Nhà cung cấp thiết bị truyền thông công nghiệp hàng đầu Việt Nam
Trang chủ » Sản phẩm » Switch Công Nghiệp » SWB8045I-342

Bộ thu phát quang SFP 2km Planet MFB-FX

Sản phẩm còn hàng.

Code: MFB-FX Lượt xem: 264

Giá: Liên hệ

Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn

Hoàn tiền 10 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng hơn 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng chuyển phát nhanh toàn quốc
Đại diện phân phối chính thức tại Việt Nam

Hà Nội: 0904251826

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 8, Liền Kề 12, Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Thành Phố Hà Nội, Việt Nam

NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chia sẻ:

Bộ thu phát quang SFP 2km Planet MFB-FX

Họ MFB bao gồm các mô-đun thu phát Small Form Factor Pluggable (SFP) được thiết kế đặc biệt cho liên kết dữ liệu duplex tích hợp hiệu suất cao qua cáp quang đơn mode. Các mô-đun thu phát này tuân thủ Thỏa thuận đa nguồn SFP (MSA) và có thể cắm nóng. Các mô-đun này cung cấp một cách dễ dàng để cài đặt trong các cổng tuân thủ SFP MSA bất kỳ lúc nào mà không làm gián đoạn hoạt động của thiết bị chủ.

Bộ thu phát MFB SFP sử dụng bước sóng dài (1310nm) FP LD cho phép truyền dữ liệu lên đến 2km trên sợi quang multi mode và lên đến 60km trên sợi quang single mode.

Để đáp ứng nhu cầu ngày càng tăng của giải pháp cáp quang Ethernet công nghiệp, Planet đã phát hành loạt bộ thu phát MFB-T 100Base-FX có thể hoạt động đáng tin cậy trong môi trường khắc nghiệt về điện, yêu cầu về khí hậu và dải nhiệt độ rộng (-40 ℃ đến 75 ℃). Dòng bộ thu phát MFB-T 100Base-FX cung cấp kết nối 100Base-FX dễ dàng và nhanh chóng cho các thiết bị công nghiệp nhiệt độ rộng Planet.

Tính năng

  • Tuân thủ Thỏa thuận đa nguồn SFP
  • Tuân thủ 125Mbps IEEE 802.3u 100Base-FX
  • Gói dạng nhỏ có thể cắm được (SFP) tiêu chuẩn công nghiệp (đối với mẫu MFB-TFX / MFB-TF20)
  • 125Mbps FDDI tuân thủ ISO / IEC 9314-1
  • Hỗ trợ chức năng ID nối tiếp
  • Đầu vào và đầu ra vi sai kết hợp AC
  • Tiêu chuẩn an toàn laser loại 1 tuân thủ IEC 825
  • Liên kết 2km trên sợi quang multi mode và 20km đến 60km trên sợi quang single mode
  • Tiêu tán điện năng thấp
  • Nhiệt độ hoạt động từ 0 đến 60 độ C cho MFB-FX / MFB-F20 / MFB-F40 / MFB-F60 / MFB-FA20 / MFB-FB20
  • -40 đến 75 độ C nhiệt độ hoạt động cho MFB-TFX / MFB-TF20

Đặc tính kỹ thuật

MFB-TSA
PHY Type IEEE 802.3u 100BASE-FX
Fiber Type Multi-mode
Connector LC
Speed 155Mbps (maximum)
Wavelength (TX/RX) 1310nm/1550nm
Maximum Distance 2km
Digital Diagnostics Monitoring SFF-8472 DDM
Operating Temperature -40 to +75 degrees C
Humidity 5% to 90% (non-condensing)
MFB-TSB
PHY Type IEEE 802.3u 100BASE-FX
Fiber Type Multi-mode
Connector LC
Speed 155Mbps (maximum)
Wavelength (TX/RX) 1550nm/1310nm
Maximum Distance 2km
Digital Diagnostics Monitoring SFF-8472 DDM
Operating Temperature -40 to +75 degrees C
Humidity 5% to 90% (non-condensing)
MFB-FX
PHY Type 100Base-FX
Fiber Type Multi-Mode
Connector LC
Wavelength 1310nm
Maximum Distance 2km
Operating Temperature 0 ~ 60 degrees C
MFB-F20
PHY Type 100Base-FX
Fiber Type Single Mode
Connector LC
Wavelength 1310nm
Maximum Distance 20km
Operating Temperature 0 ~ 60 degrees C
MFB-F40
PHY Type 100Base-FX
Fiber Type Single Mode
Connector LC
Wavelength 1310nm
Maximum Distance 40km
Operating Temperature 0 ~ 60 degrees C
MFB-F60
PHY Type 100Base-FX
Fiber Type Single Mode
Connector LC
Wavelength 1310nm
Maximum Distance 60km
Operating Temperature 0 ~ 60 degrees C
MFB-FA20
PHY Type 100Base-BX
Fiber Type Single Mode
Connector WDM / Bidi LC
Wavelength TX: 1310nm, RX: 1550nm
Maximum Distance 20km
Operating Temperature 0 ~ 60 degrees C
MFB-FB20
PHY Type 100Base-BX
Fiber Type Single Mode
Connector WDM / Bidi LC
Wavelength TX: 1550nm, RX: 1310nm
Maximum Distance 20km
Operating Temperature 0 ~ 60 degrees C
MFB-TFX
PHY Type 100Base-FX
Fiber Type Multi-Mode
Connector LC
Wavelength 1310nm
Maximum Distance 2km
Operating Temperature -40 ~ 75 degrees C
MFB-TF20
PHY Type 100Base-FX
Fiber Type Single Mode
Connector LC
Wavelength 1310nm
Maximum Distance 20km
Operating Temperature -40 ~ 75 degrees C
MFB-TFA20
PHY Type 100Base-BX
Fiber Type Single Mode
Connector WDM / Bidi LC
Wavelength TX: 1310nm, RX: 1550nm
Maximum Distance 20km
Operating Temperature -40 ~ 75 degrees C
MFB-TFB20
PHY Type 100Base-BX
Fiber Type Single Mode
Connector WDM / Bidi LC
Wavelength TX: 1550nm, RX: 1310nm
Maximum Distance 20km
Operating Temperature -40 ~ 75 degrees C
MFB-TFA40
PHY Type 100Base-BX
Fiber Type Single Mode
Connector WDM / Bidi LC
Wavelength TX: 1310nm, RX: 1550nm
Maximum Distance 40km
Operating Temperature -40 ~ 75 degrees C
MFB-TFB40
PHY Type 100Base-BX
Fiber Type Single Mode
Connector WDM / Bidi LC
Wavelength TX: 1550nm, RX: 1310nm
Maximum Distance 40km
Operating Temperature -40 ~ 75 degrees C

Ứng dụng

Các bộ thu phát SFP Fast Ethernet của dòng MFB có thể được cài đặt trong các sản phẩm Bộ chuyển mạch và Chuyển đổi phương tiện PLANET với giao diện SFP 100Base-FX. Khoảng cách triển khai có thể được mở rộng từ 2km (Multi-Mode, LC) lên đến 60 km (Single-Mode, LC).
Bộ thu phát SFP Fast Ethernet của dòng MFB có thể cắm nóng và thay thế nóng. Bạn có thể cắm và rút các bộ thu phát đến / từ bất kỳ cổng SFP nào mà không cần phải tắt Công tắc / Bộ chuyển đổi phương tiện.
Dòng bộ thu phát MFB-T 100Base-FX là giải pháp lý tưởng cho thiết bị công nghiệp nhiệt độ rộng -40 ℃ đến 75 ℃ với giao diện SFP 100Base-FX. Khoảng cách triển khai có thể được mở rộng từ 2km (Multi-Mode, LC) lên đến 20km (Single-Mode, LC).

Thông tin đặt hàng

Ordering Information

MFB-FX

SFP-Port 100BASE-FX Transceiver (1310nm) -2km

MFB-F20

SFP-Port 100BASE-FX Transceiver (1310nm) – 20km

MFB-FA20

SFP-Port 100BASE-BX Transceiver (WDM,TX:1310nm) -20km

MFB-FB20

SFP-Port 100BASE-BX Transceiver (WDM,TX:1550nm) -20km

MFB-F40

SFP-Port 100BASE-FX Transceiver (1310nm) – 40KM

MFB-F60

SFP-Port 100BASE-FX Transceiver (1310nm) – 60KM

MFB-TFX

SFP-Port 100BASE-FX Transceiver (1310nm) -2km (-40~75 degrees C)

MFB-TF20

SFP-Port 100BASE-FX Transceiver (1310nm) – 20km (-40~75 degrees C)

MFB-TFA20

SFP-Port 100BASE-BX (WDM, TX:1310nm) mini-GBIC module-20km (-40~75 degrees C)

MFB-TFB20

SFP-Port 100BASE-BX (WDM, TX:1550nm) mini-GBIC module-20km (-40~75 degrees C)

MFB-TFA40

SFP-Port 100BASE-BX (WDM, TX:1310nm) mini-GBIC module-40km (-40~75 degrees C)

MFB-TFB40

SFP-Port 100BASE-BX (WDM, TX:1550nm) mini-GBIC module-40km (-40~75 degrees C)

MFB-TSA

SFP-Port 100BASE-BX Transceiver (Multi-mode/WDM,TX:1310nm RX:1550nm / DDM) – 2km (-40~75 degrees C)

MFB-TSB

SFP-Port 100BASE-BX Transceiver (Multi-mode/WDM,TX:1550nm RX:1310nm / DDM) – 2km (-40~75 degrees C)
Datasheet
Manual
EC Declaration
Icon Mesenger Icon Phone Icon Zalo