Nhà cung cấp thiết bị truyền thông công nghiệp hàng đầu Việt Nam
Trang chủ » Sản phẩm » Switch Công Nghiệp » ES209G-1GF

ES209G-1GF: Switch không quản lý 8 cổng Gigabit Ethernet + 1 cổng Gigabit quang 3Onedata

Sản phẩm còn hàng.

Code: ES209G-1GF Lượt xem: 228

Giá: Liên hệ

Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn

Hoàn tiền 10 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng hơn 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng chuyển phát nhanh toàn quốc
Đại diện phân phối chính thức tại Việt Nam

Hotline: 0904251826

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 8, Liền Kề 12, Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Thành Phố Hà Nội, Việt Nam

NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chia sẻ:

ES209G-1GFswitch thường không quản lý Layer 2 (Unmanaged Ethernet Switch) với 8 cổng Gigabit Ethernet + 1 cổng Gigabit quang.

Đầu vào nguồn điện là hai mạch cấp nguồn độc lập, có thể đảm bảo thiết bị hoạt động bình thường khi một trong các nguồn điện bị hỏng. DIP switch supports one-click configuration of flow control and copper port isolation.

Sản phẩm được sử dụng rộng rãi trong lưới điện thông minh, vận chuyển đường sắt, thành phố thông minh, thành phố an toàn, năng lượng mới, hàng không vũ trụ, sản xuất thông minh, dự án quân sự và các lĩnh vực công nghiệp khác.

Thông số kỹ thuật

Standard & Protocol IEEE 802.3 for 10Base-T

IEEE 802.3u for 100Base-TX

IEEE 802.3ab for 1000Base-T

IEEE 802.3z for 1000Base-X

IEEE 802.3x for Flow Control

Interface Copper port: 10/100/1000Base-T(X), RJ45, Automatic Flow Control, Full/half Duplex Mode, MDI/MDI-X Autotunning

Fiber port: 1000Base-FX, SC/ST/FC optional

LED Indicator Power Supply Indicator, Port Indicator
Switch Property Transmission mode: store and forward

MAC address: 8K

Packet buffer size: 1Mbit

Backplane bandwidth: 20G

Switch time delay: < 10μs

Power Requirement 12~48VDC, 4-pin 7.62mm pitch terminal blocks

Dual power supply redundancy, reverse polarity protection

Environmental Limit Operating temperature: 0~55℃

Storage temperature: -10~65℃

Relative humidity: 5%~95% (no condensation)

Physical Characteristic Housing: IP30 protection, metal

Installation: DIN-Rail mounting

Dimension (W x H x D): 50mm×115mm×80mm

Weight: 450g

Industrial Standard IEC 61000-4-2 (ESD), Level 1

  • Air discharge: ±2kV
  • Contact discharge: ±2kV

IEC 61000-4-5 (Surge), Level 2

  • Power supply: common mode ±1kV, differential mode ±0.5kV
  • Ethernet port: ±1kV

Shock: IEC 60068-2-27

Free fall: IEC 60068-2-32

Vibration: IEC 60068-2-6

Certification CE, FCC, RoHS

Thông tin đặt hàng

Available Models Gigabit Fiber Port Gigabit Copper Port Power Supply Range
ES209G-1GF  1  8 12~48VDC  (dual power supply)
Datasheet