Nhà cung cấp thiết bị truyền thông công nghiệp hàng đầu Việt Nam
Trang chủ » Sản phẩm » Bộ Chuyển Đổi Fieldbus » GW-2139M CR

NS-200FC CR: Bộ chuyển đổi tín hiệu Ethernet sang quang (Multi mode, SC) ICP DAS

Sản phẩm còn hàng.

Code: NS-200FC CR Lượt xem: 511

Giá: Liên hệ

Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn

Hoàn tiền 10 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng hơn 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng chuyển phát nhanh toàn quốc
Đại diện phân phối chính thức tại Việt Nam

Hà Nội: 0904251826

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 8, Liền Kề 12, Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Thành Phố Hà Nội, Việt Nam

NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chia sẻ:

NS-200FC CR: Bộ chuyển đổi tín hiệu Ethernet sang quang (Multi mode, SC) ICP DAS

NS-200FC là một bộ chuyển đổi Ethernet (10/100Base-TX) sang quang (100Base-FX). Ethernet hỗ trợ tính năng tự đàm phán 10/100M và chức năng MDI/MDIX tự động. NS-200FC hoạt động ở cả 2 chế độ half và full duplex. Nó chứa tính năng “soft start” với bảo vệ quá tải, điện áp cao-thấp. Chiều rộng của NS-200FC chỉ 32.30 mm, vì vậy nó có thể được sử dụng nơi không gian quan trọng.

Tính năng chung:

  • Độ phân tần MDI / MDI-X  tự động cho cắm& chạy
  • Mỗi cổng hỗ trợ cả 2 tốc độ 10/100 Mbps đàm phán tự động
  • Cấu trúc lưu trữ và chuyển tiếp
  • Kiểm soát luồng áp suất ngược Full duplex IEEE 802.3x và half duplex
  • Hỗ trợ điện áp +10 ~ +30 VDC
  • Hỗ  trợ nhiệt độ hoạt động 0 °C ~ +70 °C
  • Hỗ trợ đầu nối quang Multi-mode, SC
  • Gía đỡ Din-rail dùng trong công nghệp

Thông số kỹ thuật

LED Indicators
Status PWR, 10M, 100M, Link/Act, Full duplex/Half duplex(Fiber Port)
Ethernet
Ports 1 x RJ-45, 10/100Base-TX
Standards IEEE802.3, 802.3u, 802.3x
Processing Type Store & forward wire speed switching
MAC Addresses 1024
Memory Bandwidth 1.4 Gbps
Isolation 1500 Vrms 1 minute
Fiber
Ports 1 x 100 Base-FX, SC connector
Mode Multi-Mode
Fiber Cable 50/125, 62.5/125 or 100/140 μm
Distance 2 km, (62.5/125 μ mrecommended) for full duplex
Wavelength 1300 or 1310nm
TX Output -20 dBm Min.
-14 dBm Max.
RX Sensitivity -34 to -31 dBm
Power
Reverse Polarity Protection Yes
Input Range +10 ~ +30 VDC (Non-isolation)
Consumption 0.12 A@24 VDC, +/- 5% arrowed with 100M Full duplex
Mechanical
Casing Plastic
Dimensions (mm) 33 x 85 x 107 (W x L x H)
Installation DIN-Rail Mounting
Environmental
Operating Temperature 0 °C ~ +70 °C
Storage Temperature -20 °C ~ +85 °C
Humidity 10% ~ 90% RH, non-condensing

Thông tin đặt hàng

NS-200FC     CR Industrial 10/100 Base-T to 100 Base-FX Media Converter; 1 multi mode, SC connector (RoHS)
Datasheet
Icon Mesenger Icon Phone Icon Zalo