Nhà cung cấp thiết bị truyền thông công nghiệp hàng đầu Việt Nam
Trang chủ » Sản phẩm » Bộ chuyển đổi quang điện » IPMC101-F-POE

IPMC101-F-POE: Bộ chuyển đổi quang điện PoE công nghiệp 1 cổng PoE Ethernet + 1 cổng quang 3Onedata

Sản phẩm còn hàng.

Code: IPMC101-F-POE Lượt xem: 310

Giá: Liên hệ

Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn

Hoàn tiền 10 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng hơn 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng chuyển phát nhanh toàn quốc
Đại diện phân phối chính thức tại Việt Nam

Bộ chuyển đổi quang điện PoE công nghiệp 1 cổng PoE Ethernet + 1 cổng quang 3Onedata IPMC101-F-POE

  • Hỗ trợ 1 cổng PoE Ethernet +1 cổng quang hoặc SFP slot 100M
  • Công suất tiêu thụ tối đa của PoE đơn là 30W
  • Điện áp đầu vào 48VDC
  • Hỗ trợ dải nhiệt độ hoạt động rộng -40 ~ 75 ℃

Hà Nội: 0904251826

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 8, Liền Kề 12, Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Thành Phố Hà Nội, Việt Nam

NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chia sẻ:

IPMC101-F-POE là thiết bị chuyển đổi quang điện PoE công nghiệp với 1 cổng quang 100M và 1 cổng PoE Ethernet 100M. Nguồn cung cấp PoE đạt tiêu chuẩn giao thức IEEE 802.3af / at

DIP switch có thể thực hiện các chức năng như điều khiển luồng và tốc độ của cổng được chỉ định, cảnh báo LFP và jumbo frame. Phần cứng sử dụng thiết kế không quạt, tiêu thụ điện năng thấp, nhiệt độ và điện áp rộng, đã vượt qua các bài kiểm tra tiêu chuẩn công nghiệp nghiêm ngặt và phù hợp với môi trường cảnh công nghiệp với các yêu cầu khắc nghiệt đối với EMC.

Thiết bị được sử dụng rộng rãi trong lưới điện thông minh, giao thông đường sắt, thành phố thông minh, thành phố an toàn, năng lượng mới, hàng không vũ trụ, sản xuất thông minh, dự án quân sự và các lĩnh vực công nghiệp khác.

Thông số kỹ thuật

Standard & Protocol IEEE 802.3 for 10Base-T

IEEE 802.3u for 100Base-TX and 100Base-FX

IEEE 802.3x for Flow Control

IEEE 802.3af for PoE

IEEE 802.3at for PoE+

PoE The maximum power consumption of PoE port: 30W

The power supply pin of PoE: V+, V+, V-, V- correspond to Pin 1, 2, 3, 6

Interface Copper port: 10/100Base-T(X), RJ45, Automatic Flow Control, Full/half Duplex Mode, MDI/MDI-X Autotunning

Fiber port: 100Base-FX, SC/ST/FC optional

LED Indicator Running Indicator, Port Indicator, Power Supply Indicator, PoE Indicator, LFP Indicator
Switch Property Transmission mode: store and forward

MAC address: 2K

Packet buffer size: 1Mbit

Backplane bandwidth: 1.6G

Switch time delay: <10μs

Power Requirement 48VDC (44~55VDC), 3-pin 7.62mm pitch terminal blocks reverse polarity protection
Environmental

Limit

Operating temperature: -40~75℃

Storage temperature:-40~85℃

Relative humidity: 5%~95%(no condensation)

Physical Characteristic Housing: IP40 protection, metal

Installation: DIN-Rail mounting

Dimension (W x H x D): 36mm×110mm×97mm

Industrial Standard

IEC 61000-4-2 (ESD), Level 2

  • Air discharge: ±4kV
  • Contact discharge:±4kV

IEC 61000-4-4 (EFT), Level 2

  • Power supply: ±1kV
  • Ethernet port: ±0.5kV

IEC 61000-4-5 (Surge), Level 2

  • Power supply: common mode±1kV, differential mode±0.5kV
  • Ethernet port: ±1kV

Shock: IEC 60068-2-27

Free fall: IEC 60068-2-32

Vibration: IEC 60068-2-6

Certification CE, FCC, RoHS

Thông tin đặt hàng

Available Models 100M Fiber Port 100M SFP Slot 100M PoE Copper Port Power Supply Range
IPMC101-F-POE 1 0 1 48VDC
IPMC101-1S-POE 0 1 1
Datasheet
Icon Mesenger Icon Phone Icon Zalo