Nhà cung cấp thiết bị truyền thông công nghiệp hàng đầu Việt Nam
Trang chủ » Sản phẩm » Bộ Chuyển Đổi Fieldbus » GW-2139M CR

I-2533CS-FD CR: Bộ chuyển đổi tín hiệu CAN/CAN FD sang quang Single-mode ICP DAS

Sản phẩm còn hàng.

Code: I-2533CS-FD CR Lượt xem: 518

Giá: Liên hệ

Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn

Hoàn tiền 10 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng hơn 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng chuyển phát nhanh toàn quốc
Đại diện phân phối chính thức tại Việt Nam

Hà Nội: 0904251826

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 8, Liền Kề 12, Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Thành Phố Hà Nội, Việt Nam

NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chia sẻ:

I-2533CS-FD CR: Bộ chuyển đổi tín hiệu CAN/CAN FD sang quang Single-mode ICP DAS

I-2533CS-FD là một bộ chuyển đổi dạng cầu nối CAN/CAN FD (CAN với tốc độ truyền linh hoạt) được sử dụng để thành lập một kết nối giữa 2 hệ thống CAN bus thông qua phương tiện truyền thông sợi quang single mode. Để giải quyết vấn đề giữa CAN/CAN FD và phương tiện truyền dẫn quang, I-2533CS-FD được thiết kế đặc biệt cho chuyển đổi tín hiệu điện CAN/CAN FD bus tới cáp quang. Ngoài ra, I-2533CS-FD có 3 tính năng quan trọng. Đầu tiên, giới hạn khoảng cách truyền thông của hệ thống CAN bus sẽ không bị tác động bởi tốc độ truyền CAN/CAN FD khác nhau. Điều đó có nghĩa rằng khoảng cách làm việc CAN/CAN FD bus có thể được mở rộng. Thứ hai, Bus lỗi trong một mạng CAN/CAN FD sẽ không ảnh hưởng tới hoạt động mạng CAN/CAN FD khác. Cuối cùng, 2 mạng CAN/CAN FD có thể truyền thông với nhau bằng việc sử dụng tốc độ truyền CAN/CAN FD khác nhau cho sự linh hoạt cao.

Tính năng chung:

  • Tương thích với tiêu chuẩn ISO 11898-2
  • Tương thích với đặc điểm kỹ thuật CAN 2.0 A/B và FD
  • CAN FD hỗ trợ cho tiêu chuẩn ISO và Non-ISO (Bosch) có thể hoán đổi
  • Tốc độ CAN FD bit cho trường dữ liệu từ 100 kbps tới 10000 kbps
  • Tốc độ CAN bit từ 10 kbps tới 1000 kbps
  • Phát hiện đường đứt sợi
  • Hỗ trợ cấu hình tin nhắn đệm CAN Bus
  • Hỗ trợ cập nhật firmware thông qua USB
  • Chức năng định tuyến tin nhắn CAN cơ bản thông qua cài đặt Group ID.
  • Có thể hoán đổi điện trở đầu cuối 120 ohm tích hợp cho CAN Bus
  • Công tắc nhúng cho cấu hình tốc độ truyền CAN/CAN FD

Thông số kỹ thuật

LED Indicators
Status 1 x Power, 3 x CAN status, 2 x Fiber status
Fiber
Fiber Cable 8.3/125, 8.7/125, 9/125 or 10/125 μm
Wavelength 1310 nm
TX Output -15 dBm Min. , -8 dBm Max.
RX Sensitivity -34 dBm Max.
RX Overload -5 dBm Max.
Budget 19 dBm
Propagation Delay 190 us (*Note1)
Distance Between Stations 30 km (9/125 μm recommended)
USB
Specification USB 2.0 High Speed (480Mbps)
Connector USB Type B, Mini-B
Driver Built-in Windows 7/8.1/10
CAN
Ports 1
Baud Rate CAN bit rates: 10 k ~ 1 M bps,
CAN FD bit rates for data field: 100 k ~ 10M bps (*Note2)
Terminal Resistor Switch for 120Ω terminal resistor
Specification ISO 11898-2, CAN 2.0 A/B and FD
Filter Yes
Power
Input Range +10 VDC ~ +30 VDC
Consumption 3 W
Mechanical
Casing Plastic
Dimensions (mm) 33 x 127 x 101 (W x L x H)
Installation DIN-Rail
Environmental
Operating Temperature -25 ~ +75 °C
Storage Temperature -30 ~ +80 °C
Humidity 10 ~ 90% RH, Non-condensing

Bản ghi nhớ thông số kỹ thuật

Lưu ý 1: Độ trễ lan truyền phụ thuộc vào tốc độ truyền CAN Bus và định dạng bản tin CAN. Gía trị này đã được kiểm tra bằng cách sử dụng tốc độ truyền CAN là 1 Mbps, CAN ID 0x12345678 và 8 bytes dữ liệu với 1 giá trị 0xFF.
Lưu ý 2: Tốc độ truyền dữ liệu tối đa CAN FD có thể bị vượt quá phụ thuộc vào điều kiện vận hành cụ thể (chiều dài cáp, cấu trúc mạng, cài đặt,…), nhưng nó cũng có thể không đạt đến.

Ứng dụng

  • Hệ thống điều khiển
  • Tự động hóa tòa nhà
  • Tự động hóa nhà máy
  • Thu thập dữ liệu phân tán

Thông tin đặt hàng

I-2533CS-FD     CR CAN/CAN FD to Single-mode Fiber Bridge; 1 (30 km) single-mode, SC connector (RoHS)
Datasheet
Icon Mesenger Icon Phone Icon Zalo