Nhà cung cấp thiết bị truyền thông công nghiệp hàng đầu Việt Nam
Trang chủ » Sản phẩm » Switch Công Nghiệp » Switch công nghiệp không quản lý (Unmanaged) » IES2105-5T-P220

Switch công nghiệp 5 cổng Ethernet 3Onedata IES2105-5T-P220

Sản phẩm còn hàng.

Code: IES2105-5T-P220 Lượt xem: 430

Giá: Liên hệ

Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn

Hoàn tiền 10 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng hơn 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng chuyển phát nhanh toàn quốc
Đại diện phân phối chính thức tại Việt Nam

Hà Nội: 0904251826

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 8, Liền Kề 12, Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Thành Phố Hà Nội, Việt Nam

NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chia sẻ:

Switch công nghiệp 5 cổng Ethernet 3Onedata IES2105-5T-P220

IES2105 Series là thiết bị chuyển mạch – switch công nghiệp PoE/ Non-PoE không được quản lý. Dòng sản phẩm này cung cấp nhiều tùy chọn với: cổng Ethernet 100M, cổng quang 100M và cổng Ethernet 100M PoE đi kèm là nguồn cấp 220VAC hoặc 12 ~ 48VDC và 48VDC PoE.

DIP switch có thể thực hiện các chức năng như khung jumbo, one-key VLAN và flow control. Phần cứng sử dụng thiết kế không quạt, tiêu thụ điện năng thấp và nhiệt độ và điện áp rộng, đã vượt qua các bài kiểm tra tiêu chuẩn công nghiệp nghiêm ngặt và phù hợp với môi trường cảnh công nghiệp với các yêu cầu khắc nghiệt đối với EMC. Nó có thể được sử dụng rộng rãi trong lưới điện thông minh, giao thông đường sắt, thành phố thông minh, thành phố an toàn, năng lượng mới, sản xuất thông minh và các lĩnh vực công nghiệp khác.

Đặc tính kỹ thuật

Standard & Protocol IEEE 802.3 for 10Base-TIEEE 802.3u for 100Base-TX and 100BaseFX

IEEE 802.3x for Flow Control

IEEE 802.1Q for VLAN

IEEE 802.3af for PoE

IEEE 802.3at for PoE+

PoE The maximum power of PoE port: 30WThe power supply pin of PoE: V+, V+, V-, V- correspond to Pin 1, 2, 3, 6
Interface 100M copper port: 10/100Base-T(X), RJ45, Automatic Flow Control, Full/half Duplex Mode, MDI/ MDI-X Autotunning100M fiber port: 100Base-FX, optional SC/ST/FC

100M POE copper port: 10/100Base-T(X) RJ45, automatic flow control, full/half duplex mode, MDI/ MDI-X autotunning, POE port, output power of 15W or 30W.

Indicator Port Indicator, Power Supply Indicator, PoE Indicator
Switch Property MAC address: 2KBackplane bandwidth: 1G

Transmission mode: store and forward

Switch time delay: <10μs

Power Supply Optional AC/DC power supply, 12~ 48VDC, 48VDC PoE or 220VAC3-pin 7.62mm pitch terminal blocks
Power Consumption
Available Models No-load @48VDC Full-load @48VDC
IES2105-5T-P48 ≤0.96W ≤1.4W
IES2105-4P1F-P48 ≤2W ≤110W
Working Environment Operating temperature: -40~75℃Storage temperature: -40~85℃

Relative humidity: 5%~95% (no condensation)

Physical Characteristic Housing: IP40 protection, metalInstallation: DIN-Rail mounting

Dimension (W x H x D): 35mm×110mm×95mm

Weight

  • IES2105-5T-P48, IES2105-5T-P220: 356g
  • IES2105-4P1F-P48, IES2105-4P1F-P220: 384g
  • IES2105-4T1F-P220: 375g
  • IES2105-3T2F-P48, IES2105-3T2F-P220: 355g
Industrial Standard IEC 61000-4-2 (ESD, electrostatic discharge), Level 4

  • Air discharge: ±15kV
  • Contact discharge: ±8kV

IEC 61000-4-4 (EFT, electrical fast transient), Level 4

  • Power supply: ±4kV
  • Signal: ±2kV

IEC 61000-4-5 (Surge), Level 4

  • Power supply: differential mode±2kV, common mode±4kV
  • Signal: differential mode±2kV, common mode±4kV

Shock: IEC 60068- 2- 27

Free fall: IEC 60068- 2- 32

Vibration: IEC 60068- 2- 6

Certification CE, FCC, RoHS
Warranty 3 years

Thông tin đặt hàng

Available Models 100M Copper Port 100M Fiber Port 100M PoE Port Power Supply
IES2105-5T-P48 5 12~48VDC
IES2105-4T1F-P48 4 1
IES2105-3T2F-P48 3 2
IES2105-5T-P220 5 220VAC
IES2105-4T1F-P220 4 1
IES2105-3T2F-P220 3 2
IES2105-4P1T-P48 1 4 48VDC PoE
IES2105-4P1F-P48 1 4
Datasheet
Quick Guide