Nhà cung cấp thiết bị truyền thông công nghiệp hàng đầu Việt Nam
Trang chủ » Sản phẩm » Bộ chuyển đổi quang điện » Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp » IGUP-1205AT

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp Planet IGUP-1205AT

Sản phẩm còn hàng.

Code: IGUP-1205AT Lượt xem: 338

Giá: Liên hệ

Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn

Hoàn tiền 10 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng hơn 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng chuyển phát nhanh toàn quốc
Đại diện phân phối chính thức tại Việt Nam

Hà Nội: 0904251826

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 8, Liền Kề 12, Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Thành Phố Hà Nội, Việt Nam

NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chia sẻ:

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp Planet IGUP-1205AT

Khả năng liên kết quang mở rộng phạm vi triển khai mạng

Khoảng cách lớn nhất giữa một PoE PSE (power sourcing equipment) và PD thông qua cáp Ethernet là 100 m. Để mở rộng phạm vi triển khai PoE, IGUP-1205AT được tích hợp giao diện quang cho các ứng dụng khoảng cách xa hơn. Các đầu nối quang của IGUP-1205AT như sau:

  • 2 khe SFP hỗ trợ module SFP 100BASE-FX/1000BASE-X multi/single mode và khoảng cách truyền tới 120km (thay đổi trên module SFP)

Với hỗ trợ khoảng cách truyền quang xa, IGUP-1205AT vẫn duy trì hiệu suất truyền cao 1000Mbps. Nó làm việc ở cơ chế lưu trữ và chuyển tiếp hiệu suất cao, và có thể ngăn mất gói với kiểm soát luồng IEEE 802.3x. Hơn thế, nó có thể cảnh báo ngay lập tức tới quản trị vấn đề từ liên kết và cung cấp giải pháp hiệu quả để giám sát việc sử dụng điện năng của mạng

Plug and Play Giải pháp tìm nguồn cung ứng cao

Tuân thủ công nghệ IEEE 802.3bt Power over Ethernet Plus, IGUP-1205AT cung cấp tới 95 w nguồn đầu ra PoE , tăng gấp 3 lần so với trước đó 802.3at. Thông qua chức năng kế thừa trong thiết kế công tắc DIP, nó tương thích với các tiêu chuẩn 802.3af/at PoE cho phép người dùng triển khai linh hoạt tiêu chuẩn và các thiết bị công suất cao đồng thời mà không cần cấu hình phần mềm. Với dữ liệu và Power over Ethernet từ một thiết bị, IGUP-1205AT làm giảm việc triển khai dây cáp và loại bỏ nhu cầu về ổ cắm điện chuyên dụng trên tường, trần hay bất kỳ nơi nào không với tới.

Hệ thống nguồn điện thuận tiện và đáng tin cậy

Để tạo thuận lợi cho việc sử dụng PoE ++ cấp nguồn 802.3bt với đầu vào nguồn DC 12 ~ 48V thường được sử dụng cho các ứng dụng cấp độ công nghiệp và giao thông, IGUP-1205AT chấp nhận công nghệ tăng nguồn 12~48V DC tới 56V để giải quyết vấn đề về nguồn cấp nhưng không yêu cầu các nguồn cấp đặc biệt. Thiết kế điện áp phạm vi rộng của nó với ứng dụng tính hữu dụng cao yêu cầu nguồn đầu vào kép hoặc sao lưu.

Thiết kế được làm cứng về mặt môi trường cho các mạng PoE công nghiệp

IGUP-1205AT được thiết kế đặc biệt với thành phần bền và vỏ chắc chắn để hoạt động tin cậy trong môi trường khắc nghiệt về điện và khí hậu như tầng nhà xưởng hay tủ điều khiển giao thông lề đường. IGUP-1205AT được đóng gói nhỏ gọn, vỏ IP30 cho phép gắn DIN-rail hoặc gắn tường để có hiệu quả sử dụng không gian tủ. Với vỏ IP30 bảo vệ chắc chắn và thiết kế PoE, IGUP-1205AT lý tưởng cho các nhà cung cấp dịch vụ, trường học và khu vực công cộng để triển khai điểm truy cập không dây PoE, camera IP hay IP di động ở bất kỳ nơi nào dễ dàng và hiệu quả với chi phí tiết kiệm. Nó cũng có thể hoạt động ở phạm vi nhiệt độ từ  -40 tới 75 độ C, vì vậy nó có thể được đặt ở hầu hết bất kỳ nơi nào.

Tính năng

Thông số kỹ thuật

Hardware Specifications
Copper Port 1 x 10/100/1000BASE-T
SFP Slot 2 x 1000BASE-SX/LX/BX SFP interface
Compatible with 100BASE-FX SFP
Flow Control Back pressure for half duplex mode
IEEE 802.3x pause frame for full duplex mode
Maximum Frame Size 9K
LED Indicators System:
Power 1 (Green), Power 2 (Green), Fault Alarm (Red)
PoE Usage: (Amber)
Fiber:
100BASE-X: LNK/ACT (Amber)
1000BASE-X: LINK/ACT (Green)
TP:
10/100/1000BASE-T: LNK/ACT (Green)
PoE: PoE-in-Use (Amber)
Dimensions (W x D x H) 55 x 85 x 135 mm
Weight 612 g
Power Requirements DC 12~56V, supports reverse polarity protection
Power Consumption System ON without loading
DC 12V: 4.56W
DC 48V: 5.28W
Full loading with PoE
DC 12V: 46.6W
DC 48V: 100.3W
DIP Switch Standard/Legacy mode
Enclosure IP30 metal case
Installation DIN-rail kit and wall-mount ear
ESD Protection 6KV DC
Cables 10/100/1000BASE-T:
2-pair UTP Cat. 3, 4, 5, 5e, 6 (maximum 100 meters)
EIA/TIA-568 100-ohm STP (maximum 100 meters)
100BASE-FX/1000BASE-SX/LX:
Multi-mode: 50/125μm or 62.5/125μm optical fiber
Single-mode: 9/125μm optical fiber
Power Over Ethernet
PoE Standard IEEE 802.3bt Power over Ethernet Plus Plus Type 4
PoE Power Output Standard (BT) mode: 90W
Legacy (PoH) mode: 95W
PoE Power Supply Type End-span + Mid-span
Power Pin Assignment Pair 1 End-span: 1/2 (-), 3/6 (+)
Pair 2 Mid-span: 4/5 (+), 7/8 (-)
PoE Power Budget 95 watts
Standards Conformance
Regulatory Compliance FCC Part 15 Class A, CE
Protocols and Standards Compliance IEEE 802.3 Ethernet
IEEE 802.3u Fast Ethernet
IEEE 802.3ab Gigabit Ethernet
IEEE 802.3z Gigabit Ethernet over Fiber Optic
IEEE 802.3x Flow Control
IEEE 802.3af Power over Ethernet
IEEE 802.3at Power over Ethernet Plus
IEEE 802.3bt Power over Ethernet Plus Plus
IEEE 802.3az Energy Efficient Ethernet (EEE)
Stability Testing IEC60068-2-32 (free fall)
IEC60068-2-27 (shock)
IEC60068-2-6 (vibration)
Environment
Temperature Operating: -40~75 degrees C
Storage: -40~85 degrees C
Humidity Operating: 5~90% (non-condensing)
Storage: 5~90% (non-condensing)

Thông tin đặt hàng

Ordering Information

IGUP-1205AT

Industrial 2-Port 100/1000X SFP to 1-Port 10/100/1000T 802.3bt PoE++ Media Converter
Datasheet
Manual
EC Declaration
Icon Mesenger Icon Phone Icon Zalo