWB3525DI-642 SS 155Mb/s TX1310/RX1550 60 -5 ~ 0 -36 3.3 LC LVPECL
SWB4525DI-642 SS 155Mb/s TX1550/RX1310 60 -8~ -3 -36 3.3 LC LVPECL
SWB3525DI-742 SS 155Mb/s TX1310/RX1550 80 -1 ~ 5 -37 3.3 LC LVPECL
SWB4525DI-742 SS 155Mb/s TX1550/RX1310 80 -5 ~ 0 -37 3.3 LC LVPECL
Datasheet
Icon Mesenger Icon Phone Icon Zalo