Nhà cung cấp thiết bị truyền thông công nghiệp hàng đầu Việt Nam
Trang chủ » Sản phẩm » Switch Công Nghiệp » RSM-405FC CR: Bộ chuyển mạch công nghiệp 5 cổng Ethernet 2 cổng quang Multi Mode SC ICP DAS

RSM-405FC CR: Bộ chuyển mạch công nghiệp 5 cổng Ethernet 2 cổng quang Multi Mode SC ICP DAS

Sản phẩm còn hàng.

Code: RSM-405FC CR Lượt xem: 639

Giá: Liên hệ

Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn

Hoàn tiền 10 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng hơn 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng chuyển phát nhanh toàn quốc
Đại diện phân phối chính thức tại Việt Nam

Hà Nội: 0904251826

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 8, Liền Kề 12, Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Thành Phố Hà Nội, Việt Nam

NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chia sẻ:

RSM-405FC CR: Bộ chuyển mạch công nghiệp 5 cổng Ethernet 2 cổng quang Multi Mode SC ICP DAS

RSM-405FC là một bộ chuyển mạch cổng nghiệp 5 cổng Ethernet (10/100Base-TX) vòng dự phòng thời gian thực. RSM-405FC hỗ trợ tính năng 10/100M đàm phán tự động và chức năng MDI /MDIX tự động. Nó có thể tự động chuyển đổi tốc độ truyền (10 Mbps hoặc 100 Mbps) cho các kết nối tương ứng. Đầu nối của cổng Ethernet được che chắn bởi RJ-45. Đầu che RJ-45 cung cấp 1 môi trường Ethernet độ tin cậy cao cho công nghiệp điều khiển và tự động hóa. Công nghệ ICP DAS vòng điện tử cho phép nhiều bộ chuyển mạch được đặt trong 1 vòng dự phòng. Thông thường nó phát hiện và phục hồi sau lỗi liên kết đồng trong vòng xấp xỉ 20 mili giây V– cho phần lớn các ứng dụng như quy trình liền mạch. RSM-405FC dễ dàng sử dụng hơn nhiều và cài đặt phần mềm hoàn toàn miễn phí. Sau khi mở vỏ vận chuyển, chỉ cần 1 hoặc 2 lần nhúng hoặc công tắc xoay để nó hoạt động. RSM-405FC cung cấp 2 nguồn đầu vào có thể được kết nối đồng thời tới nguồn DC. Nếu 1 nguồn dầu vào bị lỗi, nguồn còn lại hoạt động như một  bản lưu để hỗ trợ tự động nhu cầu điện của RSM-405FC. Và cơ sở đầu ra Rơ le có thể mang tín hiệu cảnh báo trong khi nguồn kép hoặc liên kết mạng bị lỗi.
Tính năng chung:
  • Phân tần MDI / MDI-X tự động cho plug-and-play
  • Mỗi cổng hỗ trợ cả 2 tốc độ truyền 10/100 Mbps tự động đàm phán
  • Kỹ thuật lưu trữ và chuyển tiếp
  • Full duplex IEEE 802.3x và half duplex điều khiển luồng áp suất ngược
  • Cảnh báo lỗi nguồn nhờ đầu ra Rơ le
  • Giám sát Modbus từ xa
  • Hỗ trợ Modbus OPC Server
  • 3.2 Gbps bộ nhớ băng thông hiệu suất cao
  • Khung bộ nhớ đệm : 512 Kbit
  • 1024 MAC địa chỉ
  • Nguồn đầu vào dự phòng +10 ~ +30 VDC
  • Hỗ trợ nhiệt độ hoạt động từ 0°C ~ +70°C
  • Tích hợp kỹ thuật vòng điện tử dự phòng
  • Hỡ trợ đầu nối quang Multi-mode, SC
  • Gắn DIN-Rail hoặc gắn tường

Thông số kỹ thuật

LED Indicators
Status 10/100M, Link/Act/Backup, Full duplex/Half duplex (Fiber Port)
Ethernet
Ports 3 x RJ-45, 10/100Base-TX
Standards IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE802.3x
Processing Type Store & forward wire speed switching
MAC Addresses 1024
Memory Bandwidth 3.2 Gbps
Frame Buffer Memory 512 Kbit
Flow Control IEEE 802.3x flow control, back pressure flow control
Protocol Modbus/RTU, Modbus/TCP
Redundant Strategy STP, Ring (ICP DAS)
Isolation 1500 Vrms 1 minute
DIP Switch Yes,
1x Redundancy mode confi guration
1x Max. Recovery time selection
Fiber
Ports 2-port 100 Base-FX
SC connector
Mode Multi Mode
Fiber Cable 50/125, 62.5/125 or 100/140 gm
Distance 2 km, (62.5/125 gm recommended) for full duplex
Wavelength 1300 or 1310 nm
TX Output -20 dBm Min.
-14 dBm Max.
RX Sensitivity -32 dBm Max.
RX Overload -8 dBm Max.
Budget 12 dBm
COM Ports
Ports 1 x RS-232/RS-485
Power
Reverse Polarity Protection Yes
Input Range +10 ~ +30 VDC (Isolation,redundant input)
Redundant Power Inputs Yes
Consumption 0.4 A @ 24 VDC
Alarm Contact Yes,Relay 2 A @ 30 VDC
Mechanical
Casing Metal
Dimensions (mm) DIN-rail mounting: 73 x 118 x 105 (W x L x H)
Wall mounting: 73 x 132 x 105 (W x L x H)
Installation DIN-rail mounting or wall mounting
Ingress Protection Rating IP30
Environmental
Operating Temperature 0 °C ~ + 70 °C
Storage Temperature -20 °C ~ + 85 °C
Humidity 10 ~ 90% RH, non-condensing

Đặt hàng

RSM-405FC     CR 5-Port Real-time Redundant Ring Switch with 2-Fiber Port, Multi Mode, SC Connector with metal case (RoHS)
Includes 4SNPNA010021G Wall mount
Datasheet
Icon Mesenger Icon Phone Icon Zalo