Nhà cung cấp thiết bị truyền thông công nghiệp hàng đầu Việt Nam
Trang chủ » Sản phẩm » Switch Công Nghiệp » Module quang SFP công nghiệp » Module quang SFP công nghiệp 10G » SWB8045I-342

Bộ thu phát quang SFP Planet QSFP-40G-SR4

Sản phẩm còn hàng.

Code: QSFP-40G-SR4 Lượt xem: 248

Giá: Liên hệ

Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn

Hoàn tiền 10 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng hơn 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng chuyển phát nhanh toàn quốc
Đại diện phân phối chính thức tại Việt Nam

Hà Nội: 0904251826

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 8, Liền Kề 12, Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Thành Phố Hà Nội, Việt Nam

NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chia sẻ:

Bộ thu phát quang SFP Planet QSFP-40G-SR4

Dòng PLANET QSFP-40G bao gồm các mô-đun thu phát Quad Small Form Factor Pluggable (QSFP) được thiết kế đặc biệt cho liên kết dữ liệu duplex tích hợp hiệu suất cao qua cáp quang single mode. Các mô-đun thu phát này tuân thủ Thỏa thuận đa nguồn QSFP (MSA) và có thể cắm nóng. Các mô-đun này cung cấp một cách dễ dàng để cài đặt vào các cổng tuân thủ QSFP MSA bất kỳ lúc nào mà không làm gián đoạn hoạt động của thiết bị chủ.

Dòng QSFP-40G cũng hỗ trợ chức năng SFP-DDM (Màn hình chẩn đoán kỹ thuật số) giúp quản trị viên mạng dễ dàng theo dõi các thông số thời gian thực của SFP, chẳng hạn như công suất đầu ra quang học, công suất đầu vào quang học, nhiệt độ, dòng phân cực laser và bộ thu phát Cung cấp hiệu điện thế.

Tính năng

  • Tuân theo tiêu chuẩn Ethernet IEEE 802.3ba 40GBASE-SR4/LR4
  • Tuân thủ thỏa thuận đa nguồn QSFP+ (MSA)
  • Đầu nối LC đơn (QSFP-40G-LR4)
  • Đầu nối quang MPO / MTP (QSFP-40G-SR4)
  • Khoảng cách lên đến 100m trên sợi OM3 và 150m trên sợi OM4 (QSFP-40G-SR4)
  • Nguồn điện đơn 3,3V
  • Có thể cắm nóng
  • Hỗ trợ giám sát chẩn đoán kỹ thuật số (DDM)
  • Cài đặt Plug and Play
  • Nhiệt độ hoạt động từ 0 đến 60 độ C

Ứng dụng

Dòng (QSFP-40G-SR4) của mô-đun Ethernet QSFP+ có thể được cài đặt trong các sản phẩm chuyển mạch PLANET với giao diện 40GBASE-SR4/LR4 QSFP+. Khoảng cách triển khai có thể được mở rộng từ 100 mét (multi mode, MPO) đến 10 km (single mode, LC). Bộ thu phát QSFP+ có thể cắm nóng và thay thế nóng. Bạn có thể cắm và rút các bộ thu phát đến / từ bất kỳ cổng QSFP+ nào mà không cần phải tắt công tắc.

Thông tin đặt hàng

Ordering Information

QSFP-40G-SR4

40GBASE-SR4 QSFP+ Fiber Transceiver (Multimode, MPO, 850nm, DDM) – 100m

QSFP-40G-LR4

40GBASE-LR4 QSFP+ Fiber Transceiver (Single mode, LC, 1310nm, DDM) – 10km
Datasheet
Manual
Icon Mesenger Icon Phone Icon Zalo