Nhà cung cấp thiết bị truyền thông công nghiệp hàng đầu Việt Nam
Trang chủ » Sản phẩm » Bộ chuyển đổi quang điện » RACK2000A

Khung giá 14 khe cắm bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata RACK2000A

Sản phẩm còn hàng.

Code: RACK2000A Lượt xem: 808

Giá: Liên hệ

Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn

Hoàn tiền 10 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng hơn 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng chuyển phát nhanh toàn quốc
Đại diện phân phối chính thức tại Việt Nam

Khung giá 14 khe cắm bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata RACK2000A

  • Support 16 slots, allows centralized management of various media converter daughter cards 
  • Support hot-plugging of media converter
  • Support dual power supply, input voltage: 100~260VAC
  • Support 0~50℃ wide operating temperature range
  • Redundant power supply, low consumption, and credibility
  • 19 inch 2U, easy to install

Hà Nội: 0904251826

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 8, Liền Kề 12, Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Thành Phố Hà Nội, Việt Nam

NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chia sẻ:

Khung giá 14 khe cắm bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata RACK2000A

RACK2000A: Khung giá công nghiệp hỗ trợ 14 khe cắm, cho phép quản lý tập trung các bộ chuyển đổi quang điện khác nhau của hãng 3Onedata. Mỗi Rack2000A có 14 khe cắm mở rộng dạng module, có thể gắn 1-14 module khác nhau. Rack2000A Hỗ trợ nguồn dự phòng, hỗ trợ cắm nóng, tin cậy, giải pháp kinh tế cho hệ thống mạng.

Thông số kỹ thuật

Standard & Protocol

IEEE 802.3 for 10Base-T
IEEE 802.3u for 100Base-TX and 100Base-FX
IEEE 802.3ab for 1000Base-T
IEEE 802.3z for 1000Base-X
IEEE 802.3x for Flow Control
Management SNMP v1/v2, HTTP, FTP, TELENT
Interface Copper port: 10/100Base-T(X) or 10/100/1000Base-T(X), RJ45, Automatic Flow Control, Full/Half Duplex Mode, MDI/MDI-X Autotunning

Fiber port:: 100Base-FX or 1000Base-FX, SC/ST/FC optional

Console port: CLI command line management port(RS-232), RJ45

Transfer distance Twisted cable: 100M (standard CAT5/CAT5e cable)

Multi-mode: 1310nm, 2Km

Single-mode: 1310nm, 20/40/60Km

1550nm, 80/100/120Km

LED indicator Running Indicator, Port Indicator, Power Supply Indicator, LFP Indicator, Duplex Mode Indicator
Power supply Input voltage: AC  100~260V,50~60HZ hoặc DC -48V

Output voltage: 5VDC

Single or dual power supply

Consumption Full-load: <60W
Working environment Operating temperature: 0~50℃

Storage temperature: -10~70℃

Relative humidity: 5%~95%(no condensation)

Mechanical Structure Housing: metal

Installation: 2U rack mounting

Dimension (W x H x D):

  • RACK2000A: 488mm×90mm×231mm
  • RACK2000B: 483.4mm×90.5mm×291.2mm
  • RACK2000C: 487mm×90mm×317mm
Certification CE, FCC, RoHS

Ordering Information

Available Models Slot Slot Type Internet

Management

Compatible Card Power Supply
 RACK2000A  14  Desktop  No MODEL1100/ MODEL3012/

MODEL277A/ MODEL277B

100-260VAC
 RACK2000B  16 Card  No  MODEL1100-C/ MODEL3012-C
 RACK2000C  16 Card  Yes  MODEL1100M-C

 

RACK2000A 14 Slots Ethernet Media Converter Rack with dual power supply, 2U 19″, AC/DC optional
Datasheet
Icon Mesenger Icon Phone Icon Zalo