Nhà cung cấp thiết bị truyền thông công nghiệp hàng đầu Việt Nam
Trang chủ » Sản phẩm » Switch Công Nghiệp » NS-205PFCS CR: Bộ chuyển mạch công nghiệp 4 cổng PoE (PSE)+1 cổng quang Single mode SC 30km ICP DAS

NS-205PFCS CR: Bộ chuyển mạch công nghiệp 4 cổng PoE (PSE)+1 cổng quang Single mode SC 30km ICP DAS

Sản phẩm còn hàng.

Code: NS-205PFCS CR Lượt xem: 555

Giá: Liên hệ

Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn

Hoàn tiền 10 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng hơn 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng chuyển phát nhanh toàn quốc
Đại diện phân phối chính thức tại Việt Nam

Hà Nội: 0904251826

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 8, Liền Kề 12, Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Thành Phố Hà Nội, Việt Nam

NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chia sẻ:

NS-205PFCS CR: Bộ chuyển mạch công nghiệp 4 cổng PoE (PSE)+1 cổng quang Single mode SC 30km ICP DAS

NS-205PFCS là một bộ chuyển mạch 4 cổng PoE (PSE) với 1 cổng quang. Nó hỗ trợ 4 cổng PoE được phân loại là thiết bị nguồn điện (PSE). NS-205PFCS khiến việc tập trung nguồn điện trở thành hiện thực, cung cấp lên đến 15.4 watt trên mỗi cổng PSE. Bằng việc sử dụng sợi quang, bạn có thể ngăn chặn tiếng ồn trở ngại hệ thống của bạn và hỗ trợ truyền thông tốc độ cao (100 Mbps) và khoảng cách xa ( lên tới 30km).
Tính năng chung:
• Cung cấp 1 cổng quang 100-FX và thêm 4 cổng Ethernet
• Mỗi cổng hỗ trợ cả 2 tốc độ 10/100 Mbps tự đàm phán
• Kiến trúc lưu trữ và chuyển tiếp
• Full duplex IEEE 802.3x và half duplex điều khiển luồng áp suất ngược
• 4 cổng PoE với hoạt động Power Sourcing Equipment (PSE)
• Phân tần MDI/MDI-X tự động cho plug-and-play
• Tự động phát hiện PD (powered devices) và quản lý nguồn tự động
• Phát hiện quá nhiệt, quá dòng, quá/ dưới mức điện áp
• Hỗ trợ nhiệt độ hoạt động từ -30 ~ +75 °C
• Hỗ trợ quang sợi Single-mode, đầu nối SC
• Gắn DIN-Rail

Thông số kỹ thuật

EMS Protection
ESD (IEC 61000-4-2) ± 4 kV Contact
LED Indicators
Status Power, Link/Act, Power Device is detected
Ethernet
Ports 4 x RJ-45, 10/100Base-TX
Standards IEEE 802.3, 802.3u, 802.3x ,802.3af (Power over Ethernet)
Processing Type Store & forward; wire speed switching
MAC Addresses 1024
Memory Bandwidth 3.2 Gbps
Frame Buffer Memory 512 Kbit
Flow Control IEEE 802.3x flow control, back pressure flow control
Isolation 1500 Vrms 1 minute
PoE Technology
PoE Compliance 100% IEEE 802.3af compliant
PoE Power Up to 15.4 watts per channel
PoE Operation Automatic detection and power management
PoE Pin Assignments V+ (Pin 1,2), V- (Pin 3,6)
PoE Disconnect Mode DC disconnect
PoE Voltage +48 VDC depending on power input
Fiber
Ports 1 x 100 Base-FX, SC connector
Mode Single-Mode
Fiber Cable 8.3/125, 8.7/125, 9/125 or 10/125 μm
Distance 30 km, (9/125 μm recommended) for full duplex
Wavelength 1300 or 1310nm
TX Output -15 dBm Min.
-8 dBm Max.
RX Sensitivity -34 dBm
RX Overload -5 dBm
Budget 19 dBm
Power
Reverse Polarity Protection Yes
Input Range +46 ~ +55 VDC for PoE output
Consumption 0.08 A @ 48 VDC without PD loading;
1.5 A @ 48 VDC with PD full loading
Mechanical
Casing Plastic
Dimensions (mm) 31 x 157 x 113 (W x L x H)
Installation DIN-Rail Mounting
Environmental
Operating Temperature -30 °C ~ +75 °C
Storage Temperature -40 °C ~ +85 °C
Humidity 10% ~ 90% RH, non-condensing

Đặt hàng

NS-205PFCS     CR Single-mode 30 km, SC Connector, 4-port 10/100 Mbps PoE (PSE) with 1 Fiber port Switch (RoHS)
Datasheet
Icon Mesenger Icon Phone Icon Zalo