Nhà cung cấp thiết bị truyền thông công nghiệp hàng đầu Việt Nam
Trang chủ » Sản phẩm » Bộ chuyển đổi quang điện » Khung giá bộ chuyển đổi quang điện » SWB8045I-342

Bộ chuyển đổi tín hiệu Gigabit Ethernet Planet GT-905A

Sản phẩm còn hàng.

Code: GT-905A Lượt xem: 142

Giá: Liên hệ

Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn

Hoàn tiền 10 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng hơn 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng chuyển phát nhanh toàn quốc
Đại diện phân phối chính thức tại Việt Nam

Hà Nội: 0904251826

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 8, Liền Kề 12, Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Thành Phố Hà Nội, Việt Nam

NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chia sẻ:

Bộ chuyển đổi tín hiệu Gigabit Ethernet Planet GT-905A

Bộ chuyển đổi tín hiệu Gigabit quản lý từ xa WEB/SNMP/OAM Converter
Seri PLANET GT-90x là 1 bộ chuyển đổi tín hiệu quản lý 10/100/1000BASE-T sang 1000BASE-LX / SX được phát triển để đáp ứng các yêu cầu tiến bộ cho ứng dụng mạng xa hơn và được trang bị tính năng cắm & chạy. Seri GT-90x cung cấp tất cả các loại của 10/100/1000Mbps Ethernet trên cổng RJ-45 và cung cấp hiệu suất Gigabit quang tính ổn định cao. Nó hỗ trợ chuyển đổi giữa mạng Ethernet 10/100/1000BASE-T và quang 1000BASE-LX / SX , bao gồm đầu nối SC / SFP / WDM với phương tiện single-mode hoặc multi-mode được yêu cầu. Tín hiệu Ethernet cho phép 3 loại của phân đoạn kết nối dễ dàng, hiệu quả và không tốn kém.

Giao diện quản lý web thân thiện/ tập trung/ đơn giản Interface
Để quản lý hiệu quả, bộ chuyển đổi tín hiệu quản lý GT-90x được trang bị với giao diện Web / SNMP từ xa. Với quản lý dựa trên web tích hợp của nó, seri PLANET GT-90x hoạt động như một cơ sở dễ sử dụng, cấu hình và quản lý độc lập. Seri GT-90x cũng cung cấp giao thức tiêu chuẩn quản lý mạng đơn giản (SNMP) và có thể được quản lý thông qua bất kỳ phần mềm quản lý dựa trên tiêu chuẩn nào. Hơn thế nữa, giao thức TS-1000/802.3ah OAM (vận hành, quản trị và bảo trì) hỗ trợ trợ giúp thiết bị từ xa được quản lý và giám sát bởi GT-90x.

Nâng cao các tính năng quán lý
Seri GT-90x có thể được lập trình cho chức năng quản lý tiên tiến như cấu hình địa chỉ IP, chức năng DHCP Client, cấu hình cổng, cấu hình bộ chuyển đổi tín hiệu, 802.1Q Tag VLAN, Q-in-Q VLAN, kiểm soát băng thông vào/ra, bộ lọc giao thức QoS và Layer, bão phát sóng và kiểm soát băng thông để tăng cường sử dụng băng thông.

Dễ dàng lắp đặt
Như seri GT-90x seri bộ chuyển đổi tín hiệu Gigabit Ethernet quản lý hoàn toàn tuân thủ IEEE 802.3 10BASE-T, IEEE 802.3u 100BASE-TX, IEEE 802.3ab 1000BASE-T và IEEE 802.3z 1000BASE-LX / SX, sự cài đặt chuyển đổi Gigabit nhanh chóng và đơn giản dễ dàng bởi sử dụng tính năng  cắm & chạy. Seri GT-90x này có thể được sử dụng như một thiết bị đứng 1 mình hoặc như 1 module trượt trong khung giá khe cắm bộ chuyển đổi tín hiệu PLANET (MC-700, MC-1000 và MC-1500). Khung giá khe cắm bộ chuyển đổi tín hiệu có thể cung cấp nguồn DC tới seri GT-90x để duy trì mạng cáp quang ở vị trí trung tâm.

Tính năng

Thông số kỹ thuật

Hardware Specifications
Standards IEEE 802.3, 10BASE-T
IEEE 802.3u, 100BASE-TX/FX
IEEE 802.3ab, 1000BASE-T
IEEE 802.3z, 1000BASE-SX/LX
Ports 1 x 10/100/1000BASE-T port,
1 x 1000BASE-SX/LX port
Copper Interface RJ-45 port (Auto-MDI/MDI-X) Twisted Pair
Optic Interface GT-902/GT-902S: SC
GT-905A: SFP (100/1000X)
GT-906A15/GT-906B15/GT-906A60/GT-906A60: WDM
Optic Wavelength GT-902: 850nm
GT-902S: 1310nm
GT-905A: N/A
GT-906A15: TX:1310nm / RX:1550nm
GT-906B15: TX:1550nm / RX:1310nm
GT-906A60: TX:1310nm / RX:1550nm
GT-906B60: TX:1550nm / RX:1310nm
Launch Power(dBm) Max. GT-902: -4 dBm
GT-902S: -3 dBm
GT-905A: N/A
GT-906A15: -3 dBm
GT-906B15: +5 dBm
GT-906A60: -3 dBm
GT-906B60: +4 dBm
Launch Power(dBm) Min. GT-902: -9.5 dBm
GT-902S: -9.5dBm
GT-905A: N/A
GT-906A15: -9 dBm
GT-906B15: 0 dBm
GT-906A60: -9 dBm
GT-906B60: -1 dBm
Receive Sensitivity GT-902: -13.5 dBm
GT-902S: -14.4 dBm
GT-905A: N/A
GT-906A15: -21 dBm
GT-906B15: -25 dBm
GT-906A60: -21 dBm
GT-906B60: -25 dBm
Maximum Input power GT-902: -18 dBm
GT-902S: -20 dBm
GT-905A: N/A
GT-906A15: -3 dBm
GT-906B15: -3 dBm
GT-906A60: -2 dBm
GT-906B60: -2 dBm
Speed Twisted-pair 10/20Mbps for Half / Full-Duplex
100/200Mbps for Half / Full Duplex
2000Mbps for Full-Duplex
Speed Fiber-optic 2000Mbps for Full-Duplex
Cable Twisted-pair 10BASE-T: 2-pair UTP Cat. 3,4,5, up to 100 m
100BASE-TX: 2-pair UTP Cat. 5, up to 100 m
1000BASE-T: 4-pair STP Cat 5 up to 100m
Cable Fiber-optic Cable • 50/125μm or 62.5/125μm multi-mode fiber cable, up to 220/550m.
• 9/125μm single-mode cable, provides long distance for 10/15/20/30/40/50/60/70/120km (very on fiber transceiver or SFP module)
LED Indicator • PWR,
• TP LINK/ACT, 1000
• Fiber LINK/ACT
Power Consumption 4 watts/ 13 BTU (maximum)
Power Input DC 5V / 2A
Dimensions (W x D x H) 94 x 70 x 26 mm
Operating Environment Temperature: 0~50 degrees C; Humidity: 5~90% non-condensing
Storage Environment Temperature: -40~70 degrees C; Humidity: 5~90% non-condensing
Emissions FCC Class A, CE Class A

Ứng dụng

Mạng cáp quang cho ISP, doanh nghiệp và nhà ở
Với hiệu suất cao và dễ dàng lắp đặt, seri GT-90x có thể xây dựng một giải pháp mạng ISP FTTH (cáp quang tới nhà) hoặc FTTC (cáp quang tới ngoại ô) cho các ISP, và FTTB (cáp quang tới tòa nhà) cho môi trường mạng văn phòng nhỏ từ các doanh nghiệp. Giao diện quản lý Web cung cấp ở seri GT-90x giúp quản trị mạng dễ dàng giám sát và cài đặt bộ chuyển đổi tín hiệu, tốc độ truyền và duplex thông qua trình duyệt web. 

Thông tin đặt hàng

Ordering Information

GT-902

10/100/1000BASE-T to 1000BASE-SX Managed Media Converter (SC,MM)-220/550m

GT-902S

10/100/1000BASE-T to 1000BASE-LX Managed Media Converter (SC,SM)-10km

GT-905A

10/100/1000BASE-T to 100/1000BASE-X Managed Media Converter (mini-GBIC, SFP)-distance depend on SFP module

GT-906A15

10/100/1000BASE-T to 1000BASE-LX Managed Media Converter (WDM,SM, TX:1310 RX:1550)-15km

GT-906B15

10/100/1000BASE-T to 1000BASE-LX Managed Media Converter (WDM,SM, TX:1550 RX:1310)-15km

GT-906A60

10/100/1000BASE-T to 1000BASE-LX Managed Media Converter (WDM,SM, TX:1310 RX:1550)-60km

GT-906B60

10/100/1000BASE-T to 1000BASE-LX Managed Media Converter (WDM,SM, TX:1550 RX:1310)-60km
Datasheet
Manual
EC Declaration
Firmware
Quick Guide
Icon Mesenger Icon Phone Icon Zalo