Nhà cung cấp thiết bị truyền thông công nghiệp hàng đầu Việt Nam
Trang chủ » Sản phẩm » Bộ Chuyển Đổi Fieldbus » GW-2139M CR

I-2533CS-A CR: Bộ chuyển đổi tín hiệu CAN sang quang Single-mode ICP DAS

Sản phẩm còn hàng.

Code: I-2533CS-A CR Lượt xem: 543

Giá: Liên hệ

Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn

Hoàn tiền 10 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng hơn 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng chuyển phát nhanh toàn quốc
Đại diện phân phối chính thức tại Việt Nam

Hà Nội: 0904251826

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 8, Liền Kề 12, Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Thành Phố Hà Nội, Việt Nam

NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chia sẻ:

I-2533CS-A CR: Bộ chuyển đổi tín hiệu CAN sang quang Single-mode ICP DAS

I-2533CS-A và I-2533CS-B là một bộ chuyển đổi dạng cầu nối cục bộ CAN được sử dụng để thành lập một kết nối giữa 2 hệ thống CAN bus thông qua phương tiện truyền thông sợi quang single mode. Để giải quyết vấn đề giữa CAN và phương tiện truyền dẫn quang, I-2533CS-A/B được thiết kế đặc biệt cho chuyển đổi tín hiệu điện CAN bus tới cáp quang. I-2533CS-A/B có 3 tính năng quan trọng. Đầu tiên, giới hạn khoảng cách truyền thông của hệ thống CAN bus sẽ không bị tác động bởi tốc độ truyền CAN khác nhau. Điều đó có nghĩa rằng khoảng cách làm việc CAN bus có thể được mở rộng. Thứ hai, Bus lỗi trong một mạng CAN sẽ không ảnh hưởng tới hoạt động mạng CAN khác. Cuối cùng, 2 mạng CAN có thể truyền thông với nhau bằng việc sử dụng tốc độ truyền CAN khác nhau cho sự linh hoạt cao.

Important Note: Bạn phải mua cả I-2533CS-A và I-2533CS-B vì chúng làm việc theo cặp.

 

Tính năng chung:

  • Loại sợi quang: SC ; Single mode ; 100 Base-FX
  • Khoảng cách truyền tối đa lên tới 30 km ở bất kỳ tốc độ truyền CAN nào
  • Bộ thu phát NXP TJA1042 CAN
  • 2500 Vrms cách ly phía CAN
  • Hỗ trợ CAN 2.0A và CAN 2.0B
  • Tương thích hoàn toàn với tiêu chuẩn ISO 11898-2
  • Công tắc xoay cho cấu hình tốc độ truyền CAN
  • Tích hợp chuyển mạch cho điện trở cuối 120 Ω
  • Khối đầu cuối có thể tháo rời, gắn dễ dàng trên DIN-Rail
  • Cho phép người dùng xác định tốc độ CAN
  • Xác định sợi đứt
  • Công cụ tiện ích cho cấu hình bộ đệm bản tin CAN
  • Cổng CAN với cùng Group ID có thể truyền thông với nhau

Thông số kỹ thuật

LED Indicators
Status 1 x Power
3 x CAN status
2 x Fiber status
COM Ports
Ports 1 x RS-232 (Utility Port)
Fiber
Ports Single-Mode; SC connector x 1; 100 Base-FX
Fiber Cable 8.3/125, 8.7/125, 9/125 or 10/125 μm
Wavelength TX: 1310, RX: 1550 nm
TX Output -14 dBm Min. , -8 dBm Max.
RX Sensitivity -31 dBm Max.
RX Overload -5 dBm Max.
Budget 17 dBm
Propagation Delay 190 us (*Note2)
Distance Between Stations 15 km (9/125 μm recommended)
CAN
Ports 1
Baud Rate 10 k ~ 1 M bps
Isolation 500 Vrms on the CAN side
Terminal Resistor Switch for 120Ω terminal resistor
Specification ISO 11898-2, CAN 2.0A and CAN 2.0B
Filter Yes
Power
Input Range +10 VDC ~ +30 VDC
Consumption 3 W
Mechanical
Casing Plastic
Dimensions (mm) 33.0 x 126 x 101 (W x L x H)
Installation DIN-Rail
Environmental
Operating Temperature -25 ~ +75 °C
Storage Temperature -30 ~ +80 °C
Humidity 10 ~ 90% RH, Non-condensing

Bản ghi nhớ thông số kỹ thuật

Lưu ý 1: I-2533CS-A và I-2533CS-B là 1 cặp. Người dùng phải sử dụng cặp trong ứng dụng. Bởi vì đặc tính này, Group ID của I-2533CS-A và I-2533CS-B không được sử dụng.
Lưu ý 2: Độ trễ lan truyền phụ thuộc vào tốc độ truyền CAN Bus và định dạng bản tin CAN. Gía trị này đã được kiểm tra bằng cách sử dụng tốc độ truyền CAN là 1 Mbps, CAN ID 0x12345678 và 8 bytes dữ liệu với 1 giá trị 0xFF.

Ứng dụng

Remotely Operated underwater Vehicle system( Traditional Chinese)

Remotely Operated underwater Vehicle system( English )

 

 

 

Network Deployment

CAN Baud rate [bit/sec Ideal Fiber Length [km]
1M 30
800K 30
500K 30
250K 30
125K 30
50K 30
20K 30
10K 30

Thông tin đặt hàng

I-2533CS-A     CR CAN to Single-mode Fiber Bridge ; 1 (15 km) single-mode, SC connector, TX 1310 nm, RX 1550 nm (RoHS)
Datasheet