Nhà cung cấp thiết bị truyền thông công nghiệp hàng đầu Việt Nam
Trang chủ » Sản phẩm » Switch Công Nghiệp » IES5028-4GS-2F

IES5028-4GS-2F: Switch công nghiệp quản lý 22 cổng Ethernet + 2 cổng quang + 4 cổng quang Gigabit SFP 3Onedata

Sản phẩm còn hàng.

Code: IES5028-4GS-2F Lượt xem: 31

Giá: Liên hệ

Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn

Hoàn tiền 10 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng hơn 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng chuyển phát nhanh toàn quốc
Đại diện phân phối chính thức tại Việt Nam

Switch công nghiệp quản lý 22 cổng Ethernet + 2 cổng quang + 4 cổng quang Gigabit SFP 3Onedata IES5028-4GS-2F

  • SW-Ring công nghệ sáng chế mạng vòng( Lỗi thời gian phục hồi < 20ms)
  • Hỗ trợ cổng dựa trên VLAN and IEEE802.1Q VLAN
  • Hỗ trợ NOS
  • Hỗ trợ cảnh báo role và  cảnh báo email

Hà Nội: 0904251826

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 8, Liền Kề 12, Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Thành Phố Hà Nội, Việt Nam

NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chia sẻ:

IES5028-4GS-2F là switch công nghiệp quản lý layer 2 (Managed Industrial Ethernet Switch) với 22 cổng Ethernet + 2 cổng quang + 4 cổng quang Gigabit SFP cung cấp nhiều chức năng quản lý mang nâng cao, như: SW-Ring redundancy ring network, STP/ RSTP, 802.1Q VLAN, QoS, IGMP Static Multicast, Port Trunking, Port Mirroring …

IES5028 Series hỗ trợ 1 kênh nguồn vào và 1 đầu ra cảnh báo role. Nhiệt độ làm việc -40~75℃, điện áp nguồn cấp vào rộng.Sản phẩm tuân thủ tiêu chuẩn FCC, CE phù hợp với các yêu cầu thiết kế công nghiệp đảm bảo cung cấp hiệu suất cao, chất lượng cao

Sản phẩm được sử dụng rộng rãi trong lưới điện thông minh, vận chuyển đường sắt, thành phố thông minh, thành phố an toàn, năng lượng mới, hàng không vũ trụ, sản xuất thông minh, dự án quân sự và các lĩnh vực công nghiệp khác.

Thông số kỹ thuật

Standard & Protocol IEEE 802.3 for 10Base-T

IEEE 802.3u for 100Base-TX and 100Base-FX

IEEE 802.3z for 1000Base-X

IEEE 802.3x for Flow Control

IEEE 802.1D for Spanning Tree Protocol

IEEE 802.1w for Rapid Spanning Tree Protocol

IEEE 802.1Q for VLAN

IEEE 802.1p for Class of Service

Management SNMP v1/v2c Centralized Management of Equipment, RMON, Port Mirroring, QoS, DHCP Server, DHCP Client, File Management, Port Statistics
Security Classification of User Permissions, E-mail Alarm, Port Alarm
Switch Function 802.1Q Vlan, Static Port Aggregation, Bandwidth Management, Flow Control
Unicast / Multicast Static Multicast, GMRP, IGMP-Snooping
Redundancy Protocol SW-Ring, STP/RSTP
Time Management SNTP
Interface Copper port: 10/100Base-T(X), RJ45, Automatic Flow Control, Full/Half Duplex Mode, MDI/MDI-X Autotunning

Fiber port: 100Base-FX, SC/ST/FC optional

SFP slot: 1000Base-SFP

Console port: CLI command line management port (RS-232), RJ45

Alarm port: 2-pin 5.08mm pitch terminal blocks, support 1 relay alarm output, current carrying capacity 5A@30VDC or 10A@125VAC

LED Indicator Running Indicator, Port Indicator, Power Supply Indicator, Alarm Indicator
Switch Property Transmission mode: store and forward

MAC address: 8K

Packet buffer size: 3Mbit

Backplane bandwidth: 12.8G

Switch time delay: < 10μs

Power Requirement 100~240VAC/DC support 8A overcurrent protection
Environmental Limit Operating temperature range: -40~75℃

Storage temperature range: -40~85℃

Relative humidity: 5%~95% (no condensation)

Physical Characteristic Housing: IP30 protection, metal

Installation: 19 inches 1U rack mounting

Dimension (W x H x D): 441.6mm×44.6mm×207.9mm

Industrial Standard IEC61000-4-2 (ESD), Level 4

  • Air discharge: ±15kV
  • Contact discharge: ±8kV

IEC61000-4-4 (EFT), Level 4

  • Power supply: ±4kV
  • Ethernet interface: ±2kV
  • Relay: ±4kV

IEC61000-4-5 (Surge), Level 4

  • Power supply: common mode ±4kV, differential mode ±2kV
  • Ethernet interface: ±4kV
  • Relay: common mode ±4kV, differential mode ±2kV

Shock: IEC 60068-2-27

Free fall: IEC 60068-2-32

Vibration: IEC 60068-2-6

Certification CE, FCC, RoHS, UL61010

Thông tin đặt hàng

IES5028-4GS-2F-M 22-port 10/100Base-T(X) + 2-port 100Base-FX Multi-mode SC/ST/FC + 4 port 1000Base-FX(SFP socket), 100~240VAC/DC
IES5028-4GS-2F-S 22-port 10/100Base-T(X) + 2-port 100Base-FX Single-mode SC/ST/FC + 4 port 1000Base-FX(SFP socket), 100~240VAC/DC
IES5028-4GS-2F-SS 22-port 10/100Base-T(X) + 2-port 100Base-FX Single-mode, single fiber SC/ST/FC+ 4 port 1000Base-FX(SFP socket), 100~240VAC/DC

Tài liệu đang cập nhật...

Icon Mesenger Icon Phone Icon Zalo