Nhà cung cấp thiết bị truyền thông công nghiệp hàng đầu Việt Nam
Trang chủ » Sản phẩm » Bộ Chuyển Đổi Fieldbus » Card, Module, Bộ chuyển đổi, Gateway giao thức CAN BUS » MC201-F

MC201-F: Bộ chuyển đổi CAN Bus sang Quang

Sản phẩm còn hàng.

Code: MC201-F Lượt xem: 26

Giá: Liên hệ

Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn

Hoàn tiền 10 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng hơn 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng chuyển phát nhanh toàn quốc
Đại diện phân phối chính thức tại Việt Nam

Hà Nội: 0904251826

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 8, Liền Kề 12, Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Thành Phố Hà Nội, Việt Nam

NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chia sẻ:

MC201-F là bộ chuyển đổi tín hiệu CAN Bus sang tín hiệu Quang. Nó được thiết kế đặc biệt để giải quyết các vấn đề như khoảng cách truyền ngắn và nhiễu điện từ trong quá trình truyền CAN Bus.

DIP switch có thể thực hiện cài đặt tốc độ truyền của cổng CAN. Phần cứng sử dụng thiết kế không quạt, tiêu thụ điện năng thấp, nhiệt độ và điện áp rộng và đã vượt qua các thử nghiệm tiêu chuẩn công nghiệp nghiêm ngặt, có thể phù hợp với môi trường cảnh công nghiệp với các yêu cầu khắc nghiệt đối với EMC.

Sản phẩm được sử dụng rộng rãi trong việc lấy dữ liệu về PLC, tự động hóa công nghiệp, tự động hóa tòa nhà, quan trắc, v.v.

Thông số kỹ thuật

CAN Interface Standard: CAN2.0A, CAN2.0B

CAN signal: CANH, CANL, GND

Duplex mode: 2-wire Half Duplex Mode

Baud rate: 2.5kbps-1000kbps

Load capacity: support concurrent transmitting of 110 nodes

Transmission distance: 40m~10km

Interface form: adopt 5-pin 5.08mm pitch terminal blocks

Terminating resistor: optional external 120Ω terminating resistor

Interface protection: 2kVAC isolation protection

Fiber Port Interface form:SC/ST/FC

Transmission distance:

  • multimode:2km
  • single mode:15km

Optical cable:

  • multimode:50/125μm or 62.5/125μm
  • single mode:8.3/125μm、8.7/125μm、9/125μm or 10/125μm

Transmission wavelength:

  • multimode:1310nm
  • single mode:1310nm or 1550nm
LED Indicator Power supply indicator, fiber port/data indicator, CAN port indicator
Power Requirement 5VDC, DC round head
Power Consumption No-load: 1.39W@5VDC

Full-load: 1.31W@5VDC

Environmental Limit Operating temperature: -40~75℃

Storage temperature:-40~85℃

Relative humidity: 5%~95%(no condensation)

Physical Characteristic Housing: IP40 protection, metal

Installation: wall mounting

Dimension (W x H x D): 69mm×22mm×100mm

Weight: 237g

Industrial Standard IEC 61000-4-2 (ESD, electrostatic discharge), Level 3

  • Air discharge: ±8kV
  • Contact discharge: ±6kV

Shock: IEC 60068-2-27

Free fall: IEC 60068-2-32

Vibration: IEC 60068-2-6

Certification CE, FCC, RoHS

Thông tin đặt hàng

Available Models CAN Fiber Port Power Supply
MC201-F 1 1 5VDC
Datasheet
Icon Mesenger Icon Phone Icon Zalo