Nhà cung cấp thiết bị truyền thông công nghiệp hàng đầu Việt Nam
Trang chủ » Sản phẩm » Bộ chuyển đổi quang điện » IMC102GT-1GF-SS-80KM

IMC102GT-1GF-SS-80KM: Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 2 cổng Gigabit Ethernet + 1 cổng Gigabit quang (1 sợi Quang Single Fiber, Single Mode 80KM) 3Onedata

Sản phẩm còn hàng.

Code: IMC102GT-1GF-SS-80KM Lượt xem: 103

Giá: Liên hệ

Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn

Hoàn tiền 10 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng hơn 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng chuyển phát nhanh toàn quốc
Đại diện phân phối chính thức tại Việt Nam

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 2 cổng Gigabit Ethernet + 1 cổng Gigabit quang (1 sợi Quang Single Fiber, Single Mode 80KM) 3Onedata IMC102GT-1GF-SS-80KM

  • Hỗ trợ 2 cổng Gigabit Ethernet +1 cổng Gigabit quang
  • Hỗ trợ chức năng LFP (Link Fault Pass-Through)
  • Bảo vệ theo chuẩn IP40, vỏ hợp kim cường lực, lắp đặt DIN-Rail.
  • Nguồn nuôi 12 ~ 48VDC
  • Hỗ trợ dải nhiệt độ hoạt động rộng -40 ~ 75 ℃

Hà Nội: 0904251826

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 8, Liền Kề 12, Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Thành Phố Hà Nội, Việt Nam

NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chia sẻ:

IMC102GT-1GF-SS-80KM là thiết bị chuyển đổi quang điện công nghiệp Gigabit, cung cấp 1 cổng quang 1000Base-FX và 2 cổng 10/100/1000Base-TX. Sản phẩm hỗ trợ chức năng LFP, dễ dàng kiểm tra trạng thái kết nối mạng. Ngoài ra, IMC102GT còn hỗ trợ chuẩn CE, FCC, thiết kế chuẩn công nghiệp, bảo vệ IP40; vỏ kim loại cường độ cao, nguồn cấp vào (12V~48VDC), nhiệt độ làm việc  -40 to 85°C.

DIP switch có thể thực hiện các chức năng như điều khiển luồng và tốc độ của cổng được chỉ định, cảnh báo LFP và jumbo frame. Phần cứng sử dụng thiết kế không quạt, tiêu thụ điện năng thấp, nhiệt độ và điện áp rộng, đã vượt qua các bài kiểm tra tiêu chuẩn công nghiệp nghiêm ngặt và phù hợp với môi trường cảnh công nghiệp với các yêu cầu khắc nghiệt đối với EMC.

Thiết bị được sử dụng rộng rãi trong lưới điện thông minh, giao thông đường sắt, thành phố thông minh, thành phố an toàn, năng lượng mới, hàng không vũ trụ, sản xuất thông minh, dự án quân sự và các lĩnh vực công nghiệp khác.

Thông số kỹ thuật

Standard & Protocol IEEE 802.3 for 10Base-T

IEEE 802.3u for 100Base-TX
IEEE 802.3z for 1000Base-X
IEEE 802.3ab for 1000Base-T
IEEE 802.3x for Flow Control

Ethernet Copper port: 10/100/1000Base-T(X), RJ45, Automatic Flow Control, Full/Half Duplex Mode, MDI/MDI-X Autotunning
Fiber Port 1000Base-FX, SC/ST/FC optional

SFP slot: 1000Base-SFP

LED Indicator Running indicator, Port Indicator, Power Supply Indicator, LFP indicator
Switch Property Transmission mode: store and forward

MAC address: 1K
Packet buffer size: 1Mbit
Backplane bandwidth: 12G
Switch time delay: < 10μs

Power Requirement 12~48VDC, 3-pin 7.62mm pitch terminal blocks

Support nonpolarity, reverse polarity protection

Environmental

Limit

Operating temperature: -40~75℃

Storage temperature:-40~85℃

Relative humidity: 5%~95%(no condensation)

Physical Characteristic Housing: IP40 protection, metal

Installation: DIN-Rail mounting

Dimension (W x H x D): 35mm×110mm×95mm

Weight: 340g

Industrial Standard

IEC 61000-4-2 (ESD), Level 4

  • Air discharge: ±16kV
  • Contact discharge: ±8kV

IEC 61000-4-4 (EFT), Level 2 (IMC101GT-1GF)

  • Power supply: ±1kV
  • Ethernet interface: ±0.5kV

IEC 61000-4-4 (EFT), Level 1 (IMC101GT-1GS)

  • Power supply: ±0.5kV
  • Ethernet interface: ±0.25kV

Shock: IEC 60068-2-27

Free fall: IEC 60068-2-32

Vibration: IEC 60068-2-6

Certification CE, FCC, RoHS
IMC102GT-1GF-M 2-port 10/100/1000Base-T(X) + 1-port 1000Base-FX Multi-mode SC/ST/FC, 12~48VDC
IMC102GT-1GF-S 2-port 10/100/1000Base-T(X) + 1-port 1000Base-FX Single-mode SC/ST/FC, 12~48VDC
IMC102GT-1GF-SS 2-port 10/100/1000Base-T(X) + 1-port 1000Base-FX Single-mode, single fiber SC/ST/FC, 12~48VDC
Datasheet
Icon Mesenger Icon Phone Icon Zalo