Nhà cung cấp thiết bị truyền thông công nghiệp hàng đầu Việt Nam
Trang chủ » Sản phẩm » Switch Công Nghiệp » IES6312-8GP4GS-2P48-120W

IES6312-8GP4GS-2P48-120W : Switch công nghiệp quản lý 8 cổng Gigabit PoE Ethernet + 4 cổng quang Gigabit SFP 3Onedata

Sản phẩm còn hàng.

Code: IES6312-8GP4GS-2P48-120W Lượt xem: 35

Giá: Liên hệ

Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn

Hoàn tiền 10 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng hơn 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng chuyển phát nhanh toàn quốc
Đại diện phân phối chính thức tại Việt Nam

Switch công nghiệp quản lý Layer 2 8 cổng Gigabit PoE Ethernet + 4 cổng quang Gigabit SFP 3Onedata IES6312-8GP4GS-2P48-120W

  • Hỗ trợ SWOS, SNMPv1 / v2c / v3 được sử dụng để quản lý mạng ở nhiều cấp độ khác nhau
  • RMON có thể được sử dụng để giám sát mạng linh hoạt và hiệu quả
  • Hỗ trợ quản lý Console / Telnet / WEB
  • QoS hỗ trợ phân loại traffic theo thời gian thực và cài đặt ưu tiên
  • PoE có thể cấp nguồn cho thiết bị qua Ethernet

Hà Nội: 0904251826

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 8, Liền Kề 12, Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Thành Phố Hà Nội, Việt Nam

NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chia sẻ:

IES6312-8GP4GS-2P48-120W là switch công nghiệp quản lý layer 2 (Managed Industrial Ethernet Switch) với 8 cổng Gigabit PoE Ethernet + 4 cổng quang Gigabit SFP 3Onedata hỗ trợ nhiều giao thức mạng và tiêu chuẩn công nghiệp khác nhau, chẳng hạn như STP/ RSTP, 802.1Q VLAN, QoS, IGMP Static Multicast, Port Trunking, Port Mirroring v.v.

IES6312 seriesmanaged industrial PoE/non-PoE Ethernet switches 12 cổng gigabit. Nguồn PoE tuân theo tiêu chuẩn giao thức của IEEE 802.3af/ at. IES6312 Series gồm 8 model cung cấp cổng gigabit Ethernet, cổng gigabit PoE, cổng quang gigabit, cổng gigabit SFP và các cổng khác. Hỗ trợ nhiều nguồn cấp điện bao gồm 100 ~ 240VAC, 12 ~ 48VDC, 24VDC POE và 48VDC POE, lắp đặt trên DIN-Rail hoặc wall mounting, có thể đáp ứng các yêu cầu ứng dụng khác nhau.

Hỗ trợ các chức năng quản lý hoàn chỉnh, bao gồm Port Configuration, Port Statistics, Access Control, Network Diagnosis, Rapid Configuration, Online Upgrading v.v. Hơn nữa, nó hỗ trợ CLI, WEB, Telnet, SNMP và các chế độ truy cập khác.

Nguồn điện đầu vào là hai mạch cấp nguồn độc lập có thể đảm bảo hoạt động bình thường của thiết bị khi một nguồn cấp bị lỗi. Công tắc DIP có thể khôi phục ngay lập tức các giá trị mặc định ban đầu. Khi nguồn điện hoặc cổng bị lỗi liên kết, đèn báo ALARM sẽ sáng và gửi cảnh báo, trong khi đó, thiết bị báo động được kết nối với rơ le sẽ gửi cảnh báo để xử lý sự cố hiện trường nhanh chóng.

Sản phẩm được thiết kế để có thể làm việc liên tục trong môi trường công nhiệp khắc nghiệt, những nơi độc hại nguy hiểm được sử dụng rộng rãi trong lưới điện thông minh, vận chuyển đường sắt, thành phố thông minh, thành phố an toàn, năng lượng mới, hàng không vũ trụ, sản xuất thông minh, dự án quân sự và các lĩnh vực công nghiệp khác.

Thông số kỹ thuật

Standard & Protocol IEEE 802.3 for 10Base-T

IEEE 802.3u for 100Base-TX

IEEE 802.3ab for 1000Base-T

IEEE 802.3z for 1000Base-X

IEEE 802.3x for Flow Control

IEEE 802.1D for Spanning Tree Protocol

IEEE 802.1w for Rapid Spanning Tree Protocol

ITU-T G.8032 for ERPS

IEEE 802.1Q for VLAN

IEEE 802.1p for CoS

IEEE 802.1X for 802.1X Authentication

IEEE 802.1AB for LLDP

IEEE 802.3ad for LACP

IEEE 802.3af for PoE

IEEE 802.3at for PoE+

Management SNMP v1/v2c/v3 Centralized Management of Equipment, RMON, Port Mirroring, QoS, LLDP, DHCP Server, DHCP Client, File Management, Log Management, Port Statistics
Security Classification of User Permissions, Radius server authentication, anti-attack control, ACL, 802.1X Authentication, Port Alarm, DC Power Supply Alarm, Storm Suppression, SSHD Configuration, Telnet Configuration, HTTPS Configuration
Switch Function 802.1Q Vlan, Static/Dynamic Port Aggregation, Bandwidth Management, Flow Control, Port Isolation
Unicast / Multicast Static Multicast, GMRP, IGMP-Snooping
Redundancy Protocol SW-Ring, STP/RSTP, ERPS
Troubleshooting Ping, Traceroute, port loopback
Time Management SNTP
PoE The maximum power of POE port: 30W

PoE power supply pin: V+, V+, V-, V- correspond to Pin 1, 2, 3, 6

Interface Gigabit copper port: 10/100/1000Base-T(X), RJ45, Automatic Flow Control, Full/half Duplex Mode, MDI/MDI-X Autotunning

Gigabit fiber port: 1000Base-FX, optional SC/ST/FC interface

SFP slot: 1000Base-SFP, LC

Console port: CLI command line management port (RS-232), RJ45

Alarm port: 6-pin 5.08mm pitch terminal blocks(relay occupies 2 pins), support 1 relay alarm output, the current load capability is 1A@30VDC or 0.3A@125VAC

LED Indicator Running Indicator, Alarm Indicator, Port Indicator, Power Supply Indicator, PoE Indicator
Switch Property Transmission mode: store and forward

MAC address: 8K

Packet buffer size: 4Mbit

Backplane bandwidth: 24G

Switch time delay: <10μs

Power Requirement This series of products provide 4 power supply modes.

The PoE product has two optional power supply schemes:

Scheme 1

Power supply range: 24VDC PoE

Connection mode: 6-pin 5.08mm pitch terminal blocks (power supply occupies 4 pins)

Power supply quantity: dual power supply redundant backup

Connection protection: anti-reverse connection

Over-current protection: 12A

Scheme 2

Power supply input: 48VDC PoE

Connection mode: 6-pin 5.08mm pitch terminal blocks (power supply occupies 4 pins)

Power supply quantity: dual power supply redundant backup

Connection protection: anti-reverse connection

Over-current protection: 5A

Non-PoE product has two optional power supply schemes: 

Scheme 3

Power supply range: 12~48VDC

Connection mode: 6-pin 5.08mm pitch terminal blocks (power supply occupies 4 pins)

Power supply quantity: dual power supply redundant backup

Connection protection: non-polarity

Over-current protection: 3A

Scheme 4

Power supply input: 100~240VAC

Connection mode: 6-pin 5.08mm pitch terminal blocks (power supply occupies 2 pins)

Over-current protection: 5A

Environmental Limit Operating temperature range: -40~75℃

Storage temperature range: -40~85℃

Relative humidity: 5%~95% (no condensation)

Physical Characteristic Housing: IP40 protection, metal

Installation: DIN-Rail or wall mounting

Weight: ≤740g

Dimension (W x H x D): 53mm×138mm×110mm

Industrial Standard IEC 61000-4-2 (ESD), Level 3

IEC 61000-4-4 (EFT), Level 3

IEC 61000-4-5 (Surge), Level 3

Shock: IEC 60068-2-27

Free fall: IEC 60068-2-32

Vibration: IEC 60068-2-6

Certification CE, FCC, RoHS, UL61010

Thông tin đặt hàng

Available Models Gigabit Copper Port  Gigabit PoE Port Gigabit Fiber Port Gigabit SFP Slot PoE Power Power Supply
 IES6312-8GP4GF-2P24-120W 8 4 120W 24VDC POE

dual power supply

 IES6312-8GP4GS-2P24-120W 8 4 120W
 IES6312-8GP4GF-2P48-120W 8 4 120W 48VDC POE

dual power supply

IES6312-8GP4GS-2P48-120W 8 4 120W
IES6312-8GP4GF-2P48-240W 8 4 240W 48VDC POE

dual power supply

IES6312-8GP4GS-2P48-240W 8 4 240W
IES6312-8GT4GF-2P48 8 4 12~48VDC

dual power supply

IES6312-8GT4GS-2P48 8 4
IES6312-8GT4GF-P220 8 4 100~240VAC
IES6312-8GT4GS-P220 8 4

Tài liệu đang cập nhật...

Icon Mesenger Icon Phone Icon Zalo