Nhà cung cấp thiết bị truyền thông công nghiệp hàng đầu Việt Nam
Trang chủ » Sản phẩm » Bộ Chuyển Đổi Fieldbus » Card, Module, Bộ chuyển đổi, Gateway giao thức CAN BUS » ICP222-2F-2CI

ICP222-2F-2CI: Bộ chuyển đổi 2 cổng CAN Bus sang 2 cổng Quang 3Onedata

Sản phẩm còn hàng.

Code: ICP222-2F-2CI Lượt xem: 32

Giá: Liên hệ

Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn

Hoàn tiền 10 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng hơn 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng chuyển phát nhanh toàn quốc
Đại diện phân phối chính thức tại Việt Nam

Hà Nội: 0904251826

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 8, Liền Kề 12, Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Thành Phố Hà Nội, Việt Nam

NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chia sẻ:

ICP222-2F-2CI là bộ chuyển đổi 2 cổng CAN Bus sang  2 cổng CAN và 2 cổng quang Ethernet bên trong. Nó có thể thực hiện kết nối giữa mạng CAN-Bus và mạng Ethernet một cách dễ dàng để mở rộng hơn nữa phạm vi truyền thông của mạng CAN-Bus.

CAN Server hỗ trợ nhiều giao thức mạng khác nhau, chẳng hạn như TCP, UDP, TELNET, SW-Ring, ARP, ICMP, HTTP, DNS và giao thức DHCP. Nó cũng sở hữu các chức năng quản lý hoàn chỉnh, bao gồm Kiểm soát truy cập, Cấu hình nhanh, Nâng cấp trực tuyến, v.v. Mỗi CAN hỗ trợ 4 kết nối phiên TCP hoặc UDP và nhiều chế độ hoạt động như TCP Server, TCP Client, UDP và TCP Auto. Hơn nữa, nó hỗ trợ WEB, TELNET và các chế độ truy cập khác. Nó có thể cung cấp cho người dùng những trải nghiệm tốt thông qua thiết kế thân thiện của giao diện hệ thống quản lý mạng, hoạt động đơn giản và thuận tiện.

DIP switch có thể thực hiện khôi phục cài đặt gốc và truy cập điện trở đầu cuối. Phần cứng sử dụng thiết kế không quạt, tiêu thụ điện năng thấp, nhiệt độ và điện áp rộng và đã vượt qua các thử nghiệm tiêu chuẩn công nghiệp nghiêm ngặt, có thể phù hợp với môi trường cảnh công nghiệp với các yêu cầu khắc nghiệt đối với EMC

Sản phẩm được sử dụng rộng rãi trong việc lấy dữ liệu về PLC, tự động hóa công nghiệp, tự động hóa tòa nhà, quan trắc, v.v.

Thông số kỹ thuật

Fiber Port Standard: IEEE 802.3u for 100Base-FX

Protocol: TCP, UDP, ARP, HTTP, SW-Ring, TELNET, ICMP, DHCP, DNS

Port quantity: 2

Ring network configuration: single ring

Transmission speed: 100M

Interface form: SC/ST/FC

Duplex mode: full duplex

Transmission distance:

  • multimode: 2km
  • single mode: 20/40/60/80/100/120km

Transmission wavelength:

  • multimode: 1310nm
  • single mode: 1310nm or 1550nm

Operating mode: 4 sessions, support operating modes like TCP Server, TCP Client, UDP, TCP Auto, advanced TCP Server and advanced UDP

CAN Interface Standard: CAN2.0A, CAN2.0B

Interface quantity: 2 CAN ports

CAN signal: CANH, CANL

Duplex mode: 2-wire Half Duplex Mode

Baud rate: 2.5kbps-1000kbps

Load capacity: support concurrent transmitting of 110 nodes

Transmission distance: 40m~10km

Interface form: adopt 4-pin 5.08mm pitch terminal blocks

Terminating resistor: optional external 120Ω terminating resistor

Interface protection: 2kVAC isolation protection

Console Port CLI command line management port (RS-232), RJ45
Configuration Method WEB configuration management, TELNET configuration, Windows configuration tool
Redundancy Technology SW-Ring
LED Indicator Power supply indicator, running indicator, Ethernet fiber port indicator, CAN port indicator
Power Requirement 12~48VDC

3-pin 7.62mm pitch terminal blocks

Support non-polar connection

Power Consumption No-load: 2.81W@24VDC

Full-load: 3.00W@24VDC

Environmental Limit Operating temperature: -40~75℃

Storage temperature:-40~85℃

Relative humidity: 5%~95%(no condensation)

Physical Characteristic Housing: IP40 protection, metal

Installation: DIN-Rail mounting

Dimension (W x H x D): 35mm×110mm×95mm

Weight: 374g

Industrial Standard IEC 61000-4-2 (ESD, electrostatic discharge), Level 3

  • Air discharge: ±8kV
  • Contact discharge: ±6kV

IEC 61000-4-4 (EFT, electrical fast transient), Level 4

  • Power supply: ±4kV

IEC 61000-4-5 (Surge), Level 3

  • Power supply: common mode±2kV, differential mode±1kV
  • CAN port: common mode±2kV, differential mode±1kV

Shock: IEC 60068-2-27

Free fall: IEC 60068-2-32

Vibration: IEC 60068-2-6

Certification CE, FCC, RoHS

Thông tin đặt hàng

Available Models CAN Fiber Port Power Supply
ICP222-2F-2CI 2 2 12~48VDC
Datasheet
Icon Mesenger Icon Phone Icon Zalo