Thiết bị truyền thông công nghiệp
Trang chủ » Sản phẩm » Bộ Chuyển Đổi Fieldbus » Bộ chuyển đổi tín hiệu E1/FE1/Ethernet/V.35/Quang » BD-OP-E3

Bộ chuyển đổi E3 sang quang Baudcom BD-OP-E3

Sản phẩm còn hàng.

Code: BD-OP-E3 Lượt xem: 7

Giá: Liên hệ

Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn

Hoàn tiền 10 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng hơn 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng chuyển phát nhanh toàn quốc
Đại diện phân phối chính thức tại Việt Nam

Hotline: 0364368862

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 8, Liền Kề 12, Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Thành Phố Hà Nội, Việt Nam

NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chia sẻ:

Bộ chuyển đổi E3 sang quang Baudcom BD-OP-E3

BD-OP-E3 là một bộ chuyển đổi giao diện điện E3 sang tín hiệu quang . Nó được thiết kế cho giao diện đồng trục thiết bị PDH và kết nối giao diện quang.

Hoàn thành cơ sở lặp lại được hỗ trợ để chẩn đoán hệ thống và vận hành. Vỏ nhỏ gọn và vận hành đơn giản giúp tiết kiệm chi phí và bảo vệ đầu tư.

Tính năng

  • High reliability, comply to ITU-T G.703
  • Single Fiber Bi-Directional is selectable
  • State-of-the-art design, ensure normal working under different environment.
  • Supports local and remote loop-back on electrical or optical interface for system diagnostic.
  • Suitable for PDH E3 interface interconnection.
  • Simple operation and maintenance
  • Compact design and low power consumption.

Thông số kỹ thuật

Item
Description
Electrical Interface
Standard
ITU-T G.703 Compliant
Data Rate
34.368 Mbps
Line Code
HDB3
Physical Connector
BNC Coaxial
Optical Interface
Bit rate
34.368 Mbps
Coding
NRZ
Connector
SC
Light source
Laser Diode
Wave length
1310nm (Typical), or 1550 nm (Optional) or Single Fiber Bi-Directional (Optional)
Transmit power
-12 dBm (1310nm) / -5 dBm (1550nm)
Receive sensitive
-36 dBm (1310nm) / -38 dBm (1550nm)
Power supply
AC 220V
Range 165V to 265 V
DC -48V
Range -32V to -72V
Power Consumption
≤ 3 W
Environment
Working Temperature
0℃~50℃
Relative Humidity
≤ 90% (Non condensing)
Dimension
W×H×D(mm): 205 x 135 x 46

 

Thông tin đặt hàng

BD-OP-E3/AC E3 over Fiber optical modem,single mode,dual fiber,20km,power AC 220V
BD-OP-E3/DC E3 over Fiber optical modem,single mode,dual fiber,20km,power DC 48V
Catalog