Nhà cung cấp thiết bị truyền thông công nghiệp hàng đầu Việt Nam
Trang chủ » Sản phẩm » Switch Công Nghiệp » NS-209FC CR: Bộ chuyển mạch công nghiệp 8 cổng Ethernet 1 cổng quang Multi mode SC ICP DAS

NS-209FC CR: Bộ chuyển mạch công nghiệp 8 cổng Ethernet 1 cổng quang Multi mode SC ICP DAS

Sản phẩm còn hàng.

Code: NS-209FC CR Lượt xem: 568

Giá: Liên hệ

Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn

Hoàn tiền 10 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng hơn 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng chuyển phát nhanh toàn quốc
Đại diện phân phối chính thức tại Việt Nam

Hà Nội: 0904251826

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 8, Liền Kề 12, Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Thành Phố Hà Nội, Việt Nam

NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chia sẻ:

NS-209FC CR: Bộ chuyển mạch công nghiệp 8 cổng Ethernet 1 cổng quang Multi mode ST ICP DAS

NS-209FC là một bộ chuyển mạch 8 cổng Ethernet với 1 cổng quang. Sử dụng đầu nối quang, bạn có thể ngăn tiếng ồn làm trở ngại hệ thống của bạn và hỗ trợ truyền thông tốc độ cao (100 Mbps) và khoảng cách xa (lên tới 2 km). NS-209FC cung cấp 1 phạm vi nguồn 12 tới 48 VDC phù hợp với tất cả tiêu chuẩn nguồn chung được thấy ở công nghiệp tự động hóa mà không cần nguồn ngoài. Nguồn đầu vào rộng chi phí lắp đặt và tiêu thụ điện năng thấp.
Tính năng chung:
  • Cung cấp 1 cổng quang 100-FX thêm 8 cổng Ethernet
  • Mỗi cổng hỗ trợ cả 2 tốc độ 10/100 Mbps tự đàm phán
  • Full duplex IEEE 802.3x
  • Phân tần MDI/MDI-X tự động cho plug-and-play
  • Kỹ thuật lưu trữ và chuyển tiếp
  • Hỗ trợ nhiệt độ hoạt động từ -10 ~ +75 °C
  • Hỗ trợ quang multi-mode, đầu nối SC

Thông số kỹ thuật

EMS Protection
ESD (IEC 61000-4-2) ± 4 kV Contact
LED Indicators
Status Power, Link/Act, 10/100M, Full duplex/Half duplex (Fiber Port)
Ethernet
Ports 8 x RJ-45, 10/100Base-TX
Standards IEEE 802.3, 802.3u, 802.3x
Processing Type Store & forward; wire speed switching
MAC Addresses 2048
Memory Bandwidth 2.0 Gbps
Frame Buffer Memory 512 Kbit
Flow Control IEEE 802.3x flow control, back pressure flow control
Isolation 1500 Vrms 1 minute
Fiber
Ports 1 x 100 Base-FX, SC connector
Mode Multi-Mode
Fiber Cable 50/125, 62.5/125 or 100/140 μm
Distance 2 km, (62.5/125 μm recommended) for full duplex
Wavelength 1300 or 1310nm
TX Output -20 dBm Min.
-14 dBm Max.
RX Sensitivity -32 dBm
Power
Reverse Polarity Protection Yes
Input Range +12 ~ +48 VDC
Consumption 0.26 A @ 24 VDC
Mechanical
Casing Plastic
Dimensions (mm) 64 x 118 x 101 (W x L x H)
Installation DIN-Rail Mounting
Environmental
Operating Temperature -10 °C ~ +75 °C
Storage Temperature -20 °C ~ +85 °C
Humidity 10% ~ 90% RH, non-condensing

Đặt hàng

NS-209FC     CR Multi-mode, SC Connector, 8-port 10/100 Mbps with 1 fiber port Switch (RoHS)
Datasheet
Icon Mesenger Icon Phone Icon Zalo