Nhà cung cấp thiết bị truyền thông công nghiệp hàng đầu Việt Nam
Trang chủ » Sản phẩm » Switch Công Nghiệp » Switch công nghiệp 24 cổng PoE Ethernet+ 1 Cổng Gigabit TP/SFP Combo Planet FGSW-2511P

Switch công nghiệp 24 cổng PoE Ethernet+ 1 Cổng Gigabit TP/SFP Combo Planet FGSW-2511P

Sản phẩm còn hàng.

Code: FGSW-2511P Lượt xem: 361

Giá: Liên hệ

Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn

Hoàn tiền 10 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng hơn 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng chuyển phát nhanh toàn quốc
Đại diện phân phối chính thức tại Việt Nam

Hà Nội: 0904251826

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 8, Liền Kề 12, Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Thành Phố Hà Nội, Việt Nam

NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chia sẻ:

Switch công nghiệp 24 cổng PoE Ethernet+ 1 Cổng Gigabit TP/SFP Combo Planet FGSW-2511P

Phân phối điện tập trung cho Hệ thống giám sát IP HD

FGSW-2511P, một Switch Ethernet nhanh PLANET 802.3at PoE mới, cung cấp 24 cổng 10 / 100BASE-TX 802.3at PoE + với tổng cộng 190 watt ngân sách PoE, một cổng uplink 10/100 / 1000BASE-T và một cổng dùng chung Khe cắm SFP 1000BASE-X. Nguồn PoE của nó là quá đủ cho những ứng dụng mạng có tốc độ truyền Fast Ethernet.

  

24 cổng PoE + 802.3at có chức năng bộ phun nguồn PoE có thể điều khiển 24 thiết bị được cấp nguồn tương thích IEEE 802.3at. FGSW-2511P cũng cung cấp hiệu suất tốc độ dây đơn giản, hiệu quả về chi phí và không bị tắc nghẽn. Nó đi kèm với một vỏ kim loại 19 inch, thích hợp để triển khai trên máy tính để bàn trong ứng dụng mạng văn phòng hoặc phòng ban SOHO.

Khoảng cách mở rộng để truyền điện và dữ liệu

Công tắc DIP rắn tích hợp cung cấp các chế độ hoạt động “Tiêu chuẩn”, “VLAN”, “QoS” và “Mở rộng”.

  • Ở chế độ hoạt động “Tiêu chuẩn”, FGSW-2511P hoạt động như một Bộ chuyển mạch PoE + IEEE 802.3at bình thường.

 

  • Chế độ hoạt động “VLAN” có chức năng VLAN dựa trên cổng có thể giúp ngăn chặn cơn bão phát sóng hoặc phát đa hướng của camera IP ảnh hưởng lẫn nhau.

  • Chế độ hoạt động “QoS” có chức năng QoS dựa trên cổng. Cổng 1 đến Cổng 8 hỗ trợ ưu tiên cổng; tối ưu hóa bộ nhớ cache của cổng.

  • Trong chế độ hoạt động “Mở rộng”, Cổng PoE-1 đến Cổng-8 của FGSW-2511P có thể hỗ trợ đầu ra nguồn PoE 25 watt trên khoảng cách lên đến 250 mét, vượt qua giới hạn 100m trên cáp Ethernet UTP.

Với tính năng hoàn toàn mới này, FGSW-2511P cung cấp giải pháp bổ sung cho việc mở rộng khoảng cách 802.3af / at PoE, do đó tiết kiệm chi phí lắp đặt cáp Ethernet. Chức năng cách ly VLAN của nó cô lập từng cổng để ngăn chặn cơn bão phát sóng và bảo vệ DHCP giả mạo trong chế độ hoạt động “VLAN”.

Cổng uplink Gigabit

FGSW-2511P đi kèm với một giao diện đường lên kết hợp với tốc độ truyền 1000Mbps để đảm bảo truyền dữ liệu và video tốc độ cao, đồng thời đảm bảo kết nối đáng tin cậy giữa hệ thống giám sát và mạng bên ngoài, nơi tám cổng PoE + có thể được sử dụng hết tiềm năng của chúng .

Khả năng liên kết cáp quang cho phép mở rộng triển khai mạng

Khe cắm mini-GBIC được tích hợp trong FGSW-2511P hỗ trợ các mô-đun cáp quang 1000BASE-SX / LX SFP (có thể cắm hệ số dạng nhỏ), có nghĩa là quản trị viên giờ đây có thể linh hoạt chọn bộ thu phát SFP phù hợp dựa trên khoảng cách truyền hoặc tốc độ truyền. cần thiết để mở rộng mạng một cách hiệu quả. Khoảng cách có thể được mở rộng từ 550 mét đến 2 km (sợi quang multi mode) và 10/20/30/40/50/60/70/120 km (sợi quang single mode hoặc sợi WDM). Chúng rất thích hợp cho các ứng dụng để kết nối đến backbone switch và trung tâm giám sát ở khoảng cách xa.

Bảo vệ mạnh mẽ

FGSW-2511P bảo vệ chống lại xung ESD 4kV để cải thiện độ ổn định của sản phẩm và cũng bảo vệ mạng của người dùng khỏi các cuộc tấn công tàn phá của ESD, đảm bảo luồng hoạt động không dao động.

Cài đặt dễ dàng và kết nối cáp

Khi truyền dữ liệu và PoE cao được truyền qua cáp, FGSW-2511P có thể giảm nhu cầu kéo dài cáp và ổ cắm điện trên tường, trần nhà hoặc bất kỳ nơi nào không thể tiếp cận. Nó giúp giảm chi phí lắp đặt và đơn giản hóa nỗ lực lắp đặt. Tất cả các giao diện đồng RJ45 của FGSW-2511P đều hỗ trợ tự động đàm phán 10 / 100Mbps hoặc 10/100 / 1000Mbps để phát hiện tốc độ tối ưu thông qua cáp RJ45 Category 6, 5 hoặc 5e. Nó cũng hỗ trợ tiêu chuẩn tự động MDI / MDI-X có thể phát hiện loại kết nối với bất kỳ thiết bị Ethernet nào mà không yêu cầu cáp nối thẳng hoặc cáp chéo đặc biệt.

Tính năng

Đặc tính kỹ thuật

Hardware Specifications
10/100Mbps Ports 24 10/100BASE-TX MDI/MDI-X RJ45 ports
Gigabit Ports 1 10/100/1000BASE-T MDI/MDI-X RJ45 port
SFP Slot 1 1000BASE-X SFP interface, shared with Gigabit RJ45 copper
PoE Inject Port 24-port with 802.3at PoE injector function (Port-1 to Port-24)
LED Display System:
Power (Green)
10/100BASE-TX RJ45 Interface:
LNK/ACT (Green, Port-1 to Port-24)
PoE (Amber, Port-1 to Port-24)
10/100/1000BASE-T RJ45 and 1000BASE-X combo Interface:
LNK/ACT (Green, Port 25)
DIP Switch 4 operation modes:
Standard/QoS/VLAN/Extend
Switch Architecture Store and Forward
MAC Address Table 16K MAC address table with auto learning function
Switch Fabric 5.8Gbps
Switch Throughput 5.06Mpps @64bytes
Maximum Packet Size 16K bytes
Flow Control Back pressure for half duplex
IEEE 802.3x pause frame for full duplex
Power Requirements AC 100~240V, 3A max.
Power Consumption 205 watts, 699.5 BTU
Dimensions (W x D x H) 440 x 200 x 45 mm
Weight 2419 g
ESD Protection Contact discharge of ±6KV DC
Air discharge of ±8KV DC
Surge Immunity ±4KV
Power over Ethernet
PoE Standard IEEE 802.3at Power over Ethernet Plus/PSE
PoE Power Supply Type End-span
Power Pin Assignment 1/2 (+), 3/6 (-)
PoE Power Output Per Port 52V DC, 600mA. max. 30 watts (IEEE 802.3at)
Per Port 52V DC, 300mA. max. 15.4 watts (IEEE 802.3af)
PoE Power Budget 190 watts
Number of PDs, 7 watts 24
Number of PDs, 15 watts 12
Number of PDs, 30 watts 6
Standard Conformance
EMI Safety CE, FCC
Standard Compliance IEEE 802.3 Ethernet
IEEE 802.3u Fast Ethernet
IEEE 802.3ab Gigabit 1000BASE-T
IEEE 802.3z Gigabit SX/LX
IEEE 802.3x Flow Control
IEEE 802.3af Power over Ethernet
IEEE 802.3at Power over Ethernet Plus
IEEE 802.3z Energy Efficient Ethernet
Environment
Operating Environment 0 ~ 50 degrees C
Storage Environment -10 ~ 70 degrees C
Operating Humidity 5 ~ 95%, relative humidity, non-condensing
Storage Humidity 5 ~ 95%, relative humidity, non-condensing

Ứng dụng

Giải pháp tích hợp hoàn hảo cho Camera IP PoE và Hệ thống NVR

Được thiết kế đặc biệt cho các ứng dụng Giám sát IP phổ biến đang phát triển, Switch PoE FGSW-2511P 802.3at được định vị như một switch giám sát để triển khai camera IP PoE nhanh chóng và dễ dàng với nguồn cấp điện. FGSW-2511P cung cấp cả chức năng 802.3at và 802.3af PoE cùng với 24 cổng 10 / 100BASE-TX có 30 watt 802.3at hoặc 15.4 watt 802.3af PoE trong giao diện đồng RJ45 và thêm 1 giao diện đường lên Gigabit TP hoặc Gigabit SFP hỗ trợ truyền tải hình ảnh và video giám sát tốc độ cao.

Bộ phận văn phòng IP / Bộ chuyển mạch PoE nhóm làm việc

Với việc mở rộng văn phòng kinh doanh, các điện thoại bổ sung cần thiết có thể được lắp đặt với chi phí thấp hơn thông qua việc triển khai hệ thống điện thoại IP PoE so với hệ thống điện thoại có dây mạch truyền thống. Switch PoE FGSW-2511P 802.3af / at giúp các doanh nghiệp tạo một mạng dữ liệu, thoại và nguồn tích hợp. Điện thoại IP tuân thủ IEEE 802.3af có thể được cài đặt mà không cần cáp nguồn bổ sung vì nguồn điện có thể được cung cấp qua cáp Ethernet tiêu chuẩn từ FGSW-2511P được kết nối.

Nhóm AP không dây, điện thoại IP PoE và bộ điều hợp điện thoại tương tự hoạt động hoàn hảo với FGSW-2511P, cung cấp năng lượng qua cáp Ethernet. Với FGSW-2511P, việc triển khai điện thoại IP trở nên đáng tin cậy và tiết kiệm chi phí hơn, do đó giúp doanh nghiệp tiết kiệm chi phí đáng kể khi nâng cấp từ hệ thống điện thoại truyền thống lên hạ tầng truyền thông điện thoại IP.

 

Thông tin đặt hàng

Ordering Information

FGSW-2511P

24-Port 10/100BASE-TX 802.3at PoE + 1-Port Gigabit TP/SFP Combo Ethernet Switch
Datasheet
User's Manual
Icon Mesenger Icon Phone Icon Zalo