Nhà cung cấp thiết bị truyền thông công nghiệp hàng đầu Việt Nam
Trang chủ » Sản phẩm » Bộ Chuyển Đổi Fieldbus » GW-2139M CR

PROFI-2541-SC CR: Bộ chuyển đổi tín hiệu PROFIBUS sang quang multi-mode ICP DAS

Sản phẩm còn hàng.

Code: PROFI-2541-SC CR Lượt xem: 560

Giá: Liên hệ

Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn

Hoàn tiền 10 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng hơn 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng chuyển phát nhanh toàn quốc
Đại diện phân phối chính thức tại Việt Nam

Hà Nội: 0904251826

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 8, Liền Kề 12, Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Thành Phố Hà Nội, Việt Nam

NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chia sẻ:

PROFI-2541-SC CR: Bộ chuyển đổi tín hiệu PROFIBUS sang quang multi-mode ICP DAS

Phương tiện truyền dẫn quang là một vật liệu tốt để bảo vệ dữ liệu truyền thông từ các can thiệp EMI/RFI và được sử dụng trong các môi trường cực kỳ khắc nghiệt. Mặt khác, PROFIBUS nổi tiếng trong các ứng dụng công nghiệp. Để giải quyết vấn đề giữa phương tiện truyền dẫn khác nhau, PROFI-2541 được thiết kế đặc biệt cho chuyển tín hiệu PROFIBUS tới cáp quang. Chiều dài quang giữa 2 PROFI-2541 có thể lên tới 1.4km (4593ft). PROFI-2541 là giải pháp kinh tế cho các ứng dụng yêu cầu bảo vệ dữ liệu truyền khỏi nhiễu điện từ, sét và ăn mòn hóa học.

Tính năng chung:

  • Hỗ trợ giao thức PROFIBUS DP
  • Tự động phát hiện tốc độ (Max. 3Mbps)
  • Truyền trong suốt cả 2 phía
  • Lên tới 32 trạm ở mỗi phân đoạn PROFIBUS
  • Bước sóng: 850 nm
  • Bảo vệ cách ly mạng
  • Bảo vệ cách ly 3000VDC trên phía PROFIBUS
  • Bảo vệ 4KV ESD (tiếp điểm cho bất kỳ trạm nào)

Thông số kỹ thuật

LED Indicators
Status PWR LED, TxD LED, RxD LED
Fiber
Fiber Cable 62.5 / 125 μm
Wavelength 850 nm
PROFIBUS
Transceiver ADI ADM2486
Baud Rate 9.6 k, 19.2 k, 45.45 k, 93.75 k, 187.5 k, 500 k, 1.5 M, 3 M
Isolation 3000 VDC for DC-to-DC, 2500 Vrms for bus-to-logic
Power
Consumption 1 W
Mechanical
Dimensions (mm) 33.0 x 126.8 x 104.5 (W x L x H)
Installation DIN-Rail
Environmental
Operating Temperature -25 ~ +75℃
Storage Temperature -30 ~ +85 ℃
Humidity 5 ~ 95% RH, Non-condensing

Ứng dụng

  • Công nghiệp tự động hóa
  • Tự động hóa nhà máy
  • Tự động hóa xử lý
  • vv

Thông tin đặt hàng

PROFI-2541-SC PROFIBUS DP to Multi-mode Fiber Converter (SC-Type) (RoHS)
Datasheet
Icon Mesenger Icon Phone Icon Zalo