Nhà cung cấp thiết bị truyền thông công nghiệp hàng đầu Việt Nam
Trang chủ » Sản phẩm » Switch Công Nghiệp » IES206-2GS

IES206-2GS: Switch công nghiệp 4 cổng Ethernet + 2 cổng quang SFP 3Onedata

Sản phẩm còn hàng.

Code: IES206-2GS Lượt xem: 39

Giá: Liên hệ

Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn

Hoàn tiền 10 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng hơn 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng chuyển phát nhanh toàn quốc
Đại diện phân phối chính thức tại Việt Nam

Hà Nội: 0904251826

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 8, Liền Kề 12, Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Thành Phố Hà Nội, Việt Nam

NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chia sẻ:

IES206-2GS là switch công nghiệp không quản lý với 4 cổng Ethernet 10/100 Base-TX và 2 cổng quang SFP 1000Base-FX. Chế độ bảo vệ theo chuẩn IP40, LED hiển thị giúp theo dõi kiểm soát hệ thống mạng của bạn.

Nguồn điện đầu vào gồm hai mạch cấp nguồn độc lập có thể đảm bảo hoạt động bình thường của thiết bị khi một nguồn điện bị hỏng.

Phần cứng sử dụng thiết kế không quạt, tiêu thụ điện năng thấp, nhiệt độ và điện áp rộng và đã vượt qua các thử nghiệm tiêu chuẩn công nghiệp nghiêm ngặt, có thể phù hợp với môi trường cảnh công nghiệp với các yêu cầu khắc nghiệt đối với EMC.

Sản phẩm được sử dụng rộng rãi trong lưới điện thông minh, giao thông đường sắt, thành phố thông minh, thành phố an toàn, năng lượng mới, hàng không vũ trụ, sản xuất thông minh, dự án quân sự và các lĩnh vực công nghiệp khác.

Thông số kỹ thuật

Standard & Protocol IEEE 802.3 for 10Base-T

IEEE 802.3u for 100Base-TX

IEEE 802.3z for 1000Base-X

Interface Copper port: 10/100Base-T(X), RJ45, Automatic Flow Control, Full/Half Duplex Mode, MDI/MDI-X Autotunning

Fiber port: 1000Base-FX, SC/ST/FC optional

SFP slot: 1000Base-SFP

Switch Property Transmission mode: store and forward

MAC address: 8K

Packet buffer size: 1Mbit

Backplane bandwidth: 7.6G

Switch time delay: <10μs

LED indicator Running Indicator, Port Indicator, Power Supply Indicator
Power Requirement 12~48VDC, 4-pin 7.62mm pitch terminal blocks dual power supply redundancy, non-polarity, reverse connection protection
Mechanical Housing: IP40 protection, metal

Installation: DIN-Rail mounting or wall mounting

Dimension (W x H x D):

53mm×136mm×105mm(IES206-2GS)

53mm×138mm×110mm(IES206-2GF)

Environmental Operating Temperature: -45°C to 75°C
Storage Temperature: -45°C to 85°C
Relative Humidity: 10 to 95% (non-condensing)
Standard IEC 61000-4-2 (ESD), Level 4

  • Air discharge: ±15kV
  • Contact discharge: ±8kV

IEC 61000-4-4 (EFT), Level 4

  • Power supply: ±4kV
  • Ethernet port: ±2kV
  • Relay: ±4kV

IEC 61000-4-5 (Surge), Level 4

  • Power supply: common mode ±4kV, differential mode±2kV
  • Ethernet port: ±2kV
  • Relay: common mode±4kV, differential mode±2kV

Shock: IEC 60068-2-27

Free fall: IEC 60068-2-32

Vibration: IEC 60068-2-6

Certification CE, FCC, RoHS

Thông tin đặt hàng

Available Models Gigabit SFP Slot Gigabit Fiber Port 100M Copper Port Power Supply Range
IES206-2GS  2 0 4  12~48VDC

dual power supply

IES206-2GF  0 2  4
Datasheet
Icon Mesenger Icon Phone Icon Zalo