Nhà cung cấp thiết bị truyền thông công nghiệp hàng đầu Việt Nam
Trang chủ » Sản phẩm » Switch Công Nghiệp » Switch quản lý lớp 3 24 cổng PoE Ethernet+2 cổng 10G Ethernet+ 2 cổng 10G SFP Planet GS-6322-24P4X

Switch quản lý lớp 3 24 cổng PoE Ethernet+2 cổng 10G Ethernet+ 2 cổng 10G SFP Planet GS-6322-24P4X

Sản phẩm còn hàng.

Code: GS-6322-24P4X Lượt xem: 334

Giá: Liên hệ

Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn

Hoàn tiền 10 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng hơn 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng chuyển phát nhanh toàn quốc
Đại diện phân phối chính thức tại Việt Nam

Hà Nội: 0904251826

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 8, Liền Kề 12, Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Thành Phố Hà Nội, Việt Nam

NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chia sẻ:

Switch quản lý lớp 3 24 cổng PoE Ethernet+2 cổng 10G Ethernet+ 2 cổng 10G SFP Planet GS-6322-24P4X

Switch được quản lý 802.3bt PoE ++ mạnh mẽ với khả năng công suất cực lớn

PLANET GS-6322-24P4X switch 802.3bt PoE ++ được quản lý hoàn toàn với khả năng mở rộng khe cắm nguồn mô-đun kép giúp tăng cường hiệu quả quản lý điện năng và tính linh hoạt trong các mạng quy mô lớn, chẳng hạn như doanh nghiệp, khách sạn, trung tâm mua sắm, tòa nhà chính phủ và các khu vực công cộng khác. Nó hỗ trợ các chế độ hoạt động PoE phong phú bao gồm 24 cổng PoE ++ 90 watt 802.3bt loại 4, chế độ PoH 95 watt (Power over HD-BASE-T) và chế độ lực 4 cặp để giải quyết sự không tương thích của 4 cặp không tiêu chuẩn PoE PD tại hiện trường. Với tổng ngân sách điện năng lên đến 2.280 watt cho các loại ứng dụng PoE nặng khác nhau, GS-6322-24P4X cung cấp giải pháp mạng 802.3bt PoE nhanh chóng, an toàn và tiết kiệm chi phí cho các doanh nghiệp và doanh nghiệp nhỏ.

Thiết kế nguồn điện khai thác để tăng tính linh hoạt

GS-6322-24P4X được thiết kế với hai khe cắm mô-đun nguồn khai thác để hỗ trợ chế độ Nguồn dự phòng (RPS) hoặc chế độ Nguồn cung cấp mở rộng (EPS) thông qua cài đặt phần mềm để xử lý nhu cầu dự phòng nguồn hoặc nguồn bổ sung cho các cổng PoE ++ khi cần thiết. Chế độ RPS (1 + 1): Khi các dịch vụ quan trọng được ứng dụng PoE hỗ trợ, PSU thứ cấp là cần thiết để cung cấp nguồn điện dự phòng trong trường hợp mất điện. Khi hai PSU được lắp đặt, ngân sách năng lượng giống như của một PSU. Chế độ EPS (2 + 0): Khi cần thêm ngân sách PoE để hỗ trợ ứng dụng hoàn chỉnh, PSU thứ cấp có thể cung cấp thêm nguồn PoE. Hai PSU kết hợp có thể cung cấp tối đa tổng công suất PoE. GS-6322-24P4X có thể hoạt động với ba nguồn điện AC 920W / 1200W / 2000W tùy chọn. Người dùng có thể linh hoạt sử dụng một hoặc hai nguồn điện tùy theo ứng dụng của mình. Hệ thống điện dự phòng và mở rộng linh hoạt của nó được thiết kế đặc biệt cho các cơ sở công nghệ cao yêu cầu tính toàn vẹn điện năng cao nhất. Ví dụ:

PSU Operation mode Redundant Power Supply mode Extended Power System mode
Power Redundancy
PoE budget with 1 1200W PSU 1000W 1000W
PoE budget with 2 1200W PSUs 1000W 2200W

90 ~ 95 watt 802.3bt PoE ++ và Quản lý chế độ đầu ra nguồn PoE nâng cao

Vì GS-6322-24P4X áp dụng tiêu chuẩn IEEE 802.bt PoE ++ và công nghệ PoH, nó có khả năng cung cấp nguồn điện lên đến 95 watt bằng cách sử dụng tất cả bốn cặp cáp Ethernet tiêu chuẩn Cat5e / 6 để cung cấp năng lượng và tốc độ tối đa dữ liệu đến từng thiết bị được cấp nguồn tương thích PoE từ xa (PD). Để đáp ứng nhu cầu của các thiết bị được cấp nguồn khác nhau tiêu thụ nguồn PoE ổn định, Switch GS-6322-24P4X PoE ++ cung cấp năm chế độ đầu ra nguồn PoE khác nhau để lựa chọn.

  • 95W UPOE / PoH
  • 90W 802.3bt PoE ++
  • Lực lượng 60W
  • PoE cuối khoảng 36W
  • 36W PoE khoảng giữa

Giao diện phương tiện kép 10GBASE-T và 10GBASE-X SFP

GS-6322-24P4X có công cụ chuyển mạch L2 và L3 dựa trên phần cứng được tích hợp sẵn cùng với 24 cổng 10/100 / 1000BASE-T, 2 cổng 10GBASE-T RJ45 và 2 cổng 10GBASE-X SFP + bổ sung. Với hai giao diện đồng 10GBASE-T tích hợp với khả năng tự động đàm phán 5 tốc độ (10G / 5G / 2.5G / 1G / 100), GS-6322-24P4X cung cấp khả năng truyền dữ liệu 10Gbps với cáp Cat6A / Cat7 UTP hiện có, ý nghĩa tốc độ có thể được tăng lên mà không có chi phí. Hai giao diện 10GBASE-X SFP + bổ sung với 3 tốc độ (10G / 2,5G / 1G) được cung cấp để truyền đường dài lên đến 120 km.

Hỗ trợ định tuyến lớp 3

GS-6322-24P4X cho phép quản trị viên tăng cường hiệu quả mạng một cách thuận tiện bằng cách định cấu hình định tuyến tĩnh IPv4 / IPv6 VLAN lớp 3 theo cách thủ công và tự động cài đặt IPv4 OSPFv2 (Open Shortest Path First). OSPF là một giao thức định tuyến động bên trong cho hệ thống tự trị dựa trên trạng thái liên kết. Giao thức tạo cơ sở dữ liệu cho trạng thái liên kết bằng cách trao đổi trạng thái liên kết giữa các thiết bị chuyển mạch Lớp 3, sau đó sử dụng thuật toán Đường dẫn đầu tiên ngắn nhất để tạo bảng lộ trình dựa trên cơ sở dữ liệu đó.

Ring dự phòng, phục hồi nhanh cho các ứng dụng mạng quan trọng

GS-6322-24P4X hỗ trợ công nghệ vòng dự phòng và có khả năng tự phục hồi mạnh mẽ, nhanh chóng để ngăn chặn sự gián đoạn và sự xâm nhập từ bên ngoài. Nó kết hợp công nghệ ITU-T G.8032 ERPS (Ethernet Ring Protection Switching) tiên tiến, Giao thức Spanning Tree (802.1s MSTP) và hệ thống đầu vào nguồn điện dự phòng vào mạng tự động hóa công nghiệp của khách hàng để nâng cao độ tin cậy và thời gian hoạt động của hệ thống trong môi trường nhà máy khắc nghiệt. Trong một mạng Ring đơn giản nhất định, thời gian khôi phục liên kết dữ liệu có thể nhanh đến 10ms.

Thiết bị ONVIF tiện lợi và thông minh với tính năng phát hiện GS-6322-24P4X hỗ trợ một tính năng tuyệt vời – Hỗ trợ ONVIF – được thiết kế đặc biệt để hợp tác với Khảo sát IP video. Từ GUI của nó, khách hàng chỉ cần một cú nhấp chuột để tìm kiếm và hiển thị tất cả các thiết bị ONVIF thông qua ứng dụng mạng. Ngoài ra, khách hàng có thể tải hình ảnh tầng lên một công tắc và nó cho phép bạn triển khai bất kỳ thiết bị giám sát nào để kiểm tra và lập kế hoạch dễ dàng hơn. Hơn nữa, khách hàng có thể nhận được thông tin giám sát thời gian thực và trạng thái trực tuyến / ngoại tuyến, đồng thời cho phép kiểm soát khởi động lại PoE từ GUI.

Các chức năng PoE duy nhất được tích hợp sẵn để quản lý thiết bị được hỗ trợ

Là công tắc PoE được quản lý cho các mạng giám sát, không dây và VoIP, GS-6322-24P4X có các chức năng quản lý PoE đặc biệt sau:

  • Kiểm tra PD còn sống
  • Tái chế điện theo lịch trình
  • Lịch trình PoE
  • Giám sát sử dụng PoE

Kiểm tra đời sống thiết bị được hỗ trợ thông minh

GS-6322-24P4X có thể được định cấu hình để theo dõi trạng thái PD (thiết bị được cấp nguồn) được kết nối trong thời gian thực thông qua hành động ping. Khi PD ngừng hoạt động và phản hồi, GS-6322-24P4X sẽ tiếp tục cấp nguồn cổng PoE và đưa PD trở lại hoạt động. Nó sẽ nâng cao đáng kể độ tin cậy của mạng thông qua cổng PoE đặt lại nguồn điện của PD và giảm gánh nặng quản lý của quản trị viên.

Tái chế điện theo lịch trình

GS-6322-24P4X cho phép mỗi camera IP PoE hoặc điểm truy cập không dây PoE được kết nối khởi động lại vào một thời điểm cụ thể mỗi tuần. Do đó, chúng sẽ làm giảm khả năng xảy ra sự cố camera IP hoặc AP do tràn bộ đệm.

Lịch trình PoE để tiết kiệm năng lượng

Theo xu hướng tiết kiệm năng lượng trên toàn thế giới và góp phần bảo vệ môi trường, GS-6322-24P4X có thể kiểm soát hiệu quả nguồn điện bên cạnh khả năng cung cấp công suất watt cao. Chức năng “Lịch trình PoE” giúp bạn bật hoặc tắt cấp nguồn PoE cho mỗi cổng PoE trong khoảng thời gian cụ thể và đây là một chức năng mạnh mẽ giúp các doanh nghiệp vừa và nhỏ tiết kiệm điện năng và tiền bạc. Nó cũng tăng cường bảo mật bằng cách tắt nguồn PD không được sử dụng trong giờ không làm việc.

Các tính năng mạnh mẽ của lớp 2

GS-6322-24P4X có thể được lập trình cho các chức năng quản lý chuyển mạch Lớp 2 nâng cao như tổng hợp liên kết cổng động, VLAN được gắn thẻ 802.1Q, VLAN Q-in-Q, VLAN riêng, Giao thức cây nhiều dải (MSTP), Lớp 2 đến lớp 4 QoS, kiểm soát băng thông, IGMP snooping và MLD snooping. Thông qua tổng hợp các cổng hỗ trợ, GS-6322-24P4X có thể hoạt động ở tốc độ cao vì nó có nhiều cổng và hỗ trợ cả dự phòng.

Bảo mật mạng mạnh mẽ

GS-6322-24P4X cung cấp danh sách kiểm soát truy cập (ACL) từ Lớp 2 đến Lớp 4 toàn diện để tăng cường bảo mật cho các đối tượng. Nó có thể được sử dụng để hạn chế truy cập mạng bằng cách từ chối các gói dựa trên địa chỉ IP nguồn và đích, số cổng TCP / UDP hoặc các ứng dụng mạng điển hình đã xác định. Cơ chế bảo vệ của nó cũng bao gồm xác thực người dùng và thiết bị dựa trên cổng 802.1x và dựa trên MAC. Với chức năng VLAN riêng tư, giao tiếp giữa các cổng biên có thể được ngăn chặn để đảm bảo quyền riêng tư của người dùng.

Bảo vệ mạng IP nâng cao

GS-6322-24P4X cũng cung cấp các chức năng DHCP Snooping, IP Source Guard và Dynamic ARP Kiểm tra để ngăn chặn tấn công theo dõi IP và loại bỏ các gói ARP có địa chỉ MAC không hợp lệ. Quản trị viên mạng hiện có thể xây dựng các mạng công ty có độ bảo mật cao với ít thời gian và công sức hơn trước.

Quản lý hiệu quả

Để quản lý hiệu quả, GS-6322-24P4X được trang bị giao diện quản lý console, Web và SNMP.

  • Với giao diện quản lý dựa trên Web được tích hợp sẵn, nó cung cấp một cơ sở cấu hình và quản lý độc lập, dễ sử dụng, độc lập với nền tảng.
  • Đối với quản lý dựa trên văn bản, nó có thể được truy cập thông qua Telnet và cổng giao diện điều khiển.
  • Đối với phần mềm quản lý và giám sát dựa trên tiêu chuẩn, nó cung cấp kết nối SNMPv3 mã hóa nội dung gói tại mỗi phiên để quản lý từ xa an toàn.

Cơ chế chẩn đoán SFP / SFP + thông minh

GS-6322-24P4X hỗ trợ chức năng SFP-DDM (Màn hình chẩn đoán kỹ thuật số) giúp quản trị viên mạng dễ dàng theo dõi các thông số thời gian thực của bộ thu phát SFP và SFP +, chẳng hạn như công suất đầu ra quang học, công suất đầu vào quang học, nhiệt độ, dòng phân cực laser , và điện áp cung cấp bộ thu phát.

Tính năng

Đặc tính kỹ thuật

Hardware Specifications
Copper Ports 24 10/100/1000BASE-T RJ45 auto-MDI/MDI-X ports
2-port 10GBASE-T RJ45 auto negotiation (Port-25 to Port-26), supports 10G/5G/2.5G/1G/100Mbps data rate
SFP+ Slots 2 10GBASE-SR/LR SFP+ interfaces (Port-27 to Port-28) Compatible with 1000BASE-SX/LX/BX SFP and 2.5G SFP transceiver
Console 1 x RS232-to-RJ45 serial port (115200, 8, N, 1)
Reset Button < 5 sec: System reboot
> 5 sec: Factory default
Dimensions (W x D x H) 440x300x44mm, 1U height
Weight 5478g
Power Requirements Single 2000W PSU: AC 100~240V, 50/60Hz, 13A
Dual 2000W PSUs: AC 100~240V, 50/60Hz, 26A
Power Consumption Single PSU: Max. 2032 watts/ 6933 BTU
Dual PSUs in EPS mode: Max. 2377 watts/ 8111 BTU
ESD Protection 6KV DC
Fan 2 smart fans
LED System:
SYS (Green)
PWR1 (Green)
PWR2 (Green)
Ring (Green)
Fan1/2/3 Alert (Red)
PoE PWR Alert (Red)
PoE Ethernet Interfaces (Port-1 to Port-24):
af/at PoE (Orange)
bt PoE/UPOE (Green)
Ethernet Interfaces (Port-1 to Port-24):
1000 LNK/ACT (Green), 10/100 LNK/ACT (Orange)
1/10G SFP+ Interfaces (Port-27 to Port-28):
1G (Green), 10G (Orange)
Network Cables 10G/5G/2.5G/1G/100M BASE-T:
-10G – Cat 6A/7
-5G – Cat 6/6A/7
-1G/2.5G – Cat 5e/6/6A/7
-100M – Cat 5/5e/6/6A/7
-Cat 5/5e/6/6A/7 UTP cable (maximum 100 meters)
10GBASE-LR/SR/BX:
-50/125μm or 62.5/125μm multi-mode fiber optic cable, up to 300m
-9/125μm single-mode fiber optic cable, up to 60km
Switching
Switch Architecture Store-and-Forward
Switch Fabric 128Gbps/non-blocking
Throughput 95.23Mpps@64Bytes
Address Table 16K entries, automatic source address learning and aging
Shared Data Buffer 32M bits
Flow Control IEEE 802.3x pause frame for full duplex
Back pressure for half duplex
Jumbo Frame 10K bytes
Power over Ethernet
PoE Standard 802.3bt PoE++ PSE
Backward compatible with IEEE 802.3af/802.3at PoE PSE
PoE Power Supply Type 802.3bt
UPoE
End-span
Mid-span
Force
PoE Power Output Per port 54V DC
-802.3bt Type-4 mode, Port-1 to Port-24: maximum 90 watts
-UPoE mode, Port-1 to Port-24: maximum 95 watts
-End-span mode: maximum 36 watts
-Mid-span mode: maximum 36 watts
-Force mode: maximum 60 watts
Power Pin Assignment 802.3bt: 1/2(-), 3/6(+), 4/5(+), 7/8(-)
UPoE: 1/2(-), 3/6(+), 4/5(+), 7/8(-)
End-span: 1/2(-), 3/6(+)
Mid-span: 4/5(+), 7/8(-)
PoE Power Budget up to 2280 watt
PoE Management Functions
Active PoE device alive detects Yes
PoE Power Recycle Yes, daily or predeinded schedule
PoE Schedule 4 schedule profiles
PoE Extend Mode Yes, max. 160 to 200 meters
PoE System Management System PoE Admin control
Total PoE power budget control
Auto power input and PoE budget control
PoE Legacy mode
Over-termperature threshold alarm
PoE usage threshold alarm
PoE Port Management Port Enable/Disable/Schedule
PoE mode control
– 802.3bt
– UPoE
– 802.3at End-span
– 802.3at Mid-span
Force mode
Port Priority
Layer 3 Functions
IP Interfaces Max. 128 VLAN interfaces
Routing Table Max. 128 routing entries
Routing Protocols IPv4 OSPFv2
IPv4 hardware static routing
IPv6 hardware static routing
Layer 2 Management Functions
Port Configuration Port disable/enable
Auto-negotiation 10/100/1000Mbps full and half duplex mode selection
Flow control disable/enable
Port link capability control
Port Status Display each port’s speed duplex mode, link status, flow control status,
auto-negotiation status, trunk status
Port Mirroring TX/RX/Both
Many-to-1 monitor
VLAN 802.1Q tagged VLAN
Q-in-Q tunneling
Private VLAN Edge (PVE)
MAC-based VLAN
Protocol-based VLAN
Voice VLAN
MVR (Multicast VLAN registration)
Up to 4K VLAN groups, out of 4095 VLAN IDs
Link Aggregation IEEE 802.3ad LACP/static trunk
Supports 3 trunk groups with 4 ports per trunk group
Spanning Tree Protocol IEEE 802.1D Spanning Tree Protocol (STP)
IEEE 802.1w Rapid Spanning Tree Protocol (RSTP)
IEEE 802.1s Multiple Spanning Tree Protocol (MSTP)
IGMP Snooping IPv4 IGMP (v1/v2/v3) snooping
IPv4 IGMP querier mode support
Supports 255 IGMP groups
MLD Snooping IPv6 MLD (v1/v2) snooping,
IPv6 MLD querier mode support
Supports 255 MLD groups
QoS Traffic classification based, strict priority and WRR
8-level priority for switching:
– Port number
– 802.1p priority
– 802.1Q VLAN tag
– DSCP/ToS field in IP packet
Access Control List IP-based ACL/MAC-based ACL
ACL based on:
– MAC Address
– IP Address
– Ethertype
– Protocol Type
– VLAN ID
– DSCP
– 802.1p Priority
Up to 256 entries
Bandwidth Control Per port bandwidth control
Ingress: 100Kbps~1000Mbps
Egress: 100Kbps~1000Mbps
RING Support ERPS, complies with ITU-T G.8032
Recovery time < 10ms with 3 units
Recovery time < 50ms with 16 units
Management
Basic Management Interfaces Console
Telnet
Web browser
SNMP v1, v2c
Secure Management Interfaces SSHv2, TLSv1.2, SSL, SNMP v3
SNMP MIBs RFC 1213 MIB-II
RFC 1493 Bridge MIB
RFC 1643 Ethernet MIB
RFC 2863 Interface MIB
RFC 2665 Ether-Like MIB
RFC 2819 RMON MIB (Groups 1, 2, 3 and 9)
RFC 2737 Entity MIB
RFC 2618 RADIUS Client MIB
RFC 2863 IF-MIB
RFC 2933 IGMP-STD-MIB
RFC 3411 SNMP-Frameworks-MIB
RFC 4292 IP Forward MIB
RFC 4293 IP MIB
RFC 4836 MAU-MIB
IEEE 802.1X PAE
LLDP
MAU-MIB
Standards Conformance
Regulatory Compliance FCC Part 15 Class A, CE
Standards Compliance IEEE 802.3 10BASE-T
IEEE 802.3u 100BASE-TX/100BASE-FX
IEEE 802.3z Gigabit SX/LX
IEEE 802.3ab Gigabit 1000T
IEEE 802.3ae 10Gb/s Ethernet
IEEE 802.3x flow control and back pressure
IEEE 802.3ad port trunk with LACP
IEEE 802.1D Spanning Tree Protocol
IEEE 802.1w Rapid Spanning Tree Protocol
IEEE 802.1s Multiple Spanning Tree Protocol
IEEE 802.1p Class of Service
IEEE 802.1Q VLAN tagging
IEEE 802.1x Port Authentication Network Control
IEEE 802.1ab LLDP
IEEE 802.3af Power over Ethernet
IEEE 802.3at Power over Ethernet Plus
IEEE 802.3bt PoE++ Power over Ethernet Plus Plus
IEEE 802.3ah OAM
IEEE 802.1ag Connectivity Fault Management (CFM)
RFC 768 UDP
RFC 793 TFTP
RFC 791 IP
RFC 792 ICMP
RFC 2068 HTTP
RFC 1112 IGMP v1
RFC 2236 IGMP v2
RFC 3376 IGMP v3
RFC 2710 MLD v1
FRC 3810 MLD v2
RFC 2328 OSPF v2
ITU-T G.8032 ERPS Ring
ITU-T Y.1731 Performance Monitoring
Environment
Operating Temperature: 0 ~ 50 degrees C
Relative Humidity: 5 ~ 95% (non-condensing)
Storage Temperature: -10 ~ 70 degrees C
Relative Humidity: 5 ~ 95% (non-condensing)

Ứng dụng

Giải pháp mạng IEEE 802.3bt / Ultra PoE

PLANET GS-6322-24P4X có thể dễ dàng xây dựng giải pháp mạng siêu PoE trên hệ thống an ninh mạng cho doanh nghiệp. Ví dụ: nó có thể hoạt động với hệ thống POS và máy khách mỏng để thực hiện bảo vệ an ninh toàn diện cho các doanh nghiệp ngày nay. Bộ chia PoE ++ GS-6322-24P4X và POE-173S / IPOE-173S 802.3bt hoạt động như một cặp để cung cấp cách dễ dàng nhất để cấp nguồn cho các thiết bị Ethernet của bạn cần nguồn điện đầu vào cao. Nhận dữ liệu và nguồn từ GS-6322-24P4X, POE-173S / IPOE-173S tách dữ liệu kỹ thuật số và nguồn thành một số đầu ra tùy chọn (12V, 19V hoặc 24V DC) cho các thiết bị không phải PoE như máy tính xách tay, máy khách mỏng, POS hệ thống, camera mạng PTZ (xoay, nghiêng & thu phóng), camera vòm tốc độ PTZ, điện thoại IP màn hình cảm ứng màu, điểm truy cập mạng LAN không dây đa kênh và các thiết bị mạng khác ở khoảng cách lên đến 100 mét.

  

Vòng dự phòng tối ưu để khôi phục nhanh hơn mạng được quản lý

GS-6322-24P4X hỗ trợ công nghệ vòng dự phòng và có khả năng tự phục hồi mạnh mẽ, nhanh chóng để ngăn chặn sự gián đoạn và sự xâm nhập từ bên ngoài. Nó kết hợp công nghệ ITU-T G.8032 ERPS (Ethernet Ring Protection Switching) tiên tiến và Giao thức Spanning Tree (802.1w RSTP) vào mạng của khách hàng để nâng cao độ tin cậy của hệ thống và thời gian hoạt động trong môi trường khắc nghiệt. Trong một mạng vòng đơn giản nhất định, thời gian khôi phục có thể dưới 10ms để nhanh chóng đưa mạng trở lại, do đó cho phép mạng quản lý tiếp tục hoạt động.

Thông tin đặt hàng

Ordering Information

GS-6322-24P4X

L3 24-Port 10/100/1000T 802.3bt PoE + 2-Port 10GBEAS-T + 2-Port 10G SFP+ Managed Switch with Redundant Power

PWR-CRPS1200

1200W CRPS Power Supply, 100-240VAC

PWR-CRPS2000

2000W CRPS Power Supply, 100-240VAC

PWR-CRPS920

920W CRPS Power Supply, 100-240VAC
Datasheet
Quick Guide
Manual
Icon Mesenger Icon Phone Icon Zalo