Nhà cung cấp thiết bị truyền thông công nghiệp hàng đầu Việt Nam
Trang chủ » Sản phẩm » Bộ Chuyển Đổi Fieldbus » GW-2139M CR

I-2542-B CR: Bộ chuyển đổi tín hiệu RS-232/422/485 sang quang Single-Mode 15 Km, SC TX RX 1310 nm 1550 nm ICP DAS

Sản phẩm còn hàng.

Code: I-2542-B CR Lượt xem: 492

Giá: Liên hệ

Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn

Hoàn tiền 10 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng hơn 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng chuyển phát nhanh toàn quốc
Đại diện phân phối chính thức tại Việt Nam

Hà Nội: 0904251826

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 8, Liền Kề 12, Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Thành Phố Hà Nội, Việt Nam

NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chia sẻ:

I-2542-B CR: Bộ chuyển đổi tín hiệu RS-232/422/485 sang quang Single-Mode 15 Km, SC TX RX 1310 nm 1550 nm ICP DAS

Se ri I-2542 của bộ chuyển quang sợi đơn hỗ trợ công nghệ ghép kênh phân chia theo bước sóng (WDM) cho phép bạn 2 kênh truyền dữ liệu độc lập để truyền và nhận hơn 1 đường truyền cáp quang tiêu chuẩn single mode. Điều này không chỉ tăng gấp đôi băng thông hiện có của bạn mà còn giảm hiệu quả chi phí tăng một cơ sở hạ tầng cáp quang mới. I-2542-A và I-2542-B là 1 cặp

Tính năng chung:

  • Tự động điều khiển hướng RS-485
  • Truyền dẫn cáp quang cho phép 15 km cho I-2542-A/I-2542-B
  • Tránh sét đánh và nhiễu EMI/RFI
  • Hỗ trợ +10 VDC ~ +30 VDC
  • Bảo vệ ESD cho dòng dữ liệu RS-232/422/485
  • DIN-Rail Mounting
  • Hỗ trợ nhiệt độ hoạt động -25 °C ~ +75 °C

Thông số kỹ thuật

EMS Protection
ESD (IEC 61000-4-2) Yes
LED Indicators
Status 1 x Power and Communication
COM Ports
Ports 1 x RS-232/422/485
Baud Rate 1200 ~ 115200 bps
Fiber
Ports Single-Mode; SC connector x 1
Fiber Cable 8.3/125, 8.7/125, 9/125 or 10/125 μm
Transmission Distance (LoS) 15 km
Wavelength TX: 1550, RX: 1310 nm
Power
Input Range +10 VDC ~ +30 VDC (Non-isolated)
Consumption 2 W
Mechanical
Casing Plastic
Dimensions (mm) 33 x 89 x 107 (W x L x H)
Installation DIN-Rail Mounting
Environmental
Operating Temperature -25 ~ +75 °C
Storage Temperature -30 ~ +75 °C
Humidity 10 ~ 95% RH, Non-condensing

Specification Memo

Important Note: You must purchase both I-2542-A and I-2542-B since these products work as a pair.

Thông tin đặt hàng

I-2542-B     CR RS-232/422/485 to Single-Mode 15 Km, SC Fiber optic converter, TX 1550 nm, RX 1310 nm (RoHS)
Datasheet
Icon Mesenger Icon Phone Icon Zalo