Nhà cung cấp thiết bị truyền thông công nghiệp hàng đầu Việt Nam
Trang chủ » Sản phẩm » Switch Công Nghiệp » Module quang SFP công nghiệp » SWB8045I-342

Bộ thu phát quang 2.5G SFP Single-mode 20km Planet MGB-2GTLR20

Sản phẩm còn hàng.

Code: MGB-2GTLR20 Lượt xem: 255

Giá: Liên hệ

Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn

Hoàn tiền 10 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng hơn 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng chuyển phát nhanh toàn quốc
Đại diện phân phối chính thức tại Việt Nam

Hà Nội: 0904251826

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 8, Liền Kề 12, Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Thành Phố Hà Nội, Việt Nam

NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chia sẻ:

Bộ thu phát quang 2.5G SFP Single-mode 20km Planet MGB-2GTLR20

Mô-đun thu phát có thể cắm được (SFP) hệ số dạng nhỏ của PLANET MGB-2G được thiết kế đặc biệt để hoạt động với các sản phẩm của PLANET với giao diện 2,5G SFP cho phép xây dựng mạng Ethernet 2,5Gbps hiệu suất cao qua cáp quang cho các doanh nghiệp, viễn thông và ISP. Các mô-đun thu phát này tuân thủ Thỏa thuận đa nguồn SFP (MSA) và có thể cắm nóng. Các mô-đun này cung cấp một cách dễ dàng để cài đặt trong các cổng tuân thủ SFP MSA bất cứ lúc nào mà không làm gián đoạn hoạt động của thiết bị chủ. Mô-đun Gigabit Ethernet MGB-2G SFP Mini-GBIC có thể được cài đặt trong các sản phẩm Switch PLANET với giao diện SFP mini-GBIC. Khoảng cách triển khai có thể được mở rộng từ 300 mét (multi mode, LC) đến 20 km (single mode, LC). Để đáp ứng nhu cầu ngày càng tăng của giải pháp cáp quang Ethernet công nghiệp, bộ thu phát PLANET MGB-2GT 2500BASE-X có thể hoạt động đáng tin cậy trong môi trường nhiệt độ khắc nghiệt, khắc nghiệt về điện và có dải nhiệt độ rộng (-40 độ C đến 75 độ C). Bộ thu phát MGB-2GT cung cấp kết nối 2,5Gbps dễ dàng và nhanh chóng cho các thiết bị công nghiệp nhiệt độ rộng của PLANET.

Tính năng

  • Liên kết dữ liệu lên đến 2,5Gbps
  • Đầu nối LC Duplex/Single
  • Nguồn điện đơn 3,3V
  • Chỉ báo phát hiện tín hiệu TTL
  • Có thể cắm nóng
  • Hỗ trợ DDM (giám sát chẩn đoán kỹ thuật số)
  • Nhiệt độ hoạt động từ -40 độ C đến 75 độ C
  • Giao diện giám sát tuân thủ SFF-8472
  • Cấu hình Plug and Play

Đặc tính kỹ thuật

MGB-2GTSR
PHY Type 2500BASE-X
Fiber Type Multi-mode
Connector Dual LC/UPC
DDM Yes
Wavelength 850nm
Maximum Distance 300m
Operating Temperature -40~75 degrees C
MGB-2GLR2
PHY Type 2500BASE-X
Fiber Type Single-mode
Connector Duplex LC/UPC
DDM Yes
Wavelength 1310nm
Maximum Distance 2km
Operating Temperature 0~70 degrees C
MGB-2GTLA20
PHY Type 2500BASE-X
Fiber Type Single-mode
Connector Simplex LC/UPC
DDM Yes
Wavelength TX1310nm, RX1550nm
Maximum Distance 20km
Operating Temperature -40~75 degrees C
MGB-2GLR20
PHY Type 2500BASE-X
Fiber Type Single-mode
Connector Duplex LC/UPC
DDM Yes
Wavelength 1310nm
Maximum Distance 20km
Operating Temperature 0~70 degrees C
MGB-2GTLB20
PHY Type 2500BASE-X
Fiber Type Single-mode
Connector Simplex LC/UPC
DDM Yes
Wavelength TX1550nm, RX1310nm
Maximum Distance 20km
Operating Temperature -40~75 degrees C
MGB-2GSR
PHY Type 2500BASE-X
Fiber Type Multi-mode
Connector Dual LC/UPC
DDM Yes
Wavelength 850nm
Maximum Distance 300m
Operating Temperature 0~70 degrees C
MGB-2GLA20
PHY Type 2500BASE-X
Fiber Type Single-mode
Connector Simplex LC/UPC
DDM Yes
Wavelength TX: 1310nm, RX:1550nm
Maximum Distance 20km
Operating Temprature 0~70 degrees C
MGB-2GLB20
PHY Type 2500BASE-X
Fiber Type Single-mode
Connector Simplex LC/UPC
DDM Yes
Wavelength TX:1550nm, RX:1310nm
Maximum Distance 20km
Operating Temperature 0~70 degrees C
MGB-2GTLR2
PHY Type 2500BASE-X
Fiber Type Single-mode
Connector Duplex LC/UPC
DDM Yes
Wavelength 1310nm
Maximum Distance 2km
Operating Temperature -40~75 degrees C
MGB-2GTLR20
PHY Type 2500BASE-X
Fiber Type Single-mode
Connector Duplex LC/UPC
DDM Yes
Wavelength 1310nm
Maximum Distance 20km
Operating Temperature -40~75 degrees C

Ứng dụng

Mô-đun MGB-2G SFP 2.5Gigabit Ethernet lý tưởng cho mọi mục đích công nghiệp vì nó có thể chịu được nhiệt độ khắc nghiệt từ -40 đến 75 độ C. Cơ sở hạ tầng mạng có thể được mở rộng dễ dàng vì khoảng cách triển khai có thể được mở rộng từ 300m (multi mode, LC) lên đến 20 km (single mode, LC). Bộ thu phát SFP có thể cắm nóng và thay thế nóng. Bạn có thể cắm và rút các bộ thu phát đến / từ bất kỳ cổng SFP nào mà không cần phải tắt công tắc

Thông tin đặt hàng

Ordering Information

MGB-2GTSR

2.5G SFP Transceiver (Multi-mode, 850nm, DDM, -40~75 degrees C) – 300m

MGB-2GTLA20

2.5G SFP Transceiver (Single mode WDM, TX:1310nm RX:1550nm, DDM, -40~75 degrees C) – 20km

MGB-2GTLB20

2.5G SFP Transceiver (Single mode WDM, TX:1550nm RX:1310nm, DDM, -40~75 degrees C) – 20km

MGB-2GSR

2.5G SFP Transceiver (Multi-mode, 850nm, DDM, 0~70 degrees C) – 300m

MGB-2GLA20

2.5G SFP Transceiver (Single mode WDM, TX:1310nm RX:1550nm, DDM, 0~70 degrees C) – 20km

MGB-2GLB20

2.5G SFP Transceiver (Single mode WDM, TX:1550nm RX:1310nm, DDM, 0~70 degrees C) – 20km

MGB-2GLR20

2.5G SFP Transceiver (Single mode, 1310nm, DDM) – 20km

MGB-2GLR2

2.5G SFP Transceiver (Single mode, 1310nm, DDM) – 2km

MGB-2GTLR20

2.5G SFP Transceiver (Single mode, 1310nm, DDM, -40~75 degrees C) – 20km

MGB-2GTLR2

2.5G SFP Transceiver (Single mode, 1310nm, DDM, -40~75 degrees C) – 2km
Datasheet
Icon Mesenger Icon Phone Icon Zalo