Nhà cung cấp thiết bị truyền thông công nghiệp hàng đầu Việt Nam
Trang chủ » Sản phẩm » Bộ Chuyển Đổi Fieldbus » GW-2139M CR

I-2541 CR: Bộ chuyển đổi tín hiệu RS-232/422/485 sang quang Mulit-Mode ICP DAS

Sản phẩm còn hàng.

Code: I-2541 CR Lượt xem: 495

Giá: Liên hệ

Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn

Hoàn tiền 10 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng hơn 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng chuyển phát nhanh toàn quốc
Đại diện phân phối chính thức tại Việt Nam

Hà Nội: 0904251826

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 8, Liền Kề 12, Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Thành Phố Hà Nội, Việt Nam

NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chia sẻ:

I-2541 CR: Bộ chuyển đổi tín hiệu RS-232/422/485 sang quang Mulit-Mode ICP DAS

I-2541 là một bộ chuyển đổi tín hiệu RS-232/422/485 sang quang đảm bảo việc truyền dữ liệu bằng cách sử dụng truyền dẫn cáp quang để cung cấp khả năng miễn nhiễm với nhiễu EMI / RFI. I-2541 được sử dụng cho kết nối RS-232/422 điểm tới điểm và ứng dụng multi-drop RS-485 để truyền 1 tín hiệu lên tới 2km và là một giải pháp hoàn hảo cho các ứng dụng nơi mà việc truyền thông phải được bảo vệ khỏi tiếp xúc điện, nước dâng và ăn mòn hóa học.

Tính năng chung:

  • Tự động điều khiển hướng RS-485
  • Truyền dẫn cáp quang cho phép 2 km cho I-2541
  • Tránh sét đánh và nhiễu EMI/RFI
  • Hỗ trợ +10 VDC ~ +30 VDC
  • Bảo vệ ESD cho dòng dữ liệu RS-232/422/485
  • DIN-Rail Mounting
  • Hỗ trợ nhiệt độ hoạt động -25 °C ~ +75 °C

Thông số kỹ thuật

EMS Protection
ESD (IEC 61000-4-2) Yes
LED Indicators
Status 1 x Power and Communication
COM Ports
Ports 1 x RS-232/422/485
Baud Rate 300 ~ 115200 bps
Fiber
Ports Multi Mode; ST connector x 1
Fiber Cable 50/125, 62.5/125, 100/140 μm
Transmission Distance (LoS) 2 km, (62.5/125 μm recommended)
Wavelength 850 nm
Power
Input Range +10 VDC ~ +30 VDC (Non-isolated)
Consumption 1.5 W
Mechanical
Casing Plastic
Dimensions (mm) 33 x 89 x 107 (W x L x H)
Installation DIN-Rail Mounting
Environmental
Operating Temperature -25 ~ +75 °C
Storage Temperature -30 ~ +75 °C
Humidity 10 ~ 95% RH, Non-condensing

Thông tin đặt hàng

I-2541     CR RS-232/422/485 to Mulit-Mode 2 Km, ST Fiber optic converter (RoHS)
Datasheet
Icon Mesenger Icon Phone Icon Zalo