Nhà cung cấp thiết bị truyền thông công nghiệp hàng đầu Việt Nam
Trang chủ » Sản phẩm » Switch Công Nghiệp » Switch PoE công nghiệp không quản lý (Unmanaged) » ISW-621TS15

ISW-621TS15: Switch công nghiệp 4 cổng Ethernet + 2 cổng quang Single-mode PLANET

Sản phẩm còn hàng.

Code: ISW-621TS15 Lượt xem: 62

Giá: Liên hệ

Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn

Hoàn tiền 10 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng hơn 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng chuyển phát nhanh toàn quốc
Đại diện phân phối chính thức tại Việt Nam

Hà Nội: 0904251826

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 8, Liền Kề 12, Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Thành Phố Hà Nội, Việt Nam

NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chia sẻ:

ISW-621TS15: Switch công nghiệp 4 cổng Ethernet + 2 cổng quang Single-mode, SC, 20KM PLANET

ISW-621T và ISW-621TS15 đều bao gồm 4 cổng Ethernet 10/100Base-TX và 2 cổng quang 100Base-FX. ISW-621T được trang bị cổng SC, Multi-mode 100Base-FX cho khoảng cách truyền lên đến 2km trong khi ISW-621TS15 được trang bị giao diện SC, Single-mode 100Base-FX cho khoảng cách truyền lên đến 20 km.

ISW-621T và ISW-621TS15 được thiết kế với một hộp nhỏ gọn cho phép gắn DIN hoặc panel mount để sử dụng hiệu quả không gian tủ. Nó cũng cung cấp các đầu vào nguồn điện 12V DC đến 48V DC dự phòng kép cho các ứng dụng có tính khả dụng cao yêu cầu đầu vào nguồn điện kép hoặc dự phòng.

Tính năng

  • 4-port 10/100BASE-TX RJ-45 with auto MDI/MDI-X function
  • 2 100BASE-FX interfaces on ISW-621T for up to 2km (multi-mode fiber 62.5/125μm, 50/125µm)
  • 2 100BASE-FX interfaces on ISW-621TS15 for up to 20km (single-mode fiber 9/125µm)
  • Complies with IEEE 802.3, IEEE 802.3u 10/100BASE-TX, 100BASE-FX Ethernet standard
  • Supports auto-negotiation and 10/100Mbps half/full duplex mode
  • IEEE 802.3x pause frame flow control (full-duplex)
  • Supports 2K absolute MAC addresses

Thông số kỹ thuật 

Hardware Specifications
Copper Interface Ports
4 x 10/100Base-TX, auto negotiation, auto-MDI / MDI-X
Cable
10Base-T : 2-pair UTP Cat. 3, 4, 5 cable (100meters, max.)
100Base-TX : 2-pair UTP Cat. 5 cable (100meters, max.)
Optical Interface Port
2 x 100Base-FX
Cable
ISW-621T: 50/125μm / 62.5/125μm fiber
ISW-621TS15: 9/125μm fiber
Mode
ISW-621T: Multi-mode
ISW-621TS15: Single-mode
Distance
ISW-621T: 2km
ISW-621TS15: 20km
Wavelength
ISW-621T: 1310nm
ISW-621TS15: 1310nm
Launch Power
ISW-621T: Max. -14dBm, Min. -20dBm
ISW-621TS15: Max. 0dBm, Min. -20dBm
Receive Sensitivity
ISW-621T: -32dBm
ISW-621TS15: -32dBm
Max. Input Power
ISW-621T: -14dBm
ISW-621TS15: 0dBm
Dimensions (W x D x H) 135 x 97 x 32 mm
Weight 442g
Power Requirements 12~48V DC
Redundant power with polarity reverse protection function
Power Consumption / Dissipation Max. 16 watts / 54 BTU
Installation DIN rail kit and wall mount ear
Alarm Provides one relay output for power failure
Alarm relay current carry ability: 1A @ DC 24V
Switching Specifications
Switch Processing Scheme Store-and-Forward
Address Table 2K entries
Buffer 1Mbit
Flow Control Back pressure for half duplex,
IEEE 802.3x pause frame for full duplex
Switch Fabric 1.2Gbps
Throughput (Packet Per Second) 0.89Mpps @ 64Bytes
Standards Conformance
Standards Compliance IEEE 802.3 Ethernet, 10Base-T
IEEE 802.3u Fast Ethernet, 100Base-TX, 100Base-FX
IEEE 802.3x full-duplex Flow Control
Temperature Operating: -40~75 degrees C
Storage: -40~85 degrees C
Operating Humidity Operating: 5~90%
Storage: 5~90% (non-condensing)
Regulation Compliance FCC Part 15 Class A, CE
Stability Testing IEC60068-2-32(Free fall)
IEC60068-2-27(Shock)
IEC60068-2-6(Vibration)

Thông tin đặt hàng

ISW-621T

4+2 100FX Port Multi-mode Industrial Ethernet Switch – 2km (-40~75 degrees C operating temperature)

ISW-621TS15

4+2 100FX Port Single-mode Industrial Ethernet Switch – 20km (-40~75 degrees C operating temperature)
Datasheet
User's Manual
Icon Mesenger Icon Phone Icon Zalo