Nhà cung cấp thiết bị truyền thông công nghiệp hàng đầu Việt Nam
Trang chủ » Sản phẩm » Bộ chuyển đổi quang điện » Khung giá bộ chuyển đổi quang điện » SWB8045I-342

Bộ chuyển đổi tín hiệu quang điện Gigabit Planet GST-805A

Sản phẩm còn hàng.

Code: GST-805A Lượt xem: 148

Giá: Liên hệ

Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn

Hoàn tiền 10 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng hơn 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng chuyển phát nhanh toàn quốc
Đại diện phân phối chính thức tại Việt Nam

Hà Nội: 0904251826

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 8, Liền Kề 12, Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Thành Phố Hà Nội, Việt Nam

NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chia sẻ:

Bộ chuyển đổi tín hiệu quang điện Gigabit Planet GST-805A

Để cung cấp giải pháp mạnh mẽ dễ dàng sử dụng chưa từng có cho các ứng dụng FTTX, PLANET đã ra mắt 1 bộ chuyển đổi thông minh từ 10/100/1000Base-T sang 1000Base-SX/LX, GST-80x series, tính năng cắm & chạy và chức năng chuyển đổi thông minh.

Mở rộng khoảng cách với hiệu suất cao và truyền thông mạng ổn định

PLANET seri bộ chuyển đổi tín hiệu thông minh GST-80x mở rộng khoảng cách truyền thông với hiệu suất Gigabit cao thông qua cáp sợi quang. Seri GST-80x cung cấp chuyển đổi giữa các giao diện 10/100/1000Base-T Gigabit Ethernet và Gigabit quang 1000Base-SX/LX như đầu nối multi-mode LC/SC (220m / 550m), đầu nối single-mode LC/SC (10/20/30/40/50/70/120km) và đầu nối single fiber (WDM,15/60km) cho nhiều ứng dụng cáp quang.

Nâng cao tính năng quản lý thông minh
Seri GST-80x cung cấp MDI/MDI-X tự động trên cổng TP và công tắc DIP của nó để cấu hình các chức năng thông minh có sẵn bao gồm tự động đàm phán/ tác động cho giao diện quang và chức năng truyền link (LLCF/LLR). Chức năng chuyển tiếp kết nối bị mất(LLCF) làm việc với trả lại các liên kết bị mất (LLR) để chuẩn đoán các kết nối mạng. Cũng như vậy, chức năng LLR có thể cảnh báo ngay lập tức quản trị mạng vẫn đề liên kết và cung cấp giải pháp hiệu quả để giám sát toàn bộ mạng.

Lắp đặt dễ dàng
Seri GST-80x cho phép 2 phân đoạn kết nối dễ dàng. Bộ chuyển đổi tín hiệu thông minh có thể được sử dụng như một thiết bị độc lập khi được cấp nguồn bởi adapter DC của nó hoặc sử dụng như một module trượt trong khung giá khe cắm bộ chuyển đổi tín hiệu PLANET 19-inch quản lý 16 khe cắm (MC-1610MR / MC-1610MR48). Khi làm việc với một khung giá khe cắm bộ chuyển đổi tín hiệu quản lý, GST-80x có thể được quản lý và trạng thái của nó có thể được giám sát thông qua điều khiển RS-232 cục bộ và giao diện web từ xa.

Tính năng

• Các tiêu chuẩn:
– Tuân thủ tiêu chuẩn Ethernet IEEE 802.3 10Base-T, IEEE 802.3u 100Base-TX, IEEE 802.3ab 1000Base-T, IEEE 802.3z 1000Base-SX/LX

• Giao diện:
– 1 cổng 10/100/1000Base-T với đầu nối RJ-45
– 1 cổng 1000Base-SX/LX với đầu nối LC/SC/WDM hỗ trợ cáp sợi quang multi-mode hoặc single-mode
– Tự động đàm phán và Auto-MDI / MDI-X cho cổng 10/100/1000Base-T

• Các tính năng Layer 2:
– Áp lực ngược và tuân thủ IEEE 802.3x điều khiển luồng và tốc độ chuyển tiếp tốc độ dây hoàn toàn
– Size 9K Jumbo Frame được hỗ trợ
– Công tắc Link Loss Return (LLR) trên mỗi sợi quang để hỗ trợ khắc phục sự cố kết nối mạng từ xa
– Link Loss Carry Forward (LLCF) làm việc với LLR trên các kết nối chuẩn đoán mạng

• Quản lý thông minh:
– Cung cấp công tắc DIP cho quang (tự động đàm phán/ thủ công) và cài đặt chức năng LFP (tắt/bật)
– Có thể quản lý thông qua hệ thống khung giá bộ chuyển đổi tín hiệu quản lý (seri MC-1600MR/MC-1610MR)
– Chức năng Điều khiển băng thông / TS-1000 OAM / IEEE 802.3ah OAM / Loop Back Test được cung cấp với hệ thống khung giá bộ chuyển đổi tín hiệu quản lý  MC-1610MR / MC-1610MR48

• Phần cứng:
– Được sử dụng như một thiết bị đứng 1 mình hoặc làm việc với khung giá khe cắm bộ chuyển đổi tín hiệu cho lên tới 16 bộ chuyển đổi tín hiệu với nguồn dự phòng cho mở rộng tùy chọn sử dụng.
– Các chỉ báo  LED cho trạng thái bộ chuyển đổi tín hiệu
– Chọn đầu nối quang từ SC, LC, WDM, multi-mode / single-mode fiber / 1000Base-SX / LX module GBIC mini
– Các tiêu chuẩn EMI tuân thủ FCC, CE class A

Thông số kỹ thuật

Hardware Specifications
Standards IEEE 802.3, 10Base-T
IEEE 802.3u, 100Base-TX
IEEE 802.3ab, 1000Base-T
IEEE 802.3z, 1000Base-SX/LX
IEEE 802.3ah OAM
Ports 1 x 10/100/1000Base-T port
1 x 1000Base-SX/LX port
Copper Interface RJ-45 port (Auto-MDI/MDI-X) Twisted Pair
Optic Interface GST-802 / GST-802S: SC
GST-805A: SFP
GST-806A15 / GST-806B15 / GST-806A60 / GST-806B60: WDM
Optic Wavelength GST-802: 850nm
GST-802S: 1310nm
GST-805A: N/A
GST-806A15: TX:1310nm / RX:1550nm
GST-806B15: TX:1550nm / RX:1310nm
GST-806A60: TX:1310nm / RX:1550nm
GST-806B60: TX:1550nm / RX:1310nm
Launch Power(dBm) Max. GST-802: -4 dBm
GST-802S: -3 dBm
GST-805A: N/A
GST-806A15: -3 dBm
GST-806B15: +5 dBm
GST-806A60: -3 dBm
GST-806B60: +4 dBm
Launch Power(dBm) Min. GST-802: -9.5 dBm
GST-802S: -9.5dBm
GST-805A: N/A
GST-806A15: -9 dBm
GST-806B15: 0 dBm
GST-806A60: -9 dBm
GST-806B60: -1 dBm
Receive Sensitivity GST-802: -13.5 dBm
GST-802S: -14.4 dBm
GST-805A: N/A
GST-806A15: -21 dBm
GST-806B15: -25 dBm
GST-806A60: -21 dBm
GST-806B60: -25 dBm
Maximum Input power GST-802: -18 dBm
GST-802S: -20 dBm
GST-805A: N/A
GST-806A15: -3 dBm
GST-806B15: -3 dBm
GST-806A60: -2 dBm
GST-806B60: -2 dBm
Speed Twisted-pair 10/20Mbps for Half / Full-Duplex
100/200Mbps for Half / Full Duplex
2000Mbps for Full-Duplex
Speed Fiber-optic 2000Mbps for Full-Duplex
Cable Twisted-pair 10Base-T: 2-pair UTP Cat. 3,4,5, up to 100m
100Base-TX: 2-pair UTP Cat. 5, up to 100m
1000Base-T: 4-pair STP Cat 5 up to 100m
Cable Fiber-optic Cable • 50/125μm or 62.5/125μm multi-mode fiber cable, up to 220/550m.
• 9/125μm single-mode cable, provides long distance for 10/20/30/40/50/70/120km (vary on fiber transceiver or SFP module)
LED Indicator • PWR (Green)
• TP: 1000, LINK/ACT
• Fiber: LINK/ACT
DIP Switch Fiber (Auto-negotiation / Manual), LFP (Disable / Enable)
Power Consumption 3.1 Watts / 10BTU (maximum)
OAM TS-1000, IEEE 802.3ah terminal
Jumbo Frame size 9K
Power Input DC 5V / 2A
Dimensions (W x D x H) 81 x 94 x 26 mm
Operating Environment Temperature: 0~50 degrees C; Humidity: 5~90% non-condensing
Storage Environment Temperature: -40~70 degrees C; Humidity: 5~90% non-condensing
Emissions FCC Class A, CE Class A

Ứng dụng

Mạng cáp quang cho ISP, doanh nghiệp và nhà ở
PLANET GST-80x cung cấp công nghệ chuyển đổi tín hiệu tiên tiến — giao diện 10/100/1000Base-T và 1000Base-SX/LX để đáp ứng các lệnh khác nhau khi mạng hiện tại phát triển và mở rộng. GST-80x cung cấp phong phú các tùy chọn kết nối quang cho các ứng dụng mạng khác nhau. Rất linh hoạt cho GST-80x để làm việc như một thiết bị chỉ đứng 1 mình hoặc được lắp đặt ở khung giá bộ chuyển đổi tín hiệu quản lý trung tâm cho quản lý tập trung. Khi làm việc với khung giá bộ chuyển đổi tín hiệu quản lý, GST-80x  có thể thay thế nóng để tránh thời gian chết của mạng. GST-80x là giải pháp lý tưởng để xây dựng giải pháp mạng của FTTH (cáp quang đến nhà) hoặc FTTC (cáp quang tới ngoại ô), và FTTB (cáp quang đến tòa nhà) cho các ISP, trường học và doanh nghiệp.

Thông tin đặt hàng

GST-802

10/100/1000Base-T to 1000Base-SX(SC,MM) Smart Media Converter-220m/550m

GST-802S

10/100/1000Base-T to 1000Base-LX(SC,SM) Smart Media Converter-10km

GST-805A

10/100/1000Base-T to 1000Base-LX/SX(mini-GBIC, SFP) Smart Media Converter-distance depends on SFP module

GST-806A15

10/100/1000Base-T to 1000Base-LX(WDM) Smart Media Converter-TX:1310nm-15km

GST-806B15

10/100/1000Base-T to 1000Base-LX(WDM) Smart Media Converter-TX:1550nm-15km

GST-806A60

10/100/1000Base-T to 1000Base-LX(WDM) Smart Media Converter-TX:1310nm-60km

GST-806B60

10/100/1000Base-T to 1000Base-LX(WDM) Smart Media Converter-TX:1550nm-60km
Datasheet
Manual
EC Declaration
Icon Mesenger Icon Phone Icon Zalo