Nhà cung cấp thiết bị truyền thông công nghiệp hàng đầu Việt Nam
Trang chủ » Sản phẩm » Bộ Chuyển Đổi Fieldbus » GW-2139M CR

NSM-200SX CR: Bộ chuyển đổi tín hiệu Gigabit Ethernet sang quang (Multi mode 850nm SC) ICP DAS

Sản phẩm còn hàng.

Code: NSM-200SX CR Lượt xem: 514

Giá: Liên hệ

Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn

Hoàn tiền 10 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng hơn 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng chuyển phát nhanh toàn quốc
Đại diện phân phối chính thức tại Việt Nam

Hà Nội: 0904251826

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 8, Liền Kề 12, Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Thành Phố Hà Nội, Việt Nam

NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chia sẻ:

NSM-200SX CR: Bộ chuyển đổi tín hiệu Gigabit Ethernet sang quang (Multi mode 850nm SC) ICP DAS

Dòng sản phẩm bộ chuyển đổi quang giàu tính năng 10/100/1000 của ICP DAS kết nối đồng tới sợi quang multimode hay single mode. Bộ chuyển đổi 10/100/1000 Ethernet sang quang cung cấp một đường dẫn kinh tế để mở rộng khoảng cách mạng hiện tại, dòng thiết bị dựa trên sợi quang, hoặc khoảng cách giữa hai thiết bị. Bộ chuyển đổi Gigabit cũng có thể hỗ trợ được cho tính năng LFP (Link Fault Pass-through).

Tính năng chung:

• Cung cấp 1 cổng quang 1000 Mbps với loại đầu nối SC cho thiết bị 1000 Base-SX
• Hỗ trợ nhiệt độ hoạt động -30 °C ~ +75 °C
• Trong suốt với các gói jumbo lên tới 10 KB
• Cung cấp Link Fault Pass-through (LFP)
• Hỗ trợ nguồn đầu vào dự phòng +12 VDC ~ +48 VDC

Thông số kỹ thuật

LED Indicators
Status PWR1, PWR2, P-Fail, Link/Act, 100M, 1000M
Ethernet
Ports 1 x RJ-45, 10/100/1000Base-T(X)
Standards IEEE 802.3 for 10Base-T; IEEE 802.3u for 100Base-TX; IEEE 802.3ab for 1000Base-T
IEEE 802.3x for Flow Control
Energy Efficient Ethernet (EEE) as per 802.3az; this provides power savings during idle network
activity
Processing Type Store & forward, wire speed switching
MAC Addresses 8K
Memory Bandwidth 10 Gbps
Frame Buffer Memory 1 Mbit
Jumbo Frames 10K
DIP Switch 1 x LFP Enable
Fiber
Ports 1 x 1000Base-FX, SC connector
Mode Multi-Mode
Fiber Cable 50/125 μm
Distance 0.55 km
Wavelength 850 nm
TX Output -9.5 dBm Min.
-4 dBm Max.
RX Sensitivity -17 dBm
RX Overload -3 dBm
Power
Reverse Polarity Protection Yes
Input Range +12 VDC ~ +48 VDC Redundant dual Input(Non-isolated)
Redundant Power Inputs Yes
Consumption 0.1 A @ 24 VDC
Alarm Contact Yes,Relay 1 A @ 30 VDC
Mechanical
Casing Metal
Dimensions (mm) DIN-rail mounting: 33 x 120 x 109 (W x L x H)
Wall mounting: 33 x 159 x 103 (W x L x H)
Installation DIN-rail mounting or wall mounting (optional)
Environmental
Operating Temperature -30 °C ~ +75 °C
Storage Temperature -40 °C ~ +85 °C
Humidity 10% ~ 90% RH, non-condensing

Thông tin đặt hàng

NSM-200SX     CR Industrial 1000 Base-T to 1000 Base-SX Fiber Converter, Multi-mode 850 nm, 0.55 km, SC connector (RoHS)
Datasheet
Icon Mesenger Icon Phone Icon Zalo