Thiết bị truyền thông công nghiệp
Trang chủ » Sản phẩm » Bộ Chuyển Đổi Fieldbus » Bộ chuyển đổi tín hiệu E1/FE1/Ethernet/V.35/Quang » BD-16E1-GE-OP

Bộ chuyển đổi 3 cổng Ethernet + 2 cổng quang SFP sang 16 kênh E1 Baudcom BD-16E1-GE-OP

Sản phẩm còn hàng.

Code: BD-16E1-GE-OP Lượt xem: 9

Giá: Liên hệ

Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn

Hoàn tiền 10 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng hơn 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng chuyển phát nhanh toàn quốc
Đại diện phân phối chính thức tại Việt Nam

Hotline: 0364368862

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 8, Liền Kề 12, Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Thành Phố Hà Nội, Việt Nam

NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chia sẻ:

Bộ chuyển đổi 3 cổng Ethernet + 2 cổng quang SFP sang 16 kênh E1 Baudcom BD-16E1-GE-OP

Bộ chuyển đổi giao diện Ethernet 10/100/1000M sang E1 sử dụng công nghệ ghép kênh ngược, truyền dữ liệu Ethernet 10/100/1000M bằng cách sử dụng nhiều kênh E1. Thực hiện chuyển đổi giữa các kênh 1 đến 16E1 và giao diện Ethernet. Nó có thể truyền tín hiệu của kênh E1 đến giao diện RJ45 điểm tới điểm, nhận ra kết nối của kênh E1 và Ethernet. cũng nhận ra truyền 10/100/1000M trên 1000M cáp quang và truyền 20/40/80/120km, hỗ trợ SNMP/ GUI.

Tính năng

  • Realizing the transparent transmission of Ethernet data via 1 to 16 E1 lines
  • Ethernet support the working mode : full duplex and half-duplex adapt
  • Support 10240 bytes MTU packet.
  • E1 interface in compliance with ITU-T G.703, G.704 and G.823
  • E1 Support 75Ω/unbalance impedance or 120Ω/balance for order
  • E1’s Support local and remote loops
  • Support 3 electrical Ethernet port 10/100/1000M (total bandwidth is 1000M) and Vlan division; support 2 fiber port SFP slot(for 1.25G fiber module) and1 console port
  • Support VLAN overlong data package transmission and can work with switch which support IEEE802.1Q
  • Support full indicators: Power status indicator, Status of activity (E1’s),indicator LAN (Ethernet ports),optical connection indicator etc.
  • Support AC+DC power for redundant
  • Console port has below function:
  • Has OAM frame management ; local device could read and manage remote device work status;
  • Can do VLAN division based on PORT for local device and it wouldn’t effect the 802.1 Q VLAN division for remote device,then local and remote can do same VLAN division;
  • Ethernet port can do priority set;

Thông số kỹ thuật

  • E1 interface

Line Rate: 2.048Mbps±50ppm
Line Code : HDB3
Interface Standard: ITU-T G.703
E1 Impedance: 75Ω(unbalance) or 120Ω(balance)
Connections : 75ohm DB37 adaptor or 120-ohm twisted-pair (RJ45)
Jitter tolerance : finer than G.742 and G.823

  • 10/100Base-T Interface

Rate: 10/100/1000M, full/duplex auto-negotiation
Protocol: Support IEEE 802.3,IEEE 802.1Q (VLAN)
MAC Addre Entiries: 4096 Entiries
Physical interface: RJ45, support AUTO-MDIX

  • SFP Optical Interface

Ports: 850nm, 1310nm, 1550nm
Rate: 1.25G
Distance: up to 100KM
Protocol: Support IEEE 802.3, IEEE 802.1Q (VLAN)
Connector: SC/LC option
Non-return-to-zero (NRZ)
SFF-8472 Multi-source Agreement (MSA).
Clase 1: FDA/IEC60825-1 Laser Security

  • Power supply

Working voltage range wide, good
Anti-disturb and Isolation, work stable
Option I – DC-48V,range DC-36V~DC-72C
Option II – AC220V,range AC165V~AC240V
Power Consumption: <=10 Watts

  • Dimension

Desk top type: 210(W)*140(D)*30(H)

  • Operating Environment

Operating temperature: 0C~+50 C
Storage temperature: -20 C~+70 C
Relative temperature:95% (uncondensed)

 

 

 

16 E1 to ethernet converter application diagram

Thông tin đặt hàng

BD-16E1-GE-OP/AC 16E1channel,E1:75ohm or 120ohm,3 electrical Ethernet port 10/100/1000M 2 fiber port SFP slot(for 1.25G fiber module) and1 console port, Power AC220V,1U 19″rack
BD-16E1-GE-OP/DC 16E1channel,E1:75ohm or 120ohm,3 electrical Ethernet port 10/100/1000M 2 fiber port SFP slot(for 1.25G fiber module) and1 console port, Power DC48V,1U 19″rack
BD-16E1-GE-OP/AC+DC 16E1channel,E1:75ohm or 120ohm,3 electrical Ethernet port 10/100/1000M 2 fiber port SFP slot(for 1.25G fiber module) and1 console port, Power AC220V+ DC48V,1U 19″rack
Catalog