Nhà cung cấp thiết bị truyền thông công nghiệp hàng đầu Việt Nam
Trang chủ » Sản phẩm » Switch Công Nghiệp » Switch PoE công nghiệp không quản lý (Unmanaged) » ISW-621TF

ISW-621TF: Switch công nghiệp 4 cổng Ethernet + 2 cổng quang 100M SFP PLANET

Sản phẩm còn hàng.

Code: ISW-621TF Lượt xem: 57

Giá: Liên hệ

Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn

Hoàn tiền 10 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng hơn 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng chuyển phát nhanh toàn quốc
Đại diện phân phối chính thức tại Việt Nam

Hà Nội: 0904251826

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 8, Liền Kề 12, Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Thành Phố Hà Nội, Việt Nam

NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chia sẻ:

ISW-621TF là Switch Ethernet công nghiệp mới của PLANET có thể dải nhiệt độ hoạt động rộng từ -40 đến 75 độ C Với 4 cổng Ethernet và 2 cổng quang mini-GBIC 100Base-FX SFP (Small-Form Factor Pluggable) được hỗ trợ, khoảng cách triển khai của ISW-621TF có thể được mở rộng từ 2 km (Multi mode) lên đến trên 60 km (Single mode) tương ứng.

ISW-621TF được thiết kế với một hộp nhỏ gọn cho phép gắn DIN hoặc panel mount để sử dụng hiệu quả không gian tủ. Nó cũng cung cấp các đầu vào nguồn điện 12V DC đến 48V DC dự phòng kép cho các ứng dụng có tính khả dụng cao yêu cầu đầu vào nguồn điện kép hoặc dự phòng.

Tính năng

  • 4-port 10/100Base-TX RJ-45 with auto MDI/MDI-X function
  • 2-port 100Base-FX SFP interface
  • Complies with IEEE 802.3 10BASE-T, IEEE 802.3u 100BASE-TX Ethernet standard
  • Supports auto-negotiation and 10/100Mbps half/full duplex mode
  • IEEE 802.3x pause frame flow control (full-duplex)
  • Supports 2K absolute MAC addresses

Thông số kỹ thuật 

Hardware Specifications
Copper Interface Ports
‧4 x 10/100Base-TX, auto negotiation, auto-MDI/MDI-X
Cable
‧10Base-T: 2-pair UTP Cat. 3, 4, 5 cable (100meters, max.)
‧100Base-TX: 2-pair UTP Cat. 5, 5e, 6 cable (100meters, max.)
Optical Interface Port / Type
‧2 x 100Base-FX / LC interfaces
Cable
‧Multi-mode: 50/125μm / 62.5/125μm fiber
‧Single-mode: 9/125μm fiber
Dimensions (W x D x H) 135 x 97 x 32 mm
Weight 442g
Power Requirements 12~48V DC,
Redundant power with polarity reverse protection
Power Consumption / Dissipation Max. 16 watts / 54 BTU
Installation DIN rail kit / wall mount ear
Alarm Provides one relay output for power failure
Alarm relay current carry ability: 1A @ DC 24V
Switch Specifications
Switch Processing Scheme Store-and-Forward
Address Table 2K entries
Buffer 1Mbit
Flow Control Back pressure for half duplex
IEEE 802.3x pause frame for full duplex
Switch Fabric 1.2Gbps
Throughput (Packet Per Second) 0.89Mpps @ 64Bytes
Standards Conformance
Standards Compliance IEEE 802.3 Ethernet, 10Base-T
IEEE 802.3u Fast Ethernet, 100Base-TX, 100Base-FX
IEEE 802.3x Flow Control
Regulation Compliance FCC Part 15 Class A, CE
Stability Testing IEC60068-2-32 (Free fall)
IEC60068-2-27 (Shock)
IEC60068-2-6 (Vibration)
Environment
Temperature Operating: -40~75 degrees C
Storage: -40~85 degrees C
Humidity Operating: 5~90%
Storage: 5~90% (non-condensing)

Thông tin đặt hàng

ISW-621TF

4-Port 10/100Base-TX + 2-Port 100Base-FX SFP Industrial Ethernet Switch (-40 ~ 75 degrees C operating temperature)
Datasheet
User's Manual
Icon Mesenger Icon Phone Icon Zalo