Thiết bị truyền thông công nghiệp
Trang chủ » Sản phẩm » Bộ Chuyển Đổi Fieldbus » Bộ chuyển đổi tín hiệu E1/FE1/Ethernet/V.35/Quang » BD-16E1-IP

Bộ chuyển đổi 16 kênh E1 sang Ethernet Baudcom BD-16E1-IP

Sản phẩm còn hàng.

Code: BD-16E1-IP Lượt xem: 5

Giá: Liên hệ

Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn

Hoàn tiền 10 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng hơn 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng chuyển phát nhanh toàn quốc
Đại diện phân phối chính thức tại Việt Nam

Hotline: 0364368862

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 8, Liền Kề 12, Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Thành Phố Hà Nội, Việt Nam

NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chia sẻ:

Bộ chuyển đổi 16 kênh E1 sang Ethernet Baudcom BD-16E1-IP

Là một giải pháp tiết kiệm chi phí cho các dịch vụ viễn thông truyền thống chuyển sang công nghệ mạng gói IP, BD-16E1-IP-mini áp dụng công nghệ TDM qua IP cải tiến, nó truyền dữ liệu E1 kế thừa thông qua mạng Ethernet hoặc IP hiện có.

BD-16E1-IP là thế hệ mới của thiết bị TDM qua IP với mô phỏng mạch IP hỗ trợ truyền E1 qua mạng Ethernet hoặc IP. Các cổng đường lên tuân thủ IEEE 802.3, cổng Ethernet tự động cảm biến 10/100BaseT.

Thiết kế hiện đại mang lại tính khả dụng cao nhất với tín hiệu định thời chính xác và tái tạo luồng bit dữ liệu. Các cấu hình tham số hệ thống được xác định trước theo yêu cầu ứng dụng khác nhau; cuối cùng đơn giản hóa quá trình cài đặt và tiết kiệm chi phí bảo trì.

Người dùng Viễn thông và Doanh nghiệp có thể tiết kiệm nhiều chi phí truy cập và thiết bị, đồng thời tạo ra doanh thu mới bằng cách cung cấp các loại dịch vụ khác nhau qua mạng Ethernet hiện có. Nó cũng phù hợp để kết nối với thiết bị không dây để triển khai nhanh các dịch vụ E1 / T1. Một ứng dụng cụ thể là xây dựng các liên kết E1 / T1 với các cầu LAN Không dây chi phí thấp, thay thế các bộ đàm vi sóng đắt tiền hơn nhiều. Các nhà khai thác có thể sử dụng BD-E1-IP để cung cấp các dịch vụ TDM kế thừa qua mạng gói có dây hoặc không dây.

Tính năng

  • Support IETF RFC4553 SAToP protocol, Ethernet encapsulation support IP/UDP.
  • Provide 4 FE electrical ports and 1 FE optical port, 2 uplink ports, 2 user data ports or monitoring ports, optical port can be used for uplink or user data.
  • User-friendly Web server supported for easy setup and maintenance
  • Support SNMP V1/V2 network management
  • E1 clock supports 3 mode: local clock, adaptive and loopback
  • E1 service support lossy and lossless protection
  • E1 support local and remote loops
  • Ethernet built-in layer 2 switch, support VLAN(port based, 802.1Q based and QinQ based), QoS(port based、8021.1P based、MAC based and TOS based).
  • Ethernet support IEEE 802.3x, RSTP (802.1w), LLDP, CDP, Ethernet ring protection, OAM and MAC address automatic learning
  • Ethernet packet size up to 9720byte
  • Support point to point (working pair, one at each end of the network) and point to multipoint application
  • Local Ethernet port throughput limiting
  • Software and hardware online upgrade
  • Power supply redundancy
  • 120Ω balanced E1/T1 port, RJ-45 connector, support 75Ω unbalanced port through outside converting cable.
  • Support cascade concatenate for more than 16 E1 ports

Thông số kỹ thuật

Item Description
Model BD-16E1-IP 4 Ethernet electrical ports and 1 ethernet optical port(SFP Slot), 16 E1s
Interfaces IP ports 4 FE electrical ports and 1 FE optical port Comply with IEEE 802.3, 802.1Q, 802.1P, 802.3x
Speed and half/full duplex auto-negotiation or manual
Auto MDI-X,RJ45 female connector
E1 Ports 16 E1 Ports Supported

Comply with ITU-T G.703 G.742 standard

Impedance: 120ohm(balanced,RJ45 connector)

or 75ohm(unbalanced,BNC connector)

Rate: 2.048Mbps

Code: High Density Line Code Bipolar-3 (HDB3).

Optical Port
(SFP module is not included in the normal device)
Fiber type: Single fiber or dual fiber
Wavelength: 850nm/1310nm/1550nm

Optical connector: LC or SC

Transmission distance: 2km/20km/80km/100km

Rate: 100Mbps

Code: non-return-to-zero (NRZ)

NM port Same as IP ports Web server and SNMP management supported
Indicator LED indicator Power status indicator
E1 activity status indicator
Ethernet LAN indicator
Optical connection indicator
Power Supply dual power supply
DC  -48V~-72V
AC 100~240V  60 Hz.
Consumption ≤35W
Working Environment Temperature 0~ 50°C
Relative Humidity ≤95% (non-condensing)
Storage temperature 0-70 ° C
Dimension W x H x D (mm): 1U Rack mount: 440 x 44 x 135 (mm)

 

E1 tdm over IP application diagram

Thông tin đặt hàng

BD-16E1-IP/120 TDM over IP multiplexer,16ports E1 or T1, 2*10/100Base-T ethernet uplink,2*10/100Base-T ethernet for local data,one optical Ethernet(SFP slot), E1 120ohms, Dual AC 220V and DC -48V power supply. Web server & SNMP.
BD-16E1-IP/75 TDM over IP multiplexer,16ports E1 or T1, 2*10/100Base-T ethernet uplink,2*10/100Base-T ethernet for local data,one optical Ethernet(SFP slot), E1 75ohms, Dual AC 220V and DC -48V power supply. Web server & SNMP.
Catalog